Diễn đàn hội Audio PIJAMA

truonghd

Well-Known Member
Ðề: Họp mặt hội Pijama lần thứ nhất!!!!!

đang phân vân ko biết theo bang phái nào đây, để coi gấu có xách POW khủng dìa ko nữa :D, ko là phá sản lun :))

02 bác này máu me nhễ :D, bác duyanh2008 chơi con AX10 thì hốt MA RX6 là đúng bài rồi, ngon thì lên BW, chứ c407 sau này lại đổi chác nâng cấp nữa :)

Con B&W 684 không mắc hơn bao nhiêu so với RX6, nhưng do dòng nhạc mình thích nghe là: vàng, đỏ, trữ tình, tiền chiến, nói chung là các thể loại nhạc nhẹ. Vì lý do đó nên mình sẽ chọn RX6

bác chơi AX10 giống e thì bác có thể thử với JBL nhé, đánh cũng phê lém đó,
mình đang đánh với JBL L890 với AX10 nè, nếu chủ nhật này mình đi được thì mình có dịp để trao đổi hơn

vinagoh

Well-Known Member

Con B&W 684 không mắc hơn bao nhiêu so với RX6, nhưng do dòng nhạc mình thích nghe là: vàng, đỏ, trữ tình, tiền chiến, nói chung là các thể loại nhạc nhẹ. Vì lý do đó nên mình sẽ chọn RX6[/QUOTE]

Con 684 đánh cũng hay lắm bác, nhưng ngặt 1 nổi là avr công suất phải lớn kéo nó mới nổi, hix. Còn con RX6 chỉ cần D8 là đánh ok rồi. :)

vinagoh

Well-Known Member

Đã update địa chỉ quán cafe đầu trang 1! AE cập nhập nha.

duyanh2008

Active Member

Thanks bác Đ, sẽ có mặt tại quán cafe lúc 8g

ngoclong

Active Member

Đã update địa chỉ quán cafe đầu trang 1! AE cập nhập nha.

Quán cafe có phải đoạn nằm giữa 2 trục đường Đặng văn Bi và Võ Văn Ngân kg hả bác ? Em từ Bình Dương lên , đi Đặng văn Bi tới gần quốc lộ thì rẽ trái con đường song song quốc lộ phải kg?

vinagoh

Well-Known Member

Quán cafe có phải đoạn nằm giữa 2 trục đường Đặng văn Bi và Võ Văn Ngân kg hả bác ? Em từ Bình Dương lên , đi Đặng văn Bi tới CHÙA MỘT CỘT RẺ TRÁI, ĐI KHOẢNG 600M GẶP NGẢ 3 RẺ PHẢI VÀO ĐƯỜNG HỒNG ĐỨC, ĐI 100M THÌ QUÁN CAFE NẰM BÊN TAY PHẢI gần quốc lộ thì rẽ trái con đường song song quốc lộ phải kg?

Ghi 1 dòng dài chử đỏ mà khi gởi 4r báo chưa nghi chử nào, hix

Hẹn gặp bác sáng mai. :)

havefun

sao em thấy cái danh sách này yếu quá bang chủ ơi !!! :d

xitrum8x

Active Member

sao em thấy cái danh sách này yếu quá bang chủ ơi !!! :d

Chủ yếu là ae có tâm huyết, thích giao lưu học hỏi nên tìm đến với nhau bác ạ. Ít mà chất vẫn hơn chứ bác.

havefun

he he... em nói vui thôi ! Chắc tại ọp ở tận Thủ Đức nên ace ngại đi xa ! Quan trọng nhất vẫn là có niềm đam mê thôi phải không các bác ? Em nghĩ nếu tổ chức ở trong sì gòn thì chắc đông hơn !

vietrung

Active Member

tình hình là cày bừa 3 ngày 3 đêm mệt mỏi quá các chú, có thể mai sẽ đi trễ, các bác thông cảm giúp, tks all!!! :D

vinagoh

Well-Known Member

tình hình là cày bừa 3 ngày 3 đêm mệt mỏi quá các chú, có thể mai sẽ đi trễ, các bác thông cảm giúp, tks all!!! :D

Oái mới làm về luôn hả? Chắc tháng này lãnh lương lên RX6 luôn hả? =))

vinagoh

Well-Known Member

Hôm nay ọp vui quá! Cảm ơn các bác đã tham dự đông vui. :)

Bác xitrum8x và bác ngoclong vẫn chưa đủ đô nhỉ!!!? :))

Bác vietrung vợ đẻ chưa, à quên vợ về đến nhà chưa? Chúc cả gia đình vui vẻ nhé. O:)

vietrung

Active Member

Hôm nay ọp vui quá! Cảm ơn các bác đã tham dự đông vui. :)

Bác xitrum8x và bác ngoclong vẫn chưa đủ đô nhỉ!!!? :))

Bác vietrung vợ đẻ chưa, à quên vợ về đến nhà chưa? Chúc cả gia đình vui vẻ nhé. O:)

2 bác í chưa đủ đô thì ọp tiếp lần 2, lần 3,... :D
tình hình là gấu hồi hương an toàn xa lộ, ôm thêm 1 cái "pao", mà là pao bố đựng 1 đống đồ chơi cho sonny :D

xitrum8x

Active Member

Ở TĐ ko phê, về đến nhà phê quá bác ui !!!! Tối nay chắc ngủ ngon đây, tính ra mỗi người uống 8 lon, đi từ 7h sáng đến 9h tối.

Bên trên