DTS HD và TRUE HD

khoalinh

Tôi đang có 5 phim TrueHD và DTS Master Audio,bác nào ở Hà nội thích nghiên cứu thì gọi cho tôi nhé-0903256006.Phim gồm có:Quantum of Solace DTS MA HD 5.1, 300-HD trueHD 7.1,Eagle Eye TrueHD 5.1,Wanted DTS-MA HD 7.1,Transporter 3 DTS HD 7.1.

tieuthieugia

Well-Known Member
Ðề: DTS HD và TRUE HD

phim này có j phải nghiên cứu bác.... chạy chương trình và xem thui muh

IZZ

Active Member

Cái này có down xuống 5.1 DTS được không bác? Optical onboard và loa của em chỉ cho ra được DTS 5.1 thui à.

duongbaba

Active Member

Nó to chà bá. Bác nào có card xịn thì chép xem thử đi. Hàng em cùi bắp 5.1 cũng như không, chỉ tổ tốn chỗ chứa.

khoalinh

phim này có j phải nghiên cứu bác.... chạy chương trình và xem thui muh
Nhìn sự việc nên nhìn vào khía cạnh tích cực,diễn đàn là nơi để chia sẻ và học hỏi.Bạn k cần nhưng có thể có nhiều người chưa biết.

tieuthieugia

Well-Known Member

Có to tát không khi những phim này có thể dùng để các bạn trong teamrip tập Rip...

rất phỗ biến chứ k có j to tác... lại ''tập rip''
nếu to tác thì bác hem có phim xem..
bằng chứng là hàng ngàn phim đã dùng để rip

khoalinh

Sự khác nhau giữa 5.1 và 7.1 là nghe thêm được 2 loa surround back=))
Uh nói như bạn cũng đúng,nhưng cũng có nhiều người chưa được thương thưc 7.1 DTS HD ,và True HD đâu.Không phải ai có AVR tích hợp DTS HD,True HD cũng có Phim,có khi lười dow chạy ra tớ cop lại tiện hơn đỡ mất thời gian.

IZZ

Active Member

Uh nói như bạn cũng đúng,nhưng cũng có nhiều người chưa được thương thưc 7.1 DTS HD ,và True HD đâu.Không phải ai có AVR tích hợp DTS HD,True HD cũng có Phim,có khi lười dow chạy ra tớ cop lại tiện hơn đỡ mất thời gian.

Mạng ADSL trọn gói cùi cùi mà không có acc ở mấy trang hd thì down mấy cái này mút chỉ, bác khoalinh có lòng như vậy cũng rất tốt rồi. Hôm nào tiện em xin được vác HDD qua bác giao lưu nhá.

khoalinh

Mạng ADSL trọn gói cùi cùi mà không có acc ở mấy trang hd thì down mấy cái này mút chỉ, bác khoalinh có lòng như vậy cũng rất tốt rồi. Hôm nào tiện em xin được vác HDD qua bác giao lưu nhá.
Ok,lúc nào rảnh qua tớ,sau 5h30 PM là rảnh rồi.

Bên trên