ĐÀU HD NÀO TỐT NHẤT 2013

bichchi90

Đang tính mua 1 em đầu phát hd player , thánh nào biết lọa nào tốt nhất ít hư vặt , dễ sài , đọc được nhiều định dạng add phụ đề dễ , ngôn ngữ Việt , out cỡ 7.1 trở lên tư vấn em phát. thks all các thánh.
Dùng RT1186 em thấy cũng ngon vừa múc em TycoHD i9 về bác tham khảo thử xem đùng yêu cầu của bác không.

TCPIP

Active Member
Ðề: ĐÀU HD NÀO TỐT NHẤT 2013

bạn cần nói rõ hơn khoản đầu tư, mục đích cụ thể, chứ chung chung thế các thánh ở đây khó tư vấn lắm.
Chẳng hạn như với mình thì đồ công nghệ nào cũng nghịch nghịch vài phút là hầu như hiểu hết cách sử dụng, các chức năng, vv.. nên chả bao giờ mình lăn tăn về tiêu chí đó.
đọc nhiều định dạng vv.. nói chung nhiều khả năng, tác vụ thì mình nghiêng về android box :D Vì dù sao nó cũng là 1 HĐH, nhưng đã nhiều chức năng thì thường đồng nghĩa với việc khó dùng.
tóm lại, nếu $ không phải vấn đề thì cứ dune thoai :D

alibaba1978

Well-Known Member

dune đi bác à,bi giờ dune là bá đạo rùi có từ giá thấp đến cao ứng dụng nhiều và lại ok nữa đừng ham mấy anh dùng chip realtek chạy android màu thì xấu âm thanh chơi file audio dở ẹt

tienlequoc

Well-Known Member

Bác chủ đợi vài ngày nữa. Mình sẽ trên tay 1 Android box có gần như đầy đủ các tính năng của HDplayer (chơi được iso 3D bluray với hd-audio passthrough), chưa kể còn chạy hệ điều hành android với kho ứng dụng cực kỳ phong phú (Trên 700k phần mềm)

hidro

Member

Bác chủ đợi vài ngày nữa. Mình sẽ trên tay 1 Android box có gần như đầy đủ các tính năng của HDplayer (chơi được iso 3D bluray với hd-audio passthrough), chưa kể còn chạy hệ điều hành android với kho ứng dụng cực kỳ phong phú (Trên 700k phần mềm)

Em lót dép chờ review của bác. Nếu ko phiền bác pm cho e tên sản phẩm được không? :D

TCPIP

Active Member

kê ghế ngồi chờ "trên tay 1800" ;))

Thaivg

Active Member

Vote cho Dune. Nếu không có nhu cầu 3D thì cứ Dune Duo là chuẩn bác!

nhu_hd360sg

Dune giá cao trong khi hỗ trợ kết nối qua NAT k ổn định, rủng rỉnh thì đẩy con dune còn k thì sút con Reateck 1186 mà chơi, vừa bền đẹp lại hợp túi tiền..

dungtam25

Well-Known Member

dune đi bác à,bi giờ dune là bá đạo rùi có từ giá thấp đến cao ứng dụng nhiều và lại ok nữa đừng ham mấy anh dùng chip realtek chạy android màu thì xấu âm thanh chơi file audio dở ẹt

Em cũng vote cho Dune 3D.mặc dù đang rao bán em nó.

Nếu 1186 thì giữa tyco i9 và hdlifi v7 nên múc còn nào các bác

behattieu82

Moderator
Thành viên BQT

Imax3D thôi ạ, em mới dùng mà chẳng có trục trặc gì, có vẻ như ổn

meocon

Well-Known Member

Ai cũng chọn iMax nhỉ . BH 2 năm mà

hthonline

Mới làm con HDLife 7. Đánh giá tốt trong tầm tiền

mr_minh123

Active Member

thanks các "thánh" sau một hồi lăn tăn cũng đành xin làm người hát rong em DUNE BASE 3D
tiêu chí:
1/Ngoại hình em nó không cưỡng lại sự ham muốn
2/ giá nằm trong sự kiểm soát.
3/ Suy nghĩ các bác vote cho Dune nhiều , nên suy nghĩ của em là, tiền nào của đó. nên chơi luôn.
mới lấy về để trên cơ quan , hình của em nó đây

truonghd

Well-Known Member

Vậy chờ đến cuối năm mua luôn nhé bác >:/

truonghd

Well-Known Member

thanks các "thánh" sau một hồi lăn tăn cũng đành xin làm người hát rong em DUNE BASE 3D
tiêu chí:
1/Ngoại hình em nó không cưỡng lại sự ham muốn
2/ giá nằm trong sự kiểm soát.
3/ Suy nghĩ các bác vote cho Dune nhiều , nên suy nghĩ của em là, tiền nào của đó. nên chơi luôn.
mới lấy về để trên cơ quan , hình của em nó đây

Hình e nó sao trắng bốc vậy bác, e k thấy gì cả, mà chơi con này lăn tăn gì nữa, vô đối luôn gòi >:/

Bên trên