Đánh giá [Dune Base 3D] Những cảm nhận đầu tiên về Dune Base 3D tại Cơn Bão Số

meocon

Well-Known Member
Ðề: [Dune Base 3D] Những cảm nhận đầu tiên về Dune Base 3D tại Cơn Bão Số

chơi trò sake ức chế muốn đập remote :)))

coi phim chán ra chơi teris cũng vui phết :D

hihihihi . Chuyển sang chơi các game trên Dune thôi. Cũng thấy vui vui .

Các bác giống em quá , chỉ mới luyện cờ vua à

mafiak

hihihi. chơi game offline cũng thấy vui vui :)):))

phoxinh

Mình thích em dune này lém mà chưa đủ tiền, con này giờ là quá đỉnh rồi

Không biết sau khi Dune Max 3D ra mắt rồi có kéo thêm bọn Dune Smart mới không nhỉ

HTPC Supporter

Re: Ðề: [Dune Base 3D] Những cảm nhận đầu tiên về Dune Base 3D tại Cơn Bão Số

cảm giác các bro ôm em này tự sướng hơi nhiều =)) dòng chip cấp thấp thì muôn đời vẫn là thấp thôi, cần gì phải tung hô :-? không biết được nó thấp như thế nào là điều sung sướng (đỡ bận tâm công nghệ) nhưng để ngồi phán hơn hẳn D1 hay H1 về chíp thì pó tay với AQ chính truyện ;)

Bạn ko hiểu và nhầm lẫn rồi
Với đầu HD ko có khái niệm chip cấp thấp hay cấp cao giống kiểu chip Intel cho máy tính đâu bạn. Dune đời mới nó cũng dùng chip Intel Dual core đó. Đâu có nghĩa là nó giải mã kém và hình ảnh ko đẹp hơn các PC dùng chip Core I
Đầu HDP là sản phẩm công nghệ, nên sản phẩm Dune base 3D ra đời sau sẽ có những cải tiến về công nghệ so với D1, H1. Ko so sánh base 3D với D1, H1 được

Re: Ðề: [Dune Base 3D] Những cảm nhận đầu tiên về Dune Base 3D tại Cơn Bão Số

Bạn ko hiểu và nhầm lẫn rồi
Với đầu HD ko có khái niệm chip cấp thấp hay cấp cao giống kiểu chip Intel cho máy tính đâu bạn. Dune đời mới nó cũng dùng chip Intel Dual core đó. Đâu có nghĩa là nó giải mã kém và hình ảnh ko đẹp hơn các PC dùng chip Core I
Đầu HDP là sản phẩm công nghệ, nên sản phẩm Dune base 3D ra đời sau sẽ có những cải tiến về công nghệ so với D1, H1. Ko so sánh base 3D với D1, H1 được

Không ai biết trước được công nghệ sẽ phát triển tới đâu trong tương lai. bởi vậy các hãng luôn tung ra các sản phẩm mới để theo kịp thời đại. Và Dune Base 3D đã bắt kịp khả năng đọc định dạng bruray 3D so với các đầu phát dùng Realtek 1186.
Các dòng Dune thế hệ cũ đã làm rất tốt, và Dune Base 3D là bản nâng cấp sáng giá để có thể đọc được định dạng 3D bluray

saigonmix

Active Member
Ðề: Re: Ðề: [Dune Base 3D] Những cảm nhận đầu tiên về Dune Base 3D tại Cơn Bão Số

Không ai biết trước được công nghệ sẽ phát triển tới đâu trong tương lai. bởi vậy các hãng luôn tung ra các sản phẩm mới để theo kịp thời đại. Và Dune Base 3D đã bắt kịp khả năng đọc định dạng bruray 3D so với các đầu phát dùng Realtek 1186.
Các dòng Dune thế hệ cũ đã làm rất tốt, và Dune Base 3D là bản nâng cấp sáng giá để có thể đọc được định dạng 3D bluray
Quá đúng, chip cũ nếu sử dụng ổn định thì cũng nên tham khảo mà

bachmanh

Con Dune Base 3D này thì quá tốt rồi, chỉ có cái giá hơi cao thôi, có tiền súc em này ngon !

thedu1020

Active Member
mấy bác cho em hỏi. em kết nối pc với con dune base 3d qua cái router wifi của em thì trên dune nhận file pc, nhưng trên pc thì vô phần network thì ko thấy dune đâu hết. có cân phải cài thêm để pc nhận dune ko mấy bác

Bên trên