Đố phim, ai mê phim vào thử sức

HDVNAdmin

Ban Quản Trị
Luật chơi khá đơn giản, post 1 screenshot trong phim rồi post lên. Screenshot nên độc đáo, ko đụng hàng thì càng hấp dẫn.

Cái đống bùng nhùng này là của phim nào vậy bà con?

GENERALS

Ban Quản Trị
Ðề: Đố phim, ai mê phim vào thử sức

Cũng có 1 số đầu đề cho cái screenshot trên rùi nhưng mà đợi mọi người tham gia đoán đông đông đã mới vui ^^

luciano

Active Member

làm phát ủng hộ bác Chip nào;

Slumdog millionaire???/

HDVNAdmin

Ban Quản Trị

Chưa đúng đâu các bác, tiếp tục đê. Trong Slumdog nhà lụp xụp lắm, chưa được "sang" như thế này.

Gợi ý:
Phim này có bản HD, có phụ đề TV đầy đủ và chuẩn download được trên Subscene, bối cảnh châu Á (cảnh này ko châu Á thì còn ở đâu được nữa)

luciano

Active Member

Thêm nữa đi bác Chip ơi!! Mà đoán trúng có thưởng hem dạ?? :D

ADN1080p

Member

Sceen shot này trong fim 007 Tomorrow Never Die, quay tại khu người Tầu ở SG ( k biết có fải dựng ở Holywood k ^^! trong cảnh đó có nghe cả nói tiếng Việt: "Ở kia kìa !") . Đoán mò có đúng ko ae :p

Chỉnh sửa lần cuối:

magic_ho

Banned

Anh em nhào vào đón để lấy account rapid đi nào. Chắc chắn film này quay ở khu tàu rồi. Để lục lại bộ nhớ chứ cảnh này thấy rồi ah.

Lioncoeur

Sceen shot này trong fim 007 Die Another Day, quay tại khu người Tầu ở SG ( k biết có fải dựng ở Holywood k ^^! trong cảnh đó có nghe cả nói tiếng Việt: "Ở kia kìa !") . Đoán mò có đúng ko ae :p

Nếu 007 thì phải là Tomorrow Never Die

ADN1080p

Member

uh, Never Die mới đúng chứ, mình nhầm ;))

Lioncoeur

Đề nghị gợi ý thêm, chẳng hạn SS được chụp ở thới điểm mấy phút mấy giây, hoặc hình chụp ở khu tên thật ngoài đời là gì, phim sản xuất năm mấy có ai đóng =))

nếu hình là ảnh cảnh vật thì nên đưa ra các gợi ý mở. còn ko thì đúng là như mò kim đáy bể.nếu đưa ảnh mà ko có gợi ý theo em nên đưa cảnh người - có nhân vật vào thì còn chơi được.

danchoi7x

Active Member

Theo ý kiến mình đây không phải là cảnh trong "Tomorrow Never Die"

yinyang

nếu hình là ảnh cảnh vật thì nên đưa ra các gợi ý mở. còn ko thì đúng là như mò kim đáy bể.nếu đưa ảnh mà ko có gợi ý theo em nên đưa cảnh người - có nhân vật vào thì còn chơi được.
vậy mới là đố chứ ;))

b52g0

kiếm dc chầu cafe mệt nhờ. toét cả mắt để lục lại đống film:-L:-L:-L:-L

Bên trên