Đề nghị An Viên phát VTV6 chuẩn HD

Các bác vào ủng hộ em đề nghị An Viên phát VTV6 đúng chuẩn HD nhé. Em dùng DTH xem Sea Games trên VTV6 chán quá....chán hơn con gián......hic.....

haovh_85

Well-Known Member
Ðề: Đề nghị An Viên phát VTV6 chuẩn HD

Đồng quan điểm với bác. Xem chất lượng kém quá! Đề nghị AVG nâng cấp kênh VTV6 và thay thế 1 số kênh đã ngừng phát đi nhé! Mình dùng gói 50k :)

kênh NCM rất là ít xem, mà chắc cũng nhiều người ít xem.

AnhBaSG

Member

Mấy ngày nay VTV1 mất luôn logo HD, em có một ước ao là VTV2,3,6 là chuẩn HD hết!

Em cũng đang xem Sea Games ở VTV6 này. Chất lượng phát của An Viên với kênh này thật là kinh khủng khiếp....

Mà chắc là còn lâu An Viên mới phát đủ bộ cả VTV2 HD. Lên FB em thấy bao nhiêu người đòi lên VTV6 HD chuẩn mà admin của An Viên toàn lờ đi

sokita

Member

Em cũng đang xem Sea Games ở VTV6 này. Chất lượng phát của An Viên với kênh này thật là kinh khủng khiếp....

Mà chắc là còn lâu An Viên mới phát đủ bộ cả VTV2 HD. Lên FB em thấy bao nhiêu người đòi lên VTV6 HD chuẩn mà admin của An Viên toàn lờ đi

Ad min fanpage của an viên có biết cái vẹo gì đâu mà

Ad min fanpage của an viên có biết cái vẹo gì đâu mà

Hiuhiu ước gì những lời kêu được các bác phòng tổng khống chế của An Viên nghe thấy. Chất lượng kém mà kêu mãi chẳng chịu thay đổi, chắc các bác ý cũng không biết 8-}

Flatland

Well-Known Member

Hiuhiu ước gì những lời kêu được các bác phòng tổng khống chế của An Viên nghe thấy. Chất lượng kém mà kêu mãi chẳng chịu thay đổi, chắc các bác ý cũng không biết 8-}
Với mức cước này thì đến tổng giám đốc AVG nghe thấy cũng mỉm cười thế thôi chứ nhân viên kỹ thuật có quyền gì mà thay đổi được. Dù gì AVG cũng giữ được 2 cái nhất trong làng Paytv rồi.

Với mức cước này thì đến tổng giám đốc AVG nghe thấy cũng mỉm cười thế thôi chứ nhân viên kỹ thuật có quyền gì mà thay đổi được. Dù gì AVG cũng giữ được 2 cái nhất trong làng Paytv rồi.

Thì em cũng chỉ cần giá đấy, rồi số kênh vừa đủ thôi, như thế sẽ phát được nhiều HD. Kiểu của AVG là tham lam nhét nhiều kênh quá, phí mua kênh thì vẫn cứ cao như người ta mà chất lượng bán ra thì lại thấp hơn người ta, nên càng bị kêu nhiều

sokita

Member

Thì em cũng chỉ cần giá đấy, rồi số kênh vừa đủ thôi, như thế sẽ phát được nhiều HD. Kiểu của AVG là tham lam nhét nhiều kênh quá, phí mua kênh thì vẫn cứ cao như người ta mà chất lượng bán ra thì lại thấp hơn người ta, nên càng bị kêu nhiều

Khổ, Nhưng có ít ai nghĩ được như bác
Người ta nghe hơn trăm kênh nó sướng cái tai
Chưa cần biết chất lượng thế nào nghe SCTV hơn trăm kênh, An VIên 70 kênh thì người ta đã ko thích rồi
Mấy ông trên cao chót vót đầu nó cũng có sạn hết rồi
An Viên còn lọc kênh rồi đấy
Chứ còn băng thông nó mà phát theo kiểu SCTV với VTVcab cả kênh SD và HD trùng nội dung (Kiểu như có cả VTV1, VTV1 HD, HBO SD, HBO HD) thì còn khốn nạn nữa.

Nếu là em thì em chỉ để 15 kênh. Còn đâu cắt mẹ nó hết đi cho nét

AnhBaSG

Member

Em nghĩ AVG phát mấy kênh địa phương là có chủ đích đó chứ vì chắc họ phải trả tiền truyền dẫn phát sóng cho AVG đó. Ủa mà mấy kênh True sport, RT sẽ thay bằng kênh khác mà lâu quá, hay là dẹp bớt mấy kênh này lấy băng thông phát VTV HD chuẩn đi

Bên trên