Đội đua F1 Torrent HD Đà Nẵng

pantau

Active Member
Ðề: Đội đua F1 Torrent HD Đà Nẵng

Khu vc xin, tng, trao di invite c?c trang torrent. - Trang 62 - Windows Internet Explorer_2.jpg
Cái đường truyền như thế này thì torent làm gì nhỉ ? phải ko các bác, Films đâu mà kéo :))

zusuke

anh khoai ơi, mới mua sợi cáp hdmi nghịch con wd.
Phải nói là 95% phim trong hdd của em làm em wd pó tay. chạy được đúng cái thúy nga thôi @_@, wmv nó cũng potay

Tomykhoai

Active Member

anh khoai ơi, mới mua sợi cáp hdmi nghịch con wd.
Phải nói là 95% phim trong hdd của em làm em wd pó tay. chạy được đúng cái thúy nga thôi @_@, wmv nó cũng potay

phim bộ hàn quốc + Mỹ coi tốt em à phim lẻ thì tùy có film được film không do MKV gui dùng nhiều bàn nên không xem được. Thử up firmware xem sao đi em.

anbinhdo

Well-Known Member

Bác Khoai cho xe chạy sớm thế, chờ F1 Bản Chính Thức roài đua sau ;;)

Tomykhoai

Active Member

Harry Potter And The Deathly Hallows Part 2 2011 Blu-Ray 1080p AVC DTS-HD MA-HDChina

Harry Potter và Bảo bối Tử thần - Phần II bắt đầu khi Harry, Ron và Hermione quay trở lại Hogwarts để tìm và tiêu diệt Trường Sinh Linh Giá cuối cùng của Voldemort. Nhưng khi Voldemort phát hiện ra về nhiệm vụ của họ, trận chiến lớn nhất bắt đầu và họ biết rằng cuộc sống sẽ không bao giờ giống như xưa một lần nữa.
Quyền năng của Voldemort ngày càng mạnh mẽ hơn. Giờ đây ông ta đã kiểm soát Bộ Phép thuật và cả Hogwarts. Để ngăn chặn Kẻ-mà-ai-cũng-biết-là-ai-đấy và thoát khỏi những phán quyết của thế giới phù thủy, Harry đã thực hiện sự hy sinh cuối cùng khi cậu ngày càng tiến gần đến cuộc đối đầu lịch sử với Chúa tể Hắc ám.

DISC INFO:

Disc Title: HARRY_POTTER_7_PART_2
Disc Size: 41,927,887,082 bytes

Hàng Hiệu đã về :))

anbinhdo

Well-Known Member

Con NAS nhà em dạo này em đi công tác ở nhà nó không chịu seed các Bác ơi, mặc dù truy cập từ xa vẫn ok, các thể hiện trên NAS khi truy cập vào vẫn ổn.Các cao thủ giúp giùm em một tay với

pgasqlkt

Member

Em e rằng con NAS CHL không chịu nổi 287 torrent đang chạy

trung_apple

Active Member

Em nuôi con acc ni hai ngày được chừng ni ,nhưng bên ni ít phim quá nên chán quá .Bác thành có dư con acc nào bên hdvinbist cho em một cái nhá:)

ghexu

Member

Em nuôi con acc ni hai ngày được chừng ni ,nhưng bên ni ít phim quá nên chán quá .Bác thành có dư con acc nào bên hdvinbist cho em một cái nhá:)

Email của em là gì, để anh Invite cho. Đáng lý Invite ni để cho bác Châu nhưng mà lâu quá :D

Chú ý: Port của em răng lại là không ??

Bên trên