ĐẦU THU VỆ TINH CHUẨN HD THU TẤT CẢ CÁC KÊNH KHÔNG KHÓA MÃ MIỄN PHÍ THUÊ BAO

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

dennis_lv

Ðề: ĐẦU THU VỆ TINH CHUẨN HD THU TẤT CẢ CÁC KÊNH KHÔNG KHÓA MÃ MIỄN PHÍ THUÊ BAO

Thì cũng bắt được đấy, nhưng ko ai bảo đảm là những kênh free đó sẽ bắt được hoài. Hôm nào nò thích bó khóa lại thì có mà xem màn hình đen thui. Cái gì cũng có giá của nó, free là phí

vaan_yuri

Banned
Ðề: ĐẦU THU VỆ TINH CHUẨN HD THU TẤT CẢ CÁC KÊNH KHÔNG KHÓA MÃ MIỄN PHÍ THUÊ BAO

Thì cũng bắt được đấy, nhưng ko ai bảo đảm là những kênh free đó sẽ bắt được hoài. Hôm nào nò thích bó khóa lại thì có mà xem màn hình đen thui. Cái gì cũng có giá của nó, free là phí

Free thì xem mấy kênh quảng bá, như vtv, htv. hình như trong tương lai mấy đài địa phương cũng phát hết lên vinasat. mấy đài địa phương cũng chát lương lắm như: LA34,BTV1,2,3.THVL1,2...

china_dvb

xin chào ae !
mình ko biết là từ hôm trên ddth.vn "công kích" ông K+&DTH-VTC=)) về cái vụ mấy ông nhà đài ta mua bản quyền phát sóng chương trình bóng đá giải ngoại hạng Anh với những cái giá cao ngất ngưởng mà như một số AE trên ddth.vn nói và một số bài báo nói là các ông nhà làm như vậy là đi làm giầu cho nước ngoài và làm cho dân VN ta lại nghèo đi là từ hôm đó mình vào trang ddth.vn ko vào dc hay là có kẻ nào đó...chơi đểu AE dđ nên ko vào dc nhỉ?các ae ở dđ này có hay vào ddth.vn ko có bị như mình ko nữa?mình ở hà giang

tmn

Member

Này thì xem online này, mấy topic kia bị đóng rồi, post ở đây vậy. Cắm VGA từ con PC ở nhà lên em 32inch 720P.
Chất lượng đừng bảo là LowSD nhé.

LINK ONLINE

dennis_lv

bác cho cái link của trang online đấy với. THanx U

quocthanhjs

xin chào ae !
mình ko biết là từ hôm trên ddth.vn "công kích" ông K+&DTH-VTC=)) về cái vụ mấy ông nhà đài ta mua bản quyền phát sóng chương trình bóng đá giải ngoại hạng Anh với những cái giá cao ngất ngưởng mà như một số AE trên ddth.vn nói và một số bài báo nói là các ông nhà làm như vậy là đi làm giầu cho nước ngoài và làm cho dân VN ta lại nghèo đi là từ hôm đó mình vào trang ddth.vn ko vào dc hay là có kẻ nào đó...chơi đểu AE dđ nên ko vào dc nhỉ?các ae ở dđ này có hay vào ddth.vn ko có bị như mình ko nữa?mình ở hà giang

Tôi cũng vào không được nữa, sáng đến giờ vào toàn báo trang web không tồn tại.

tmn

Member

bác cho cái link của trang online đấy với. THanx U

Em để ở dưới cái image ấy.
Cố gắng có 1 đường truyền trên 500Kb/s nhé
LINK ONLINE

chuotbo

Member

sopcast muôn năm

china_dvb

đầu thu vệ tinh micsat hd và vtc s18 hd giá bán lẻ là 1 triệu,nếu mua số lượng nhiều giá bán sĩ còn rẻ hơn.đang sài k49 xem vinasat chỉ cần mua đầu thu cắm vào là ok.

bác tú cho em hoi la thang HD-S18 o chỗ bác có thu dc chuẩn ac3 ko bác

tmn

Member

Tiếp tục, Le Tour de France 2010 online trên TVAnts:

Link Online

vaan_yuri

Banned

bác tú cho em hoi la thang HD-S18 o chỗ bác có thu dc chuẩn ac3 ko bác

Bác tuấn tú thì nói có, nhưng bác ma vương thì nói nó k bắt được mấy kênh AC3(chỉ có hình, k thu được tiếng)k bit tin ai đây

ptt0903939220

micsat không giải mã được âm thanh chuẩn ac3,vtc s18 thì giải mã được.micsat hd giá đã giảm chỉ cỏn 900 ngàn sẽ còn giảm nữa nếu bà con ủng hộ nhiều.

duongcq

Các bác cẩn thận đầu Tầu đấy, hiện tai đang xem đươc các kênh free, đến lúc VTC, các đài khác nó khóa mã thì vứt đi à,

duongcq

Thêm tý tiền mua đúng Hãng cho nó yên tâm

ptt0903939220

Các bác cẩn thận đầu Tầu đấy, hiện tai đang xem đươc các kênh free, đến lúc VTC, các đài khác nó khóa mã thì vứt đi à,
các đài khóa mã hết bác nào vứt thì bán rẻ cho e nge.bây giờ có nhiều đầu tầu đang bị khóa mã gần hết lắm.e mua rẻ về chia rẻ lại cho bà con xem miễn phí.đầu chính hãng cũng có nhiều loại đài ngưng hoặc thay đổi thông số kỹ thuật phát sóng cũng vứt đi thì uổng lắm.dân ta nhiều người còn nghèo lắm các bác.

xicklo

Well-Known Member

Em nhớ ngày xưa nhà em có cái đầu của bác Hồ Cẩm Đào + với bộ chảo, bắt được kênh SoHo xem hay lắm:D. Không biết có bác nào xem chưa

ptt0903939220

vậy là chỉ cần 800 ngàn tới 900 ngàn mua đầu hd fee micsat hoặc vtc s18 bà con trên khắp mọi miền đất nước có thể xem trực tiếp ngoại hạng anh trên htv2 miễn phí thuê bao rồi.

ptt0903939220

đầu thu chuẩn hd free vtcs18 và vihof8 ngoài chức năng xem miễn phí các kênh truyền hình chuẩn hd còn có thể phát những trương trình chuẩn hd từ ổ cứng hoặc usb,ngoài ra có thể ghi lại được những trương trình truyền hình yêu thích chuẩn hd vào ổ cứng hoặc usb để chia sẻ hoặc xem lại khi cần.

vậy là chỉ cần 800 ngàn tới 900 ngàn mua đầu hd fee micsat hoặc vtc s18 bà con trên khắp mọi miền đất nước có thể xem trực tiếp ngoại hạng anh trên htv2 miễn phí thuê bao rồi.

k bít coi được mấy ngày thì htvc khóa mã. đang coi trên kênh phim giờ tụi nó k fát trên k49 nữa

ptt0903939220

k bít coi được mấy ngày thì htvc khóa mã. đang coi trên kênh phim giờ tụi nó k fát trên k49 nữa
htvc truyền hình cáp tphcm,đây là các kênh truyền hình trả tiền nên nguy cơ khóa mã là đương nhiên,các kênh còn lại của vtv,htv,vtc thì là những kênh truyền hình được nhà nước chi tiền cho dân xem miễn phí nên các đài o thể khóa mã.nếu chỉ riêng chức năng phát hd như đầu hd box thì cái đầu vtcs18 và viho f8 giá chưa tới 1 triệu thì đã là hd box vô đối về giá.còn chức năng xem truyền hình vệ tinh chuẩn hd thì đầu micsat về giá rẻ đang o có đối thủ.

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên