DỰ ÁN "MANG CẢ RẠP PHIM VỀ NHÀ" CỦA BAUTHUI1983

therains

Active Member
Cái này phải thông báo cho cả làng nhé T. Không có HDVT ghé nhà rồi khi ra về là Gấu mẹ ca nhạc chứ không cần HD đâu. Ha ha...

Hehe, chớ dại chú Tùng, nếu Gấu hỏi thì mình cứ khai thật, đam mê chính đáng mà, không ảnh hưởng nghiêm trọng tới kinh tế gđ là chơi được, quan trọng mình giải thích để Gấu hiểu. Một khi Gấu hiểu rồi thì chú có tha hồ mà vác về! Anh là anh cứ nói rõ quan điểm cho nó lành!

macmanhha

Member
Ðề: DỰ ÁN "MANG CẢ RẠP PHIM VỀ NHÀ" CỦA BAUTHUI1983

Thong bao to dang tren Ba La Hill

therains

Active Member
Re: Ðề: DỰ ÁN "MANG CẢ RẠP PHIM VỀ NHÀ" CỦA BAUTHUI1983

Chú lên đấy tĩnh tâm là đúng bài rồi đấy! :)

Tỉnh tâm xong về.... đập tiếp phòng làm lại toàn bộ, trang bị amplier đèn, loa xịn, thay màn chiếu.... cho nó hoàn thiện đi nhé, làm lâu hơn ku bauthui rồi!

davidhand

Moderator

Tỉnh tâm xong về.... đập tiếp phòng làm lại toàn bộ, trang bị amplier đèn, loa xịn, thay màn chiếu.... cho nó hoàn thiện đi nhé, làm lâu hơn ku bauthui rồi!

Sáng mai qua Tùng e nhé! Xem nhà có cái búa tạ nào nặng chút mang theo vì có thể sử dụng khi cần! :)

therains

Active Member

Sáng mai qua Tùng e nhé! Xem nhà có cái búa tạ nào nặng chút mang theo vì có thể sử dụng khi cần! :)

Anh em mình setup cái phòng của Ku Tùng xong trước phòng của họ Mạc cho nó hoành tráng, lên tận Bà Nà tìm ampli đèn thì chắc phải đợi lâu lắm mới review được bác Hand nhỉ?

Lịch qua đảo của mình bị thay đổi ở phút 89, nếu mai anh em tới nhà mr tùng alo mình nghe ! Nhà đang có sẵn mấy cục đá mang qua ném chơi hehe

davidhand

Moderator
Anh em mình setup cái phòng của Ku Tùng xong trước phòng của họ Mạc cho nó hoành tráng, lên tận Bà Nà tìm ampli đèn thì chắc phải đợi lâu lắm mới review được bác Hand nhỉ?
Họ Mạc lần này lên núi chắc về lại có khối trò vui đây! :D

Lịch qua đảo của mình bị thay đổi ở phút 89, nếu mai anh em tới nhà mr tùng alo mình nghe ! Nhà đang có sẵn mấy cục đá mang qua ném chơi hehe
Sáng mai 8:30am chắc AE mình qua Ti Đo cafe ngồi tám tí cho gần nhà chú Bàu rồi sang đấy tha hồ mà đập. Tuần này e đi làm nên chưa ghé được, hôm nay ku Bàu call e khoe hôm nọ chú nào hí hoáy nghịch con AVR cắm điện 120v vào 220v mà vưỡn chạy tốt! [-O<

therains

Active Member
Họ Mạc lần này lên núi chắc về lại có khối trò vui đây! :D

Sáng mai 8:30am chắc AE mình qua Ti Đo cafe ngồi tám tí cho gần nhà chú Bàu rồi sang đấy tha hồ mà đập. Tuần này e đi làm nên chưa ghé được, hôm nay ku Bàu call e khoe hôm nọ chú nào hí hoáy nghịch con AVR cắm điện 120v vào 220v mà vưỡn chạy tốt! [-O<

Cả ngày chắc bác Hand ngủ, giờ mới vào đây chém nhỉ? Em đang ngồi online, nghe nhạc từ con Luxman và JBL, dù không đạt được đỉnh cao như bộ nhà bác Công nhưng thấy rất ngọt ngào! Em đang chờ nghe thử bộ 2 kênh nhà họ Mạc đây!

davidhand

Moderator
Hôm nay rỗi vì ko có Sì Tốc nên tranh thủ buổi sáng a ở nhà ghost lại con laptop vì lâu rồi ko refresh lại nên nó ì ạch quá! Sáng mai cafe TiDo gần nhà chú thẳng tiến nhé!

therains

Active Member
Hôm nay rỗi vì ko có Sì Tốc nên tranh thủ buổi sáng a ở nhà ghost lại con laptop vì lâu rồi ko refresh lại nên nó ì ạch quá! Sáng mai cafe TiDo gần nhà chú thẳng tiến nhé!

Em thì nhất trí 2 chân 2 tay, chỉ e bác Công bác ấy uống cafe "Rinh" Nặng Đô quen rồi ra uống Tí Đô không ăn thua thôi! Hehe

Bên trên