Danh sách các ứng dụng phổ biến cho Android TV Box

Lucky76

Well-Known Member
Bạn nào cho mình xin file : HTV Online - Android Box 2.5 apk và FPT Play For Android TV 2.2.8 apk.
Trang apkpure tải về toàn phiên bản củ ko chạy được. Thanks!

3dong

Member
app Video Player được phát triển trên cơ sở VLC được đánh giá 4,7/5 đang free trên CH Play. App này dùng nghe nhạc hay hơn cả USB player Pro, đặc biệt có thể stream qua mạng LAN và Internet

oldfriend

Moderator
app Video Player được phát triển trên cơ sở VLC được đánh giá 4,7/5 đang free trên CH Play. App này dùng nghe nhạc hay hơn cả USB player Pro, đặc biệt có thể stream qua mạng LAN và Internet

search Video player nó ra một rừng :D, cho link đi bác.

bca258nt

Well-Known Member
Các Bác cho em hỏi chút:
Em sử dụng kodi 17 trên android tv khi xem phim chọn cài đặt> chọn cài đặt audio và phụ đề> audio DSP setting...> khuếch đại âm thanh em tăng tiếng lên cho to nhưng mỗi lần tắt đi bật lại kodi thì âm thanh trong phần khuếch đại lại trở về mức âm lượng =0 mà kg lưu lại âm lượng em đã chọn. Bác biết cách nào giúp lưu lại âm lượng mình đã chọn trong phần khuếch đại kg giúp e với. Cảm ơn các Bác nhiều.

Các bạn cho hỏi có ứng dụng truyền hình nào chạy phát là vào xem luôn không, khỏi phái chọn này nọ, mình tính cài cho ba mẹ xem, xin cảm ơn

babyworm

Well-Known Member
Các bạn cho hỏi có ứng dụng truyền hình nào chạy phát là vào xem luôn không, khỏi phái chọn này nọ, mình tính cài cho ba mẹ xem, xin cảm ơn
Thử MagiTV đó bạn. Nhưng chưa hiểu ý bạn là chạy chương trình cái là xem thì đúng là MagicTV. Còn nếu ý bạn là bật box mà vào chương trình thì khác a2h.

dungtoandung

Well-Known Member
Mình đăng ký FPT play trên AB ghi số điện thoại toàn bị báo lỗi không chấp nhận , mạng mình vietel, không lẽ phải mạng fpt à các bác

dungtoandung

Well-Known Member
Đăng nhập thất bại
Số điện thoại không hợp lệ

Minh khai số đt như sau
+84 bỏ số 0 đầu và điền số đt di động của mình
Mà không được

sumall

Các ứng dung truyền hình OK gồm các ứng dụng sau:
1. FPT play
2. MyTVnet
3. Clip TV box
4. Magic
5. TV trên HDviet
6. FLY TV
......................................
Mấy ứng dụng trên đều xem ổn định nhất.
Còn có thêm nhiều cái nữa nhưng chập chờn hơn, mà chừng đó cũng đủ cho các bác chơi thoải mái rồi

vodanh81

Member
Các bác cho em hỏi ứng dụng nào xem Tennis miễn phí nhỉ, hoặc cách xem Tennis qua sopcast. Em mới dùng Q10Pro và lần đầu dùng Android box. Em cám ơn!

khanhly007

Có bác nào có acc vip của các phần mềm trên không ạ, chia sẻ cho anh em cùng chơi androi box.

Bên trên