'Đập hộp' laptop 3D của Sony giá 47 triệu ở VN

Ellvy

Member
Ðề: 'Đập hộp' laptop 3D của Sony giá 47 triệu ở VN

Gói gọn trong 4 chữ, lap top để bàn ;))

bik1302

Active Member

ko bit bao h` mới sờ dc nữa ... haiz

sea fresh

Member

HP thì đúng là ko chịu nổi thật, máy này chỉ dùng mùa đông nó ấm áp thôi, máy mình 1 năm đi bảo hành 3 lần, cuối cùng đành chia tay em nó rồi cưới em ASUS ko biết em nó thế nào, hiện tại thì chạy thấy mát, quạt gió êm ru (con HP trước của mình quạt chạy kêu kinh khủng), ko biết sau này có hay hắt hơi xổ mũi ko

cannabis9x

làm 1 em H66+ màn chiếu 100inch vẫn hơn :))

nammon72

Active Member

cái này bán lâu rùi mà mấy bác, em nhớ là lâu rùi em có vào Trần Anh qua gian hàng Sony thấy có em này rùi mà. Ít nhất cũng phải gần 3 tháng nay đã nhìn thấy nó ở Trần Anh!;))

conghieu1978

Moderator

Giá quá cao, với 47tr lắp cái để bàn 32tr + con ipad 15tr, sài cho sướng, vứt tiền qua của sổ à

vote cho ý này. Thời buổi khó khăn thì không nên nướng tiền bừa bãi. Nhưng nếu thừa tiền thì vẫn chơi.=))=))=))=))=))=))

Các bác không biết quý trọng sức khỏe à. Đi đâu mang cái này theo là tập thể lực khỏi mua cái tạ làm gì. Vừa chơi game vừa chơi thể thao .

earl_grey

Well-Known Member

cái này bán lâu rùi mà mấy bác, em nhớ là lâu rùi em có vào Trần Anh qua gian hàng Sony thấy có em này rùi mà. Ít nhất cũng phải gần 3 tháng nay đã nhìn thấy nó ở Trần Anh!;))

Xác nhận thông tin của bác. Em cũng thấy ở Trần Anh (Đường Láng), hôm đi bảo hành máy cho thằng bạn khoảng 2 tháng trước. Nhìn mà kinh vãi, to hơn cả cái thớt chặt xương ở nhà.

sieudinh

lại 1 lần nữa lau nước mắt ... đứng nhìn em nó từ xa :((

hunghuyen288

Active Member

thật phí nếu đầu tư như vậy................

Nhìn giống cái của em ở nhà quá nhỉ 8-}

dinhnh87

Mình ghét những gì của Sony sản xuất. Thương hiệu làm cho nta lầm tưởng về giá trị thật của nó. Mua e này họa có mà bị hâm. Vô khối những lựa chọn tốt hơn ^^

xkhanhs

công nhận là đẹp. ko chê điều j. ngoài giá ..:| ngửa máy lên mới biết là hàng xách tay từ bên anh Đào thì ...:|

WHITE ANG BLACK

3,2 ký => Chủ yếu để ở nhà ............ Mà đã để ở nhà rồi thì 47 triệu chia như sau :

20 triệu cho PC chơi HD + 3D

còn lại 27 triệu làm cái màn hình 42 inch

=> ĐỦ BÓP CỔ CÁI LAPTOP này ............... SONY Tính chăn gà hả ?
tien nao cua do ma ban!
neu ban tinh nhu vay thi tui tang cho ban them chiec xe ba banh de lam may tinh di dong nhu anh em:))

Bên trên