Điều kiện lập box HD riêng cho tỉnh/thành

tuankhai

Well-Known Member
Ðề: Điều kiện lập box HD riêng cho tỉnh/thành

Là tạo 5 topic riêng biệt đó bác. Em cũng xin anh CHip rồi và anh ấy trả lời như vậy.

5 topic trong thớt này luôn hả bác? Do 5 người lập hay 1 người lập cũng được?

caosonhd

BĐH HD Hải Dương

Dear all!
Em là thành viên HDVN tại Vĩnh Phúc, tỉnh hình là thời gia vừa qua tại Vĩnh Phúc sinh hoạt HD (online lẫn offlline) cũng nhiều.
Cũng gần đủ điều kiện để mở box
như có 1 leader: mr Huy nicK 0986686958
>10 thành viến
5 topic cài này thì 1 topic chúng em có đến 27 pages và còn hơn thế
http://www.hdvietnam.com/diendan/21...-hd-vinh-phuc-chac-tui-la-nguoi-dau-tien.html
Mong bác xem xét!

Có lẽ BĐH HDVietnam và Bác Chip nên xem xét đợt này (ngày 8.4.2012) để thành lập BOX cho HD Vĩnh Phúc, các Bác ấy chuẩn bị cũng khá tốt nhân sự, sân chơi rồi.

Sau ngày 8.4 mời các Bác HD Vĩnh Phúc sang Hải Dương giao lưu nhé.

Roland

Well-Known Member

HD An Giang cũng muốn lập hội chính thức nữa nè bác Chip ơi. Mấy anh em cứ nôn hoài ở đây.

giuadongdoimiusinh

Well-Known Member

He he !
Đủ Điều kiện lẽ nào bác Chip không giúp [-X

minhtuantkh

Nha Trang, Đà Lạt, Biên Hoà. Sao các bác ấy không lấy tên theo tỉnh nhỉ? Vậy những ACE ở huyện thị khác coi như cơ nhỡ tạm trú thôi à?

giuadongdoimiusinh

Well-Known Member

Nha Trang, Đà Lạt, Biên Hoà. Sao các bác ấy không lấy tên theo tỉnh nhỉ? Vậy những ACE ở huyện thị khác coi như cơ nhỡ tạm trú thôi à?
Thì đăng ký hộ khẩu tại HD Việt Nam Luôn, Đến khi dựng vợ gả chồng rồi thích về Địa Phương nào thì làm thủ tục cắt - Chuyển khẩu là OK:-t

buithaihai

Active Member

Không biết thủ tục đăng ký box thế nào nhỉ. HD Thái Nguyên tàm tạm đủ yêu cầu rồi (chất lượng các topic thì vẫn chưa đạt nhưng đang tiếp tục phát triển). Anh em HD Thái Nguyên cũng đã có buổi offline ngày hôm qua và đều có nguyện vọng muốn lập box riêng. Mong bác CHIP nghiên cứu và xem xét.

binhhc

Moderator

Không biết thủ tục đăng ký box thế nào nhỉ. HD Thái Nguyên tàm tạm đủ yêu cầu rồi (chất lượng các topic thì vẫn chưa đạt nhưng đang tiếp tục phát triển). Anh em HD Thái Nguyên cũng đã có buổi offline ngày hôm qua và đều có nguyện vọng muốn lập box riêng. Mong bác CHIP nghiên cứu và xem xét.

Cùng ý kiến.
Đề nghị bác Chip xem xét sớm cho anh em HD Thái Nguyên, nếu có gì còn phải chỉnh sửa hoặc phấn đấu thì bác cũng cho biết ý kiến luôn.
Xin đa tạ.

binhhc

Moderator

Cùng ý kiến.
Đề nghị bác Chip xem xét sớm cho anh em HD Thái Nguyên, nếu có gì còn phải chỉnh sửa hoặc phấn đấu thì bác cũng cho biết ý kiến luôn.
Xin đa tạ.
Bác Chip ơi, cái vụ: Nâng cấp HDvietnam - chuyện gì đã và đang xảy ra? có vẻ đã ổn.
Vậy nên đề nghị bác xem xét vụ thành lập Hội cho 1 số Tỉnh, trong đó có Thái Nguyên với.
Chứ không có để lâu quá anh em nhụt chí rã đám hết thì gay go.
Trân trọng biết ơn bác.

binhhc

Moderator
Box Thái Nguyên đã được chính thức thành lập.
Thay mặt toàn thể anh em HD Thái Nguyên trân trọng cảm ơn các bác trong Ban Quản trị (đặc biệt là bác Chip và bác Buihung)
Anh em HD Thái nguyên sẽ nhiệt tình phấn đấu xây dựng Box, xây dựng Hội, xây dựng phong trào HD tại Thái Nguyên ngày càng phát triển, góp phần nhỏ bé vào việc xây dựng hdvietnam ngày càng phát triển vững mạnh.

buithaihai

Active Member

Mình đã thực hiện được một nửa lời hứa hôm Đại hội Offline HD Miền Bắc (08-04-2012) tại Hà Nội là về phát động phong trào HD ở Thái Nguyên, box Thái Nguyên đã được lập sau hơn 2 tháng (18-06-2012). Nửa lời hứa còn lại thì chờ Offline lần tiếp theo HD Thái Nguyên sẽ đưa quân xuống uống rượu ra mắt.

Một lần nữa thay mặt HD Thái Nguyên xin cảm ơn Ban Quản trị đã tạo điều kiện cấp "Sổ đỏ" cho HD Thái Nguyên. HD Thái Nguyên sẽ cùng cố gắng để xây dựng HD Việt Nam ngày càng lớn mạnh.

Roland

Well-Known Member
Xin cám ơn BQT hdvietnam đã tạo cho anh em HD An Giang 1 box chính thức. Sau buổi offline 15-7-2012 vừa qua. Anh em HD An Giang đã thống nhất và bầu ra ban điều hành như sau.

Danh sách thành viên ban điều hành HD An Giang:
  • Họ tên: Phạm Minh Đức (Trưởng hội)
    Nick HDVN: Roland
  • Họ tên: Trần Sùng Gia (Biệt danh: Tỷ) (Phó hội)
    Nick HDVN: Gaji2309
  • Họ tên: Nguyễn Cẩm Bình (Thủ quỹ)
    Nick HDVN: luctieuuyen

1 lần nữa xin cám ơn đến BQT hdvietnam.

binhhc

Moderator

HD THÁI NGUYÊN

Ngày 1/5/2012 buổi offline lần 1 (với 15 thành viên và khách mời) mang tính chất khởi động, sau đó phong trào đã thực sự phát triển.

Ngày 18/6/2012
Box Thái Nguyên được lập do Ban Quản trị đã ghi nhận sự phát triển của phong trào HD tại Thái Nguyên.

Ngày 4/8/2012 buổi Offline lần 2 được thực hiện (với 30 thành viên và khách mời).

Tại buổi họp này đã thống nhất tên gọi: HỘI HD THÁI NGUYÊN
với Các chức danh như sau:

Hội trưởng
: Hoàng Công Bính
– Nick HDVN:
binhhc

Hội phó
: Bùi Thái Hải
– Nick HDVN:
buithaihai

Thủ quỹ
: Dương Anh Đức
– Nick HDVN:
ducicb

Thư ký
: Lê Thị Hòa
– Nick HDVN:
hoathan87

HD Thái Nguyên trân trọng báo cáo Ban Quản trị.

giờ có 1 em sao lập topic đây anh, em bên HDQuangngai.com, giờ em ko biết làm sao để quảng bá lớn nền HD ở quảng ngãi hết,

tuankhai

Well-Known Member
Bác Chíp chíp xem xét cấp cho hội HD Nghệ An mảnh đất với bác ơi. Đủ điều kiện rồi.

davidhand

Moderator
Gửi các bác trong ban quản trị,
Hội HD Vũng Tàu mặc dù mới chính thức thành lập gần đây nhưng phong trào HD thì đã phát triển từ lâu, số lượng thành viên tham gia trên forum cũng rất lớn. Do trước đây không có box riêng nên mọi người sinh hoạt chỉ mang tính chất nhóm nhỏ, lẻ tẻ và trao đổi thông tin 1 cách rất hạn chế. Nay e đã cố gắng để mọi người được tham gia vào cùng một hội và mong muốn phát triển hội nên cũng cần có box riêng để các thành viên trong hội tiện trao đổi, liên lạc cũng như thuận tiện cho việc giao lưu cùng hội HD các địa phương khác. Rất mong được ban quan trị quan tâm giúp đỡ.
Chân thành cảm ơn!
Davidhand (Hội trưởng)

davidhand

Moderator
HD Vũng Tàu may mắn được Ban quản trị quan tâm đặc biệt, cũng một phần nhờ ACE trong hội chạy như Usain Bolt trong thời gian qua. Thay mặt hội HD Vũng Tàu xin gửi tới các bác lời cảm ơn chân thành.
Việc thành lập hội thì e đã có thông báo chính thức trong box của hội, BĐH đã được bầu ra trong buổi offline ngày 2/9 gồm 3 thành viên:

- Hội trưởng: Lê Đăng Khôi, nick hdvietnam.com: davidhand.
- Hội phó: Nguyễn Đình Bảo khôi, nick hdvietnam.com: langthangvn33.
- Thủ quỹ: Mạc Mạnh Hà, nick hdvietnam.com: macmanhha

Trân trọng báo cáo Ban quản trị danh sách trên về BĐH của hội HD Vũng Tàu.

buihung

Administrator
Em set bác davidhand chức danh Ban điều hành HD (Local HD) chịu trách nhiệm chăm sóc box Vũng Tầu nhé. Chúc hội HD Vũng Tầu phát triển bền vững.

Bên trên