Địa chỉ chép phim HD Biên Hoà

Lucky&Luke

Ðề: Địa chỉ chép phim HD Biên Hoà

Daiyou = NPĐ = HD_BienHoa = Thành chép film HD ở cạnh Metro. (????)
Lúc offline kiếm riết mà không thấy/

uida83

Member

E có 2T đủ thứ hết, share free với các bác.
bác na`o có Thuýnga cho e giao lu với.
0915745745
[email protected] phường Trung dũng

hoangtq

Well-Known Member

E có 2T đủ thứ hết, share free với các bác.
bác na`o có Thuýnga cho e giao lu với.
0915745745
[email protected] phường Trung dũng

Bác có phim Trân Châu cảng không vậy, tìm mãi phim đó mà không thấy, bữa nào ghé bác chơi copy vài phim nhé, bác cho cái địa chỉ để anh em dễ tìm đường nha. Thanks

khoi@

Bác có phim Trân Châu cảng không vậy, tìm mãi phim đó mà không thấy, bữa nào ghé bác chơi copy vài phim nhé, bác cho cái địa chỉ để anh em dễ tìm đường nha. Thanks

Khi nào đi nhớ hú 1 tiếng nhé .

uida83

Member

Ko có film đó rui! nhà bán vật liệu xay dung, Phú Hòa 1, gần công an tp Biên hòa. các bác đến nhớ alo trước.
Ah, bác co ca nhạc j hay nhớ đem theo lun hen.
Sớm gặp các bác!

trieuson

Member

Đưa đĩa đây tôi chép cho... Bản 720p, Audio AC3 5.1

khoi@

Ko có film đó rui! nhà bán vật liệu xay dung, Phú Hòa 1, gần công an tp Biên hòa. các bác đến nhớ alo trước.
Ah, bác co ca nhạc j hay nhớ đem theo lun hen.
Sớm gặp các bác!

Công An TP Biên Hòa có gần chợ BH không Bác , Em hay đi qua siêu thị Vinatex lắm . Nếu gần thì Em đem ổ cứng qua giao lưu , Em có 1 số nhạc loss , và 1 thúy nga 9.. mấy quên rồi .

DAIYOU

Active Member

Daiyou = NPĐ = HD_BienHoa = Thành chép film HD ở cạnh Metro. (????)
Lúc offline kiếm riết mà không thấy/

Bác Phương à! Cái địa chỉ chép phim ở Biên Hòa cạnh Metro nó là dịch vụ thôi nên ban đầu anh em HD Biên Hòa chưa kết nạp được nhiều thành viên nên cái mục chép phim nó còn hạn chế,cuối bài em có ghi:Mạn phép các bác cho em copy cái này để anh em tham khảo thôi.
Bây giờ anh em đều biết nhau cả rồi thì cùng nhau chia sẻ sẽ tốt hơn.
Hiện tại mình cũng chĩ có khoảng 1TB phim thôi nếu có nhu cầu thì anh em mình chia sẻ cho nhau.
Chúc vui vẻ!:)>-

Chỉnh sửa lần cuối:

uida83

Member

Công An TP Biên Hòa có gần chợ BH không Bác , Em hay đi qua siêu thị Vinatex lắm . Nếu gần thì Em đem ổ cứng qua giao lưu , Em có 1 số nhạc loss , và 1 thúy nga 9.. mấy quên rồi .

nằm giữa cổng 1 với cổng 2, sân bay Biên hòa.

khoi@

Bác nào có bộ Vượt Ngục và Tân Tam Quốc Chí không cho Em copy cái nhé !

atamd

Active Member

Mình định mở dịch vụ download phim cho anh em Biên Hòa, cũng là để làm phong phú thêm kho phim HD của mọi người, mục đích là trao đổi phim nhé (hoàn toàn free). Trước mắt là link MF, AE thấy được thì ủng hộ :p mình sẽ lên kế hoạch, mỗi tối mình có thể load từ 40-60GB phim/nhạc các thể loại.

tuanaiai

Active Member

Mình định mở dịch vụ download phim cho anh em Biên Hòa, cũng là để làm phong phú thêm kho phim HD của mọi người, mục đích là trao đổi phim nhé (hoàn toàn free). Trước mắt là link MF, AE thấy được thì ủng hộ :p mình sẽ lên kế hoạch, mỗi tối mình có thể load từ 40-60GB phim/nhạc các thể loại.

Nếu được thế thì tốt quá, bác xúc tiến làm luôn đi :D. Tks for u sharing.

atamd

Active Member

Hiện mình đang có mấy bộ TVB HD 720p do USLT: Kỳ án nhà Thanh 2, Bồ Tùng Linh, Bí mật của tình yêu, Anh hùng trong biển lửa. và 1 số phim HD (khoảng 20-30) lẻ khác. Anh em có nhu cầu share thì pm nhé, xách ổ cứng tới nhà mình share free hết :D, nhà mình trong khu Phúc Hải. Sắp tới mình dự định nhờ AE Biên Hòa tổng hợp 1 số link MF để mình download rồi chia sẻ với nhau. AE ủng hộ cho nó xôm tụ :D

khoi@

Hiện mình đang có mấy bộ TVB HD 720p do USLT: Kỳ án nhà Thanh 2, Bồ Tùng Linh, Bí mật của tình yêu, Anh hùng trong biển lửa. và 1 số phim HD (khoảng 20-30) lẻ khác. Anh em có nhu cầu share thì pm nhé, xách ổ cứng tới nhà mình share free hết :D, nhà mình trong khu Phúc Hải. Sắp tới mình dự định nhờ AE Biên Hòa tổng hợp 1 số link MF để mình download rồi chia sẻ với nhau. AE ủng hộ cho nó xôm tụ :D

Phúc Hải là ở đâu gần chợ BH không ? DT số mấy , tới giao lưu liền , he . .he !!:-c:-c:-c

hoangtq

Well-Known Member

Bác có phim Trân Châu cảng không nhỉ, em tìm mãi anh em nào ở BH có để đến copy mà chưa được, trên HDVN cũng có link nhưng mạng chỗ em chuối quá, không kéo về được. Bác cho địa chỉ đi bữa nào mình mang ổ cứng đến giao lưu, ổ của mình 1,5TB nhưng phim tùm lum, bác thích phim nào thì múc phim đó nhé ... hehe

DAIYOU

Active Member

Ok ủng hộ bác nhé!Mình cũng có 1TB phim thôi không biết Uploab .
Bác mở cái dịch vụ này quá tốt rồi.
Link Mediafire là dịch vụ miễn phí mà .
Mà bác ở đâu ,không thấy bác đăng ký làm thành viên nhỉ .Có dịp anh em giao lưu nhé.
Đăng ký tại đây :
http://www.hdvietnam.com/diendan/showthread.php?t=78259

phu/c1

Member

cho mình hỏi ae nào có phim "Tam Quốc 2010" không nhỉ? share cho mình với. thanks

Bên trên