Định mua Loa Thanh LG SJ4R 420 W nhờ tư vấn

trieudong

Active Member
Nhà em xài smart LG nên tính rước em này về cho đồng bộ. Nhờ các bác tư vấn giúp. Nếu không ngon cho em xin vài mẫu khác và nếu ngon thì có thương gia nào trên đây có giá tốt inbox em với nhé. :D

phamtaythi

Active Member
Hôm trc e củng ngâm cứu con này,2 loa surroud đi dây hơi rườm rà tý!Giá cả thì loạn cả lên nhưng thời điểm này thì rẻ đến kỳ lạ!!!Theo ngu ý của E Bác chủ rước E Yamaha yas 207 ok hơn.Trong tầm giá thì E này ngon lành

trieudong

Active Member
Giá loạn cào cào quá bác. Có chỗ thấp hẳn 1 nửa luôn mà không biết hàng hóa có đảm bảo không.

daibao

Member
Đang xài em này, cũng ok, tốt trong tầm giá. Tuy nhiên hơi khó sử dụng, vì có nhiều khi source tự chuyển không theo ý mình mà chưa biết tại sao.

Thao1975

Member
Hôm qua ra siêu thị nghe thử thấy hay trong tầm tiền, loa vệ tinh thấy nghe to hơn loa k950, mua thì đòi bảo hành chính hãng lg k ngại đâu.. Bạn nào dùng sh8 thử đánh giá so với sj4r thế nào vì 2 loa đều cs 420 chỉ có điều sh8 ra năm 2016, sj4 năm 2017

khoitran320

Member
Sao bác thớt ko chọn 5.1 mà lại chọn 4.1 ta? Em thấy bác nên chọn 5.1 sẽ hay hơn, với lại con này xuất xứ TQ. Dòng này ngoài điện máy xanh đồ có bán í, bác chạy ra nghe thử xem có hợp tai ko.

vinhpapa

Member
Em đã mua và dùng 1 tháng. Với tầm tiền này thì không phải suy nghĩ (cả ship chưa tới 2,1 chai Lazada). Cả sub và cục sorround đều không dây. Âm thanh 4.1 nhưng xem phim ổn. Nghe nhạc thì thường thôi. Nếu nhiều lúa thì Yamaha YAS-207

Loa.vn

Member

bác tham khảo thêm bộ edifier b7 soundbar này nhé đang sale 33% khá ngon

Bên trên