Danh sách những film coi bằng kính hai màu

magic_ho

Banned
Ðề: Danh sách những film coi bằng kính hai màu

Các anh ơi giúp em với, ông bác em ở Hà Nội mang về cho em một cặp kính, nói là kính xem phim 3D, nhưng kính này không phải là loại Red-Cyan hay Green-Magenta, em xem trên Tivi thường CRT thì không thấy gì hết, xem trên màn hình LCD thì thấy 1 bên tối, một bên sáng, xin cho em biết đó là loại kính gì, dùng công nghệ gì, liệu có xài được không hay chỉ có nước đem đi dạo phố
Kg thấy hình sao biết kính gì, chắc kính mát quá...

lephuchien

Không phải kính mát đâu anh ạ, kính em đeo nhìn cảnh vật ngoài trời hơi tối như kính râm, nếu đưa kính đến trước màn hình LCD thì một mắt kính mà tối đen, còn mắt kia sáng

magic_ho

Banned

Không phải kính mát đâu anh ạ, kính em đeo nhìn cảnh vật ngoài trời hơi tối như kính râm, nếu đưa kính đến trước màn hình LCD thì một mắt kính mà tối đen, còn mắt kia sáng
Biết kính này rồi, chắc mua của hanoidvd rồi, kính này mua về để ngắm thôi, muốn mua kính này trước hết em phải sắm màn hình phân cực trước, màn hình này rẻ rẻ cũng kg hơn 400usd cho kg 22 inch, còn LCD thì tính ngàn USD nha em.

takanuva

có thể cho e xin link down mấy bộ phim HD 3D trên kia đc ko ạ :D

magic_ho

Banned

Chuẩn bị thêm film HD 3D mới, các bạn đón xem nha.

Kinh3D

Chuẩn bị thêm film HD 3D mới, các bạn đón xem nha.

Bạn cố gắng sưu tầm thêm nhiều nhiều phim HD 3D mới chất lượng tốt để chia sẻ mọi người cùng xem nhé. Phim nào sản xuất thời gian gần đây thôi chứ những phim cổ chất lượng hơi kém một chút.

magic_ho

Banned

Mới update thêm film và ca nhạc 3D dành cho kính Red - Cyan

magic_ho

Banned

Update thêm film mới cho các bạn dùng kính Red Cyan nha.
====> Space Dogs 3D 2010

magic_ho

Banned

Update thêm film khủng long quá mới.

chiphope1007

theo mình thì phim nào chuẩn 1080 cũng hay, hiệu ứng rõ hết

maliza

- Mấy loại phim này mình xem = kính zin đi theo tivi LG xem đc k vậy mấy bạn ???

ketnoimang

Cho em hỏi cái kính của Mỹ ấy ạ, giá cả zư lào, con nghiện xem phim = kính 2 màu đây

qtechvn

Kính này hình như phải dùng hai máy chiếu hay một máy nhỉ? mình mua mấy cái về mà không biết sử dụng

Dien may Amber

hừng nào Rip xong Friday 13th vậy anh ? Sáng mới mua anh 2 kính nè , copy trộm được cái Kama về xong xem bằng kính 3D phê như con tê tê luôn anh ơi hehe

Bên trên