Dự án nâng cấp nguồn Linear cho Oppo 203/205

chetaomay

Well-Known Member
chờ sản phẩm của bác JBN nào, he he. E vẫn chơi 105D, khi nào bác upgrade xong 203 pót ae tham khảo kế quả bác nhé...Tiếc là bác JBN up cho em 203, k phải 205. Như 105D cần thêm 1 nguồn nữa, cấp cho Digital, nguồn cũ theo máy cấp cho Analog.
,,,... Nhộn nhạo hết cả người :D

Chỉnh sửa lần cuối:

happythanh

Active Member
vụ này cao siêu quá a ko hiểu Thành ơi, hiện giờ a thấy hình ảnh của 203 là đẹp lắm rồi, chả lẽ thêm 100$ nữa nó đẹp hơn thiệt sao :) việc này có khác với việc cắm 203 vào BACL, cấp cho em nó điện sạch không?

Chỉnh sửa lần cuối:

do_long_khach

Well-Known Member
Thay nguồn linear ít nhiễu hơn so với nguô f theo máy thôi mà bác, có gì cao siêu đâu

happythanh

Active Member
đó giờ mình chỉ giỏi mua về xài thôi, có biết nguồn linear khác với nguồn theo máy gì đâu.

Cho a tham gia 1 xuất nhé Thành

Chỉnh sửa lần cuối:

thanhminhppc

Active Member
Cái cục biến áp có thể làm cho nó đẹp hơn tí ko bác, nó có loại băng quấn màu bạc đó nhìn cho nó Pro. Cái này mà kiếm được biến áp Noratel là ngon phải biết. Oppo 203 của mình sắp tới nhà rồi cho bác review xem sao đã :)

justbenice

Moderator
Cái cục biến áp có thể làm cho nó đẹp hơn tí ko bác, nó có loại băng quấn màu bạc đó nhìn cho nó Pro. Cái này mà kiếm được biến áp Noratel là ngon phải biết. Oppo 203 của mình sắp tới nhà rồi cho bác review xem sao đã :)
Cục biến áp đó hàng hiệu đó. Kaka. Nhìn vậy thôi. Với đây chỉ là ráp thử. Sẽ làm mạch gọn gàng lại, biếp áp tút đẹp lại.

ngdhieu

Well-Known Member

Cục biến áp người ta làm gọn gàng, tròn vo như thế mà bác còn chê?
Theo bác chắc phải bao lại như hàng Cambridge Audio mới là đẹp à? hi hi

bwhd

Well-Known Member
Hàng Cambridge Audio làm lúc nào nhìn cũng chất, thương hiệu xứ sương mù nổi danh là vậy. Vỏ đồng đỏ ngoài đẹp em đoán chắc chống nhiễu cũng tốt phải không bác:)

thanhminhppc

Active Member
Cục này thua cục của bác justbenice xa lắc à, nhìn bụi bặm cũ cũ vậy cho nó lãng tử kaka

thanhminhppc

Active Member
Bác justbenice có nhu cầu jailbreak firmware mới nhất 60-0625 lên kế hoạch mua dụng cụ và key cho mọi người tham gia luôn

Bên trên