Đầu tư bộ dàn mới

davethien

Member
Ðề: Đầu tư bộ dàn mới

Vấn đề thóc bác định xuống là bao nhiêu ạ!

Em dự tính sẽ đầu tư khoảng 20-25 củ, nhờ các bác xem và tư vấn giúp. Phòng em nhỏ nên thiết bị càn gọn gàng càng tốt các bác ạ. em đã có LCD 32", dùng laptop làm đầu phát HD. tỉ lệ nghe nhạc, xem phim và Karaoke là 40% - 40% và 20%. Cảm ơn các Bác nhìêu nhiều. (*)

anbinhdo

Well-Known Member

Cũng có pác trên này khuyên mình như vậy, thế còn chọn Pioneer Lx70 hay Denon 3310, mình phân vân 2 quả này quá :-?:-?

---------------
Theo Em ! và theo thị trường hàng Janpan và USA trước đây và đến bây giờ .Nếu muốn nghe Loa thì bác chọn Pioneer còn Amplier Bác chọn Denon ..đó là thị trường có tên tuổi trước đây và đến bây giờ vẫn khẳng định tên tuổi..chứ bây giờ hàng nhiều quá( LG.Samsung, Pa...)những hãng này chỉ chạy theo thôi chứ LG thì nói đúng chuyên về điện lạnh, Sam Sung cũng một thời làm đình đám với màn hình (trước năm 1990 nói về tivi họ chỉ so sánh 3 hãng sony- Tosiba -Sámung và các anh khác như Pana, Nec) chứ nói về Audio thì không ai qua các hãng kia.Bác cứ đi hỏi các ban nhạc thì khắc biết...chúc Bác lụa chọn hàng mình ưng ý...>:D<

davethien

Member

chắc chờ các bác nâng cấp rồi bán lại cho dàn cũ chứ thông tin nhiều quá chẳng bíêt dùng cái nào...

vinagoh

Well-Known Member

Bác chủ TOPIC bảo là loa SUB trông mất thẩm mĩ

Nếu bác thích thẩm mỹ thì mua mấy bộ loa ALL IN ONE của samsung, pana đi

Nghe câu là biết trình đến đâu, chán ko muốn giả nhời luôn

Sợ mất mất thẩm mĩ thì 1 là ko mua 2 là nhét vào gầm giường gầm ghế để khỏi phải nhìn thấy đơn giản mà bác ơi.
Bác nào có 100M ở Hà Nội mà ko biết mua gì thì call em em đi mua cho :D

Các bác có con gái thì đừng gã cho con bác này nhé! Bảo thủ quá. :D^:)^^:)^

Vậy thì trình độ thẩm mỹ bạn đến đâu? Đơn giản đó là con mắt tôi quyết định thế, bạn đánh đồng con mắt với cái tai rất buồn cười.

Bên trên