Đội tuyển bóng đá HD Hà nội thi đấu thứ 5 hàng tuần

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Đội tuyển Bóng đá HD Hà Nội

HLV Trưởng: hieu-gia lam ( Khả năng bị đuổi việc rất cao vì không có tý chuyên môn nào :)) )

01. New_world_game ( Quyền đội trưởng )

02. nguyenthuc ( Thủ môn )

03. Gnud ( Hậu vệ )

04. viendanmauden_1989 ( Hậu vệ )

05. daoducquan ( Hậu vệ thòng kiêm HLV phó :)) )

06. Fvaclose ( Tiền vệ )

07. jojocolumbus ( Tiền vệ )

08. Vocado ( Tiền đạo )

09. little_mouse175 ( Thủ môn dự bị )

10. congiola ( Đội trưởng CĐV )

11. Onggia ( CĐV )

Buổi ra mắt đầu tiên của đội bóng đã được ấn định vào 7H30 tối thứ 3 ngày 13 / 4 / 2010 tại sân hoàn cầu - giao lưu với đội bóng FC Vigitech của bác Quanphumau thông tin tại đây: http://hdvietnam.com/diendan/showthread.php?t=31467&page=11

Nhận xét của HLV đội bạn tại đây: http://hdvietnam.com/diendan/showpost.php?p=578961&postcount=122

Mọi thông tin mới nhất sẽ update ngay tại Trang 1 này.

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Đội tuyển bóng đá HD Hà nội

Không riêng gì bóng đá

Mặc dù em đến với diễn đàn HD cũng hơi muộn , thậm chí em cũng chưa có điều kiện đi buổi offline nào với anh em .
Nhưng thiết nghĩ anh em mình say mê HD nên suốt ngày ngồi trông phòng kín mít . Nào play nào copy nào setup để thỏa mãn niềm đa mê thì rồi ôi , cẩn thận trông bác nào cũng như game thủ thì chết .
Ngoài việc se phim , giao lưu cà fê , chiêm ngưỡng những bộ HD ra
Nên em mạn phép muốn thành lập một tập đoàn thể thao ( gồm nhiều câu lạc bộ nhỏ lẻ như Bóng bàn , Cầu lông , Quần vợt , Bóng đá , vv...v Thể

hình )
Mong anh em đóng góp ý kiến ?
Để xem có khả thi không ?

Mỗi bộ môn chắc cần phải 5 đến 10 bác .

GINZYGOODS

Ðề: Kế hoạch thành lập Football club HDHN - Anh em ủng hộ vào vote nhanh!!!

hẹn anh em năm sau, mổ dây chằng về đã, còn tập đi tập chạy lại, hic, chả muốn ra xem nếu các bác có đá, nó cắn nó dứt nó vật lắm, nhìn quả bóng mà ko đá đc :(( , em có đội FC 69 của em, các bác đủ đội đi rồi lên Phúc Xá giao lưu

mrkoyeu

Active Member
Ðề: Đề án thể thao - Hà nội

mình biết mỗi thể thao trong nhà =))

Không riêng gì bóng đá

Mặc dù em đến với diễn đàn HD cũng hơi muộn , thậm chí em cũng chưa có điều kiện đi buổi offline nào với anh em .
Nhưng thiết nghĩ anh em mình say mê HD nên suốt ngày ngồi trông phòng kín mít . Nào play nào copy nào setup để thỏa mãn niềm đa mê thì rồi ôi , cẩn thận trông bác nào cũng như game thủ thì chết .
Ngoài việc se phim , giao lưu cà fê , chiêm ngưỡng những bộ HD ra
Nên em mạn phép muốn thành lập một tập đoàn thể thao ( gồm nhiều câu lạc bộ nhỏ lẻ như Bóng bàn , Cầu lông , Quần vợt , Bóng đá , vv...v Thể

hình )
Mong anh em đóng góp ý kiến ?
Để xem có khả thi không ?

Mỗi bộ môn chắc cần phải 5 đến 10 bác .

Em tham gia tất cả các bộ môn được không ^^

Tập đoàn mà - Vui là chính . To : hdmediaplus . Riêng vụ Bóng Đá môn này rễ chơi nên mình thấy khả thi nhất .

residentevil

Well-Known Member

Cho đăng ký 1 chân bắt gôn nha, với kinh nghiệm gần 10 năm bắt bóng hy vọng sẽ giúp đội bóng bớt sóng gió phần nào .Lý do tại sao thời gian lâu như vậy chỉ giữ chân bắt gôn ??? Bởi vì thủ môn mà chơi tốt thì hầu như không bao giờ phải dự bị, được sử dụng cả tay lẫn chân, được hưởng 1 số quyền lợi mà các cầu thủ khác không được ( như vung tay vung chân thoải mái trong vòng cấm địa, thậm chí lỗi cao chân đạp bóng cũng được đặc cách ) bắt gôn lâu dần khả năng sử dụng bóng bằng chân cũng kém đi => thành thủ môn chuyên nghiệp ... hehehe

Cho em 1 chân đá tiền vệ phòng ngự. Cần 3-4 buổi đá đế lấy lại sức vì vài thágn rồi khôgn đá bận viện. Ở đâu thiêu chân đá bóng gọi em. E được cái đá rát nhiệt tình. khá khỏe và không khéo léo cho lắm, Vị trí thích : tiền vệ trung tâm. Vị trí đá ổn : tiền vệ phòng ngự.
name : Tạ Thành Trung
Số đt : 0948980218
email : [email protected]

Chỉnh sửa lần cuối:

mrkoyeu

Active Member

Ôi, fc cổ vũ không thể thiếu e được đâu, hehee :))))

alexdaide

Member

E ủng hộ cho bóng đá(bao gồm đá bóng, PES, và offline xem thiên hạ đá :D) và tập tạ trong nhà ;))
@Bác Hiếu Gia Lâm có khi gặp e là hợp, ps2 thì để e hầu bác B-)

alexdaide

Member

Các bác cho e xin 1 chân, vẫn còn là sv nên thời gian tương đối dư dả.
E đang đá với JuveFC, nhưng nếu các bác bên này nhiệt tình, e sẽ chuyển hẳn hộ khẩu sang đây luôn (đá bên kia khó kiếm suất đá chính quá >:))

residentevil

Well-Known Member

Bây giờ zầy, về cơ bản là hầu hết chúng là đều có công việc riêng nên nếu thành lập đội bóng chúng ta nên đá vào buổi sáng sớm, khoảng 5 6h ra sân được rồi, như vậy vừa rèn luyện sức khoẻ vừa phù hợp với những ai đi làm hành chính mà yêu thích môn thể thao vua, đá bóng xong về tắm rửa đi làm => hợp lý .Còn ai ngại dậy sớm vì trời lạnh thì đành bó tay thôi

residentevil

Well-Known Member

Chịu các bác luôn, chắc mê xem HD quá rồi nên các môn thể thao người thực việc thực không mấy bác chơi nổi rồi .Chơi điện tử đâu có thể gọi là thể thao được

E ủng hộ cho bóng đá(bao gồm đá bóng, PES, và offline xem thiên hạ đá :D) và tập tạ trong nhà ;))
@Bác Hiếu Gia Lâm có khi gặp e là hợp, ps2 thì để e hầu bác B-)

chiến luôn đi bác PS2 là em máu lắm. Làm cái chiến quả độ cafe Thái hà chiều nay xem đá bóng ở đó đi :)]

Chịu các bác luôn, chắc mê xem HD quá rồi nên các môn thể thao người thực việc thực không mấy bác chơi nổi rồi .Chơi điện tử đâu có thể gọi là thể thao được

Đây là bóng đá thể thao vua mà bác. Trong tất cả các trường hợp bóng đá vẫn là thể thao vua mặc dù nó ở dạng này hay dạng khác =))

residentevil

Well-Known Member

Đây là bóng đá thể thao vua mà bác. Trong tất cả các trường hợp bóng đá vẫn là thể thao vua mặc dù nó ở dạng này hay dạng khác =))
Bóng đá cơ bản là dùng chân, còn PS toàn dùng tay và mắt, đôi lúc có dùng chân khi sút xịt tức quá đạp TV thôi .Bác có người yêu chưa, lý luận của bác hợp với định luật bảo toàn người yêu đấy .
:x"Người yêu không tự sinh ra và cũng không tự mất đi mà nó chỉ đổi từ con này sang con khác ...":x

Tiện thể em tìm thấy chỗ vừa có PS2 vừa có PS3 , Em thấy mấy quán ở Trung tự ( phố Đặng văn ngữ ) Anh em mình đến đấy được không nhỉ .

alexdaide

Member

H mới có đk onl thì đã thấy 2 bác hieu-gia lam, new_word_game đi sung sướng với nhau rồi, bỏ e bơ vơ, buồn 5ph :(

Bum89

Member

Cho em xin 1 chân PS3 Pes 9,Pes 10 đều ok hết :X !

alexdaide

Member

E muốn tham gia chiến cuộc đây các bác :D.
Lúc nào đại chiến nổ ra các bác ới e 1 cái nhé, dạo này vừa thi xong, đang rảnh, chỉ trừ cuối tuần về với vợ con thôi :D.
Mà bác hieu-gia lam cũng phải làm quen dần với ps3 đi chứ ạ. Chứ ko năm sau PES ko có bản cho ps2, chẳng lẽ bác chỉ suốt ngày chơi bóng chày ;)).
PS:2pic chuyển thành nơi hò hẹn đá pes rồi hay sao ý nhỉ :-?

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên