Dành cho những người dùng K+HD.

Flatland

Well-Known Member
Ðề: Dành cho những người dùng K+HD.

Có lẽ K+ đã ko có bản quyền EPL rồi. Chiêu giảm giá này như kiểu lừa dối khách hàng chưa biết đến vụ bản quyền EPL ->khách hàng nghĩ rằng sẽ được một món hời khi giá giảm đến 54% ->ồ ạt gia hạn hoặc lắp đặt mới. Đây là phỏng đoán của mình thôi.

Bác có thể ngừng gia hạn bất kể lúc nào để hưởng giá hiện hành kia mà. Nếu bác gia hạn 1 tháng 125k mà thấy trả thế ít quá thì tháng sau bác để hết hạn đến ngày thứ 9 thì sẽ được nạp với giá 230k. Ít nhất khách hàng cứ nạp tháng một thì cũng được hưởng ưu đãi xem NHA đến hết mùa kia mà. Sao lại lừa dối ở đây?

Spaghetti

Well-Known Member

Bác có thể ngừng gia hạn bất kể lúc nào để hưởng giá hiện hành kia mà. Nếu bác gia hạn 1 tháng 125k mà thấy trả thế ít quá thì tháng sau bác để hết hạn đến ngày thứ 9 thì sẽ được nạp với giá 230k. Ít nhất khách hàng cứ nạp tháng một thì cũng được hưởng ưu đãi xem NHA đến hết mùa kia mà. Sao lại lừa dối ở đây?

Chỉ đến hết 8/2 thôi, sao có thể nạp tháng một cho đến khi hết epl với giá 125k. Vấn đề là đa số khác hàng chưa biết K+ sẽ k có bản quyền epl nên chỉ nhìn vào cái giá khuyến mãi 125k/ tháng mà tranh thủ gia hạn hoặc đk mới trước khi hết hạn vào 8/2. K+ dựa vào tâm lí này của KH mà tung chiêu. Tất nhiên là nếu chuyện K+ ko có bản quyền epl là sự thật. Còn nếu như KH am hiểu chút thì chỉ nên gia hạn đến khi hết epl thôi là có lợi rõ ràng.

Spaghetti

Well-Known Member

Tiện thể EPL mùa này sẽ kết thúc vào ngày 15/05, mọi người liệu mà gia hạn cho hợp lý.

Lambn

Member

haha, độc quyền sướng thế, thích tăng, thích giảm => Ngoại hạng Anh thôi

thebluez

Active Member

Dân mê tennis như mình không thể không gia hạn :D

Chỉ đến hết 8/2 thôi, sao có thể nạp tháng một cho đến khi hết epl với giá 125k. Vấn đề là đa số khác hàng chưa biết K+ sẽ k có bản quyền epl nên chỉ nhìn vào cái giá khuyến mãi 125k/ tháng mà tranh thủ gia hạn hoặc đk mới trước khi hết hạn vào 8/2. K+ dựa vào tâm lí này của KH mà tung chiêu. Tất nhiên là nếu chuyện K+ ko có bản quyền epl là sự thật. Còn nếu như KH am hiểu chút thì chỉ nên gia hạn đến khi hết epl thôi là có lợi rõ ràng.

Sai rồi, xem kỹ đi nhé.

ngbmanh

Member

125K với K+HD thì dù có hay không EPL thì vẫn là giá hời rồi, còn hơn mấy thằng HD của mấy thằng kia,

ngbmanh

Member

125K với K+HD thì dù có hay không EPL thì vẫn là giá hời rồi, còn hơn mấy thằng HD của mấy thằng kia,

phuongtv_76

Well-Known Member

Nói sai mời cụ phản biện, nói đúng thì đau cũng phải chịu mà tiến bộ nhé
Chào bác phuongtv_76 e ko biết e đắc tội gì với bác nhưng bác nc với e châm biếm và gây hấn. Bác ko thích bài e thì bỏ qua đừng trả lời. Vậy là e cám ơn rồi. E tự thấy từ ngày e gia nhập diễn đàn chưa bao giờ e nc châm biếm và gây hấn với ai nên cũng mong các bác đừng làm thế với e. Cảm ơn các bác.

các bác cứ yên tâm K+ không có nằm ngoài vụ EPL 2016 - 2019 đâu haha, đã vào TPP rồi, thêm nữa K+ không tham gia vào hiệp hội kia để tự đàm phán,

cứ gia hạn mà coi, nếu hết tháng 7 mà không thấy thông tin EPL thì cắt vẫn còn kịp mà,

Flatland

Well-Known Member

k bác nào có câu tl giúp e à :/
Khi nâng cấp tối thiểu 1 tháng thì toàn bộ thời hạn access+ còn lại sẽ tự động chuyển thành HD+ mà không phải trả phí chênh lệch gói, ngoài ra bạn vẫn tiếp tục được hưởng giá 125k cho các lần gia hạn tiếp theo (miễn sao đừng để hết hạn quá 7 ngày)

upmitom

Well-Known Member

ok cám ơn các bác , e tính lắp r , ít ngày nữa lắp

thuê bao mình hết hạn cuối tháng 11
có cách nào gia hạn với giá 125K / tháng ko nhỉ ???

alokaka91

Member

e vừa bắt rồi. 125k cho cả bóng đá và tennis với chất lượng HD thì e ưng. Mùa sau nếu K+ không còn độc quyền thì có lẽ cũng sẽ phát bóng đá thôi (dù không còn độc quyền các trận sớm T7 và CN), ngoài ra còn có Bóng đá TV + Thể thao TV thì ổn rồi.

Trưa nay kích hoạt mà nghe đâu mạng vào không nổi, nhiều người kích hoạt qá chăng???

thegioi05

Active Member

Khoái nhất vụ tự nâng cấp số tháng còn lại của gói Access+ khi gia hạn 1 tháng gói Premiun HD+ với giá 125k. :)

Bên trên