ĐT Xperia™ arc

HungNga

Member
Em đang có ý định mua cái Xperia-Arc, các bác nào đã sài rồi cho em ý kiến?
Cho em hỏi kỹ về phần camera của nó có tốt không? và cảm ứng nuột không hở các bác

EricYuong

Member
Ðề: ĐT Xperia™ arc

camera theo ý kiến cá nhân thì ở mức bt ko có j nổi trội lắm , Cảm ứng thì mượt ko có j phải chê cả
sắp có arc s đấy nếu bác mua thì nên cân nhắc thêm :D

Lớp mạ viền của Arc rất dễ hỏng, mình mới dùng từ tháng 4 tới giờ, vài chỗ ở viền bị xỉn, nhìn chán kinh, 3 phím cứng lại không thấy bị.
Mọi cái khác nói chung là được: kiểu dáng, màn hình, cảm ứng, camera, âm thanh.
Muốn tìm hiểu thêm bạn ghé trang tinhte.vn. Có hẳn box về Xperia Arc

iglesisa

Em đang có ý định mua cái Xperia-Arc, các bác nào đã sài rồi cho em ý kiến?
Cho em hỏi kỹ về phần camera của nó có tốt không? và cảm ứng nuột không hở các bác
Không biết arc như nào nhưng X10 không ổn lắm. Pà chị mới được cho bên con hàng xách tay Đức, phải gửi đi BH rồi :))

HungNga

Member

Em vừa cưới nó xong, dùng cũng ổn mỗi tội cái folder ảnh chụp thì không thấy ở đâu?

gravityng

Lớp mạ viền của Arc rất dễ hỏng, mình mới dùng từ tháng 4 tới giờ, vài chỗ ở viền bị xỉn, nhìn chán kinh, 3 phím cứng lại không thấy bị.
Mọi cái khác nói chung là được: kiểu dáng, màn hình, cảm ứng, camera, âm thanh.
Muốn tìm hiểu thêm bạn ghé trang tinhte.vn. Có hẳn box về Xperia Arc

Đúng rồi máy mình cũng bị y vậy... cũng xài từ giữa tháng 4 đến giờ... có lẽ do mồ hôi nữa. Mình đeo vàng bạc còn bị đen nữa mà hihi..
Nên ai sợ thì mình nghĩ nên mua cho em nó cái vỏ silicon.
mọi thứ khác rất ổn, lên 2.3.4 chạy rất nhẹ nhàng nhanh.

camera theo ý kiến cá nhân thì ở mức bt ko có j nổi trội lắm , Cảm ứng thì mượt ko có j phải chê cả
sắp có arc s đấy nếu bác mua thì nên cân nhắc thêm :D
Uhm. Mình cũng nghĩ vậy.
Bây giờ thì nên mua Arc S. Hàng xách tay có rồi. Gía cũng hok hơn arc bao nhiêu.

Bên trên