[Đồ Chơi Âm Thanh] ở Hà Nội - Mua ở đâu cho "KHỎE" ?

hainam1982

Well-Known Member
Ðề: [Đồ Chơi Âm Thanh] ở Hà Nội - Mua ở đâu cho "KHỎE" ?

từ ngày topic chuyển vào đây nên ít các bác ghé thăm trao đổi quá. Đề nghị ban quản trị diễn đàn đưa lại về box thiết bị âm thanh để cho anh em tiện trao đổi

C_Pham

Well-Known Member

từ ngày topic chuyển vào đây nên ít các bác ghé thăm trao đổi quá. Đề nghị ban quản trị diễn đàn đưa lại về box thiết bị âm thanh để cho anh em tiện trao đổi

Chuyển về Box Thiết Bị Âm Thanh nó ảnh hưởng đến nồi cơm của nhiều shop cho nên nó mới bị chuyển sang đây mà Bác.

TD Fashion

Cho em vào đây hóng với ạ.

Minhsur

Banned

Chuyển về Box Thiết Bị Âm Thanh nó ảnh hưởng đến nồi cơm của nhiều shop cho nên nó mới bị chuyển sang đây mà Bác.

Thôi để ở đây cho an toàn các bác ợ. Dạo này em bận quá nên ít ghé về đây.

binhhc

Moderator

Thôi để ở đây cho an toàn các bác ợ. Dạo này em bận quá nên ít ghé về đây.
Mình có thể chuyển topic này về nơi cũ là box "Thiết bị âm thanh". Tuy nhiên ngày xưa Mod, Smod hoặc Admin nào đó cũng có lý do nên mới chuyển nó về đây (với lại Mod box đó mình không thân thiết lắm cho nên cũng ngại :p ).
Theo mình nghĩ cứ để đây cũng không sao, miễn là anh em chăm vào giao lưu bàn luận là xôm thôi mà. \m/

Minhsur

Banned

Em nghĩ để đâu cũng được thôi ạ. Hữu xạ tự thiên hương. Ở box nào mà giúp được anh em chơi thì vẫn tốt như nhau.

mrtran1201

Active Member

Em nghĩ để đâu cũng được thôi ạ. Hữu xạ tự thiên hương. Ở box nào mà giúp được anh em chơi thì vẫn tốt như nhau.

Bác dạo này còn xuống NP nghe nhạc nữa ko ạ? Em từ Tết nâng con AVR lên mà vẫn cứ thỉnh thoảng lại đọc thêm với check xem có gì hay ko.
Em vẫn cứ muốn đổi vì cảm thấy nghe nhạc chưa đã lắm do hồi đấy ít nên chỉ lấy được đến tầm vậy. Giờ nghĩ cách đổi mà cứ mỗi lần lại tốn thêm chút nữa

C_Pham

Well-Known Member

Bác dạo này còn xuống NP nghe nhạc nữa ko ạ? Em từ Tết nâng con AVR lên mà vẫn cứ thỉnh thoảng lại đọc thêm với check xem có gì hay ko.
Em vẫn cứ muốn đổi vì cảm thấy nghe nhạc chưa đã lắm do hồi đấy ít nên chỉ lấy được đến tầm vậy. Giờ nghĩ cách đổi mà cứ mỗi lần lại tốn thêm chút nữa

Đã là hố vôi thì càng ngày cáng lún sâu thêm mà bác.

mrtran1201

Active Member

Đã là hố vôi thì càng ngày cáng lún sâu thêm mà bác.

ĐÚng là em cứ lấy rồi mà sau lại cảm thấy là chưa đã nên cứ phải nghĩ cách bổ sung thêm.
May mà em vẫn còn chốt chặn nên cũng ko phải lúc nào muốn nhảy là nhảy được luôn :D

C_Pham

Well-Known Member

ĐÚng là em cứ lấy rồi mà sau lại cảm thấy là chưa đã nên cứ phải nghĩ cách bổ sung thêm.
May mà em vẫn còn chốt chặn nên cũng ko phải lúc nào muốn nhảy là nhảy được luôn :D

Bác cứ gom thóc thật đầy rồi chơi bộ cao hẳn thi mới hết lăn tăn vụ đổi trác.

Minhsur

Banned

Thỉnh thoàng em vẫn đến NP để thưởng thức những thứ chắc chẳng bao giờ dám mua bác ạ.
Đắn đo mãi em mới quyết mang cặp Marantz 11S2 về nhà. Giờ em hay nghe nhạc vàng nên khá hợp tai.

Minhsur

Banned

Bác cứ gom thóc thật đầy rồi chơi bộ cao hẳn thi mới hết lăn tăn vụ đổi trác.

Không ổn bác ạ ;;). Đấy chỉ là lý thuyết, chứ nhìn đồ khủng mấy hôm lại thay lòng đổi dạ thôi.
Như bác đấy, toàn khủng long rồi mà bây giờ lại đang lăn tăn Tannoy...

binhhc

Moderator

Các bác cho mình hỏi: mình muốn mua đôi loa bookshelf về ghép với con Amply kiêm CD ONKIO cỏ cỏ này để nghe tý tách chút nhạc vàng, nhạc trữ tình trước khi đi ngủ là chủ yếu. Các bác chỉ cho mình một vài nơi bán uy tín với nhé. Thank.

mrtran1201

Active Member

Các bác cho mình hỏi: mình muốn mua đôi loa bookshelf về ghép với con Amply kiêm CD ONKIO cỏ cỏ này để nghe tý tách chút nhạc vàng, nhạc trữ tình trước khi đi ngủ là chủ yếu. Các bác chỉ cho mình một vài nơi bán uy tín với nhé. Thank.

Ko biết bác muốn mua loa cũ hay mới. Nếu cũ em nghĩ bác thử ghé qua Triệu Tùng ở chỗ 231 nguyễn trãi xem.
Em thấy mua bán cũng có vẻ uy tín (giá ko phải là tốt nhất đâu nhé)

binhhc

Moderator

Ko biết bác muốn mua loa cũ hay mới. Nếu cũ em nghĩ bác thử ghé qua Triệu Tùng ở chỗ 231 nguyễn trãi xem.
Em thấy mua bán cũng có vẻ uy tín (giá ko phải là tốt nhất đâu nhé)
Mình ở xa nên muốn tham khảo trên web trước, chứ không có đk ghé trực tiếp cửa hàng.
Loa thì mới cũ đều được, miễn là ngon-bổ-rẻ :))

do_long_khach

Well-Known Member

Bác xuống Điện tử Nam Phú để giao lưu đi. Loa Klipsch R 15M tầm 4 triệu nghe rất khá. Đó là hàng mới, còn loa cũ nhiều lắm. Riêng loa thì mua tù mù cũng được vì chả mấy khi hỏng.

mrtran1201

Active Member

Mình ở xa nên muốn tham khảo trên web trước, chứ không có đk ghé trực tiếp cửa hàng.
Loa thì mới cũ đều được, miễn là ngon-bổ-rẻ :))

Ko biết bác mua được chưa? Bác muốn web thì search Triệu Tùng Audio trên muare hay http://trieutungaudio.vn/ có mà.
Em tưởng để tên là bác search được rồi

binhhc

Moderator

Ko biết bác mua được chưa? Bác muốn web thì search Triệu Tùng Audio trên muare hay http://trieutungaudio.vn/ có mà.
Em tưởng để tên là bác search được rồi
Vừa rồi mình bận quá nên cũng chưa có thời gian tìm kiếm.
Cơ mà hôm giỗ Tổ thằng em đến chơi thấy hay hay thế là nó bê luôn mất rồi, vì nhà nó đang có sẵn đôi loa JBL nho nhỏ.
Thôi mình lại tìm hướng khác vậy :))

C_Pham

Well-Known Member

Hôm nay em vừa qua Nam Phú, lâu rồi mới thấy BW hàng về đa dạng, giá tốt.

Minhsur

Banned

Dạo này các bác bận rộn quá. Nhiều đồ mới về mà không thấy ai đi giao lưu.

Bên trên