Dự báo phát hành phim HD cho tháng 8-2011

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

lengockhanhi

Film critic

-------------------

Trong thời gian này Nhi đang bị trầm cảm nên Nhi phải dùng thuốc an thần mỗi ngày, không thể thức khuya như trước nữa.

Nhi chân thành cảm ơn sự quan tâm và những lời chúc, động viên của các bạn.

Nhi cũng hi vọng mình sẽ sớm lấy lại được nhịp sống bình thường.

Chúc các bạn kì nghỉ hè vui vẻ bên gia đình và người thân.

Chỉnh sửa lần cuối:

ADN1080p

Member
Ðề: Dự báo phát hành phim HD cho tháng 8-2011

Cám ơn Nhj, tháng tới nhiều phim hay quá, mong chờ bộ Star Wars :X

dvhuy

Nhi đã khỏe chưa mà làm bài dự báo tháng 8 này vậy ? Mỗi tháng mình đều mong chờ bài dự báo film của Nhi lắm . Nhưng khi nghe tin Nhi bệnh mình cũng buồn vì nghĩ chắc sẽ ko còn đc xem những bài dự báo film của Nhi nữa nhưng hôm nay lại thấy bài phải công nhận là Nhi quá nhiệt tình với mọi người . Mà sức khỏe luôn ưu tiên nhất . Nhi ráng nghỉ ngơi cho nhiều vô nha đừng suy nghĩ nhiều ko tốt cho sức khỏe đâu . Ah cho mình hỏi nhi theo dõi thông tin dự báo film ở trang nào vậy có thể cho mình biết đc ko ?. Cám ơn Nhi lần nữa nha . Chúc Nhi luôn vui vẻ , hạnh phúc và luôn có đc nhiều sức khỏe .
.

Nhok

Bạn cố gắng giữ gìn sức khỏe nhé, mình mong chờ những bài viết của bạn!

Thân!

love_yejin

Huyền Thoại

nhìn cách viết bài của bạn Nhi cũng cảm thấy bạn có vấn đề về tinh thần, thôi thì cố gắng vậy, ai cũng điên vài lần trong đời, mong bạn sẽ sớm lấy lại tinh thần và tiếp tục cuộc sống của mình ngày càng tốt đẹp hơn, đóng góp cho diễn dàn nhiều hơn

wildwolf91

Active Member

Nhi làm mình nhớ tới câu nói trong Spider-man: With great power, comes great responsibility. Rất khâm phục nhiệt huyết của Nhi với Diễn đàn. Ngày nay, những người như Nhi, Ivy, iceman, poly, ledung, nhoctom...ngày càng thưa thớt, ẩn mình vào bóng tối :-<. Chúc Nhi sớm lấy lại sức khỏe và tinh thần ;).

Vậy là Thor với X-men, hai trong số ba bộ mình kết nhất mùa hè này sắp ra Bluray rồi, chờ thêm Fast Five nữa là mãn nguyện >:D< !
Mới luyện xong trọn bộ Star Wars với bản mHD, bây giờ lại ra Bluray, chắc phải sắm thêm một em HDD nữa :-?? .

Chỉnh sửa lần cuối:

tuanhung1433

Active Member

Mong chờ Citizen Kane. Nghe danh đã lâu mà chưa diện kiến được. Hai bộ phim bom tấn mùa hè này cũng đáng mong đợi. Lại phải băn khoăn cái nào xóa, cái nào để nữa rồi.
Chúc Nhi sớm lành bệnh. Cảm ơn những bài viết đầy chia sẻ dành cho mọi người của bạn.

anh0424

Active Member

X-Men và Thor. chờ 2 cái này :)

Chúc Nhi mau bình phục nhé, ráng lên, mọi người luôn ủng hộ Nhi :D
Cám ơn Nhi vì bài dự báo HD rất thú vị :x
:-bd

huanpham

Member

Giá mà bạn Nhi đang ở Sài Gòn thì bọn mình sẽ tổ chức off cà phê và tám chuyện với bạn để bạn mau khỏi bệnh! Chúc bạn luôn lạc quan, yêu đời!

ducthang3012

Active Member

có điều muốn nói mà thấy bảo chị Nhi đang bị trầm cảm nên thôi...khi khác nói....

quocviet_708

Chúc Nhi sớm bình phục nhé . Rất thích các bài viết của bạn . :)

Ali33

Member

Rất thích những bài viết của Khả Nhi - Chúc Khả Nhi sớm khỏe lại, rất mong được gặp Khả Nhi nhiều hơn ở những bài viết hay và đẹp hơn nữa.

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên