Dàn Home theater giá tầm 6tr

kaykay

Ðề: Dàn Home theater giá tầm 6tr

Hình như phải mua TV LG 42" trở lên thì mới mua được giá này phải ko bạn?

NÓ ĐỂ VẬY ĐÓ NHƯNG MUA THẲNG LUN VẪN ĐC ... ĐANG TRONG ĐỢT GIẢM GIÁ ... MƯA QUÁ NÊN EM TIỆN THỂ VÀO ĐÓ TRÁNH MƯA ... HỎI THĂM THẤY GIÁ THƠM QUÁ MÚC ^^

kaykay

Ðề: Re: Dàn Home theater giá tầm 6tr

setup khoảng cách loa là từ các loa đến vị trí người ngồi xem. nên treo 2 loa rear (surround) lên cao hơn tai người ngồi nghe khoảng vài chục cm thì khi nghe hiệu ứng máy bay và đua xe bắn súng sẽ hay hơn đó.

loa rear là 2 loa sau phải hok bạn ... ^^

Tuandinh1501

Well-Known Member

Giá bán: 4,990,000 VND
(Đã bao gồm thuế)

em này phát nguồn usb chơi được MKV full hd và hiện phụ đề tốt ko vậy các bác nhỉ? Số là kinh phí hạn hẹp nên tính giảm bớt phần HDP. Mình thì ko quá khắt khe về chất lượng hình ảnh

henry7588

Member

Mình đang có 1 bộ AIO sony DAV-DZ640 cần bán, giá 5tr5 bạn có nhu cầu thì pm mình nhé

khanhkun84

Active Member

em này phát nguồn usb chơi được MKV full hd và hiện phụ đề tốt ko vậy các bác nhỉ? Số là kinh phí hạn hẹp nên tính giảm bớt phần HDP. Mình thì ko quá khắt khe về chất lượng hình ảnh

xem phim với PC thì đc (pc phải có cổng âm thanh optical ). usb mấy dàn này nó ko chiến đc đâu bác ơi.

khanhkun84

Active Member

Của mình có laptop có cổng hdmi thì làm cách nào để xem full hd với âm thanh dts đc ko bác?

xem cấu hình lap của bạn thế nào, có VGA rời ko? rồi chỉ cần mua thêm cái sound cạc usb có cổng optical nối với dàn là xong.

xem cấu hình lap của bạn thế nào, có VGA rời ko? rồi chỉ cần mua thêm cái sound cạc usb có cổng optical nối với dàn là xong.

của mình cạc rời ati hd5470 thì có ok ko bạn? Vẫn bắt buộc phải mua thêm sound cạc à? ko có cách nào dùng dàn lg dh5320 mà chỉ dùng qua đầu hdmi trên lap à bạn

khanhkun84

Active Member

của mình cạc rời ati hd5470 thì có ok ko bạn? Vẫn bắt buộc phải mua thêm sound cạc à? ko có cách nào dùng dàn lg dh5320 mà chỉ dùng qua đầu hdmi trên lap à bạn
vga ati 5xxx là chuyền cả dtsHD rồi, có tiền làm bộ hơn 10tr thì tốt bạn ạ. hihi, ko thì mua thêm cái sound cạc usb creative 5.1 có optical mà dùng là ok thui.

vga ati 5xxx là chuyền cả dtsHD rồi, có tiền làm bộ hơn 10tr thì tốt bạn ạ. hihi, ko thì mua thêm cái sound cạc usb creative 5.1 có optical mà dùng là ok thui.

cũng muốn làm bộ như bác nói nhưng điều kiện ko cho phép :D. bây h mới chỉ có hơn 3tr ráng kiếm đc. hơn 5tr làm con lg dh6320 thôi. Cái chính là em muốn hỏi có cách nào mà qa hdmi của lap ko ý vì h mua loa xong thì chắc hết tiền mua sound card usb quá

khanhkun84

Active Member

cũng muốn làm bộ như bác nói nhưng điều kiện ko cho phép :D. bây h mới chỉ có hơn 3tr ráng kiếm đc. hơn 5tr làm con lg dh6320 thôi. Cái chính là em muốn hỏi có cách nào mà qa hdmi của lap ko ý vì h mua loa xong thì chắc hết tiền mua sound card usb quá

phải chấp nhận thôi bác. dàn AIO dưới 11tr thì ko có HDMI in đâu, chỉ có optical in thôi, bác mua cạc sound cũ cũng đc, khoảng 1tr thôi mà, ráng đi bác, tận hưởng 5.1 dts sướng lắm.

HD_Shop

Re: Ðề: Dàn Home theater giá tầm 6tr

phải chấp nhận thôi bác. dàn AIO dưới 11tr thì ko có HDMI in đâu, chỉ có optical in thôi, bác mua cạc sound cũ cũng đc, khoảng 1tr thôi mà, ráng đi bác, tận hưởng 5.1 dts sướng lắm.

Hiện tại thì tầm 8,5t là full option rồi bác, từ HDMI, HDAudio, 3D đều hỗ trợ, không đến 11t đâu ạ :)

chắc phải làm cách của bác thôi :(

---------- Post added 11-10-2012 at 01:07:46 AM ----------

Hiện tại thì tầm 8,5t là full option rồi bác, từ HDMI, HDAudio, 3D đều hỗ trợ, không đến 11t đâu ạ :)
dàn nào thế bác ? ngoài bắc giá cả đắt đỏ lắm ko đc như trong nam :(

HoangVuAk

Logitech Z5500 đi bác ạ. 2nd tầm dưới 5 củ. Em từng dùng bộ này và nhiều AIO khác nhưng tầm giá dưới 10 củ khó có em nào qua nó ( Xem phim thôi nhé). Chúc bác chủ sớm tìm được dàn AIO như ý!

khanhkun84

Active Member

có dàn sony b 490 tầm 9tr có HDMI in, quảng cáo thì là full hết , dàn này mới tớ cũng ko rõ lắm. bác tra xem nơi nào bán , đi test lại xem.
(hình như ko có dtsHD qua HDMI đâu bác ạ) phải kiểm tra kĩ, dàn này thì dts qua optical là chắc chắn rồi)

có dàn sony b 490 tầm 9tr có HDMI in, quảng cáo thì là full hết , dàn này mới tớ cũng ko rõ lắm. bác tra xem nơi nào bán , đi test lại xem.
(hình như ko có dtsHD qua HDMI đâu bác ạ) phải kiểm tra kĩ, dàn này thì dts qua optical là chắc chắn rồi)
hi hi bác ơi 5tr còn đang cố cố sao nổi 9tr :))

huyhoai1990

em thì chưa được nghe cái dàn này bao giờ :-S nhưng nhìn nó đẹp thật. Em định xắm con 2.1 endifer s330D để nghe nhạc thôi.

Bên trên