Đóng gói ISO Blu-ray từ Blu-ray Folder

TrungNT

Well-Known Member
Chào các Bro, để đóng gói 1 file ISO Blu-ray từ Blu-ray Folder thì sử dụng soft nào; cách làm ra sao.
Mong chỉ giáo. cảm ơn.

Ðề: Đóng gói ISO Blu-ray từ Blu-ray Folder

Bác dùng imgBurn để làm. Bác chọn Create image file from files/folder, sau đó chon folder bác muốn làm rồi chọn save. Chúc bác thành công

TrungNT

Well-Known Member

Bác dùng imgBurn để làm. Bác chọn Create image file from files/folder, sau đó chon folder bác muốn làm rồi chọn save. Chúc bác thành công

Cảm ơn bạn đã chia sẽ, tui đã sử dụng imgBurn để làm 1 lần rồi, nhưng dùng TMT5 xem trên PC và xem trên DuneDuo không được. Xin bạn hướng dẫn thêm.

TrungNT

Well-Known Member

Tui đang có kế hoạch upload trọn bộ documentaries Full Blu-ray (Folder):
1. BBC Earth Planet - Special Edition 4 Discs
2. BBC Life 4 Discs
3. BBC Human Planet 3 Discs
Để dễ dàng cho người up lẫn người down, tui muốn chuyển blu-ray (folder) sang dạng ISO. Các cao thủ xin chỉ giáo.
cảm ơn.

Ngọ Xuân Giao

Huyền Thoại

E đã làm được theo cách này. File ISO chạy được trên TMT (còn HDP thì để sáng mai test:) ). Bác TrungNT thử lại nhé!!!
...
HDP chạy ngon luôn nha bác TrungNT:D.

Chỉnh sửa lần cuối:

TrungNT

Well-Known Member

E đã làm được theo cách này. File ISO chạy được trên TMT (còn HDP thì để sáng mai test:) ). Bác TrungNT thử lại nhé!!!
...
HDP chạy ngon luôn nha bác TrungNT:D.

Vậy xin Ngọ Xuân Giao hướng dẫn cụ thể dùm, tui rất cần cái này. Cảm ơn

Bên trên