Đánh giá Samsung Galaxy Note 3 Neo: Một bản nâng cấp xứng đáng cho Note 2?

fire_chip

Ðề: Đánh giá Samsung Galaxy Note 3 Neo: Một bản nâng cấp xứng đáng cho Note 2?

Đồng tình quan điểm. Nhưng giá vẫn cao nhỉ. Mà mình thấy 2 con note 2 và note 3 neo này giống giống thế nào đó. Ai có thể nhìn = ánh mắt mà so sánh đc hok ?
e này ngon hơn Note2 là cái chắc rồi....ra sau phải đẳng cấp hơn chứ :)
nếu được chọn mình sẽ chọn e Note3 Neo này

tung_banhbeo

Bút S Pen với đầy đủ các tính năng như trên Note 3, Màn hình lớn đẹp và sắc nét, Thời lượng pin tốt, Hiệu năng mạnh...kiểu dáng gọn và đằm hơn Note3....cảm nhận riêng thôi :)

opera_mini

Đồng tình quan điểm. Nhưng giá vẫn cao nhỉ. Mà mình thấy 2 con note 2 và note 3 neo này giống giống thế nào đó. Ai có thể nhìn = ánh mắt mà so sánh đc hok ?
Chỉ cần bạn tháo cái nắp pin ra là biết liền à? Pin cao note 3 neo này cao hơn. 3100. Nhìn là biết ngay thôi !

nhocct

Ai giải thích tính năng Action Memo của note3 neo này dùm e với

hdnewuser

Member

Hy vọng ai cũng khoái con này, để Note 2 giảm giá sốc 1 chút mình mua Note 2 xài!

dungchoi

Hy vọng ai cũng khoái con này, để Note 2 giảm giá sốc 1 chút mình mua Note 2 xài!
Nếu có giảm thì cũng chỉ 1 ít thôi chứ máy cái. Em note 3 neo này có 12tr à .mà mới ra chắc cũng đc tặng quà đủ thứ

assye

Nhìn đẹp quá. Kết cái spen của em này

Conan_Klop

một trải nghiệm mới . chỉnh sửa ảnh bằng màn hình cảm ứng. cái mình đang cần đây. đỡ phải ngồi ôm laptop cả ngày

volamhoiuc

Nếu có giảm thì cũng chỉ 1 ít thôi chứ máy cái. Em note 3 neo này có 12tr à .mà mới ra chắc cũng đc tặng quà đủ thứ
Giá con note 2 giờ là 7tr đó ! Nó mà giảm nữa thì hỏng à? Ngồi đó mà hóng đi ! Con note3 neo này 10tr thì có vẻ ok nhỉ !

trucxiteen

mỏng đẹp, khoái cái vỏ da khác người, đỡ phải mua thêm bao da mấy trăm k.....lại giá hấp dẫn. Bạn nào thích thử dòng Note của Samsung thì có thể dùng em này

SabBboy

lót dép ngồi đó mà hóng đi....dễ ăn quá ai cũng như chú thì bít bán cho ai?

doigiay_vai

Thế mua con note3 neo này 12tr mà hok tặng đc cái bao da 500k à? Thế mua làm gì. Đi mua mấy con khác sài cho khỏe !
mỏng đẹp, khoái cái vỏ da khác người, đỡ phải mua thêm bao da mấy trăm k.....lại giá hấp dẫn. Bạn nào thích thử dòng Note của Samsung thì có thể dùng em này

tinhhn

Note 2 giá 7tr ở Hà Nội đâu bán đó bạn, chỉ giúp mình> Tks

bon_mart

ngon hơn ip 5c.....

7_seven

Mấy cái này smartphone nào chẳng có hã bạn?
một trải nghiệm mới . chỉnh sửa ảnh bằng màn hình cảm ứng. cái mình đang cần đây. đỡ phải ngồi ôm laptop cả ngày

QuangVinh11

ra show room ngó thôi chứ tiền đâu mà mua :(

kenny_TRINH

Không chỉ là ghi chú đơn thuần, người dùng đã có thể tương tác với Action Memo thông qua lệnh Link to action mới, là một menu tuỳ chỉnh mới sẽ xuất hiện nếu bạn yêu cầu. Ở lệnh này, bạn có thể khoanh chọn số điện thoại, một địa chỉ web, địa chỉ nhà, tên địa điểm nào đó... và nhấn vào Link to action để đưa ra hành vi tương ứng. Lấy ví dụ, mình viết số điện thoại vào Action Memo, chọn gọi điện trong Link to action là phần mềm gọi điện sẽ hiện ra và bạn có thể gọi ngay, rất hữu ích nếu như bạn đang hỏi số điện thoại từ người khác
Ai giải thích tính năng Action Memo của note3 neo này dùm e với

ken-vang

quá tiện lợi.....mình đang hài lòng với e nó
Trước giờ Samsung vẫn làm rất tốt phần nhận dạng chữ viết, đặc biệt là với tiếng Việt, do đó tính năng này hoạt động khá ổn. Có đến khoảng 80% là Action Memo nhận diện đúng yêu cầu của mình...
Nhập liệu bằng spen có hộ trợ tiếng việt luôn. Quá tiện lợi cho ng việt. Có lẻ bác sam đánh mạnh các sản phẩm của mình vào trị trường việt nhỉ?

namquay

màn hình lớn, ứng dụng tốt tương tự Note3, bằng tiền với iphone 5C thì Neo NOte3 hơn hẳn về mọi mặt

Bên trên