Dùng dịch vụ của ngân hàng nào không tốn phí ?

batistaa

Member
Chào các bác! Bữa giờ mấy NH trong nước tăng phí vùn vụt (có cả NH em đang dùng) làm bây giờ nhìn đống phí mà thấy ngán ngẫm dã man, thậm chí là em ko nhớ nổi là đang phải đóng phí gì gì luôn đó. Không biết ở VN mình có NH nào thu phí dịch vụ rẻ tí (miễn phí thì ngon) không hả các bác? Em không rành vụ này lắm, hóng cao nhân bay vào giúp đỡ lôi em ra khỏi đống phí này với :(

sautatca

Member
đúng là nhìn mấy loại phí đó chóng mặt luôn, nhưng mà giờ t chuyển qua xài cái OCB OMNI thì không bị mất phí gì hết, đỡ ji đâu, tìm hiểu thử nha bác

aoloiloi

Member
Khuyên bạn nên mở thẻ OCB Omni, miễn phí hết các dịch vụ giao dịch, thanh toán nhé. Chuyển tiền liên ngân hàng mà không mất phí, khá tiết kiệm.

joncena

Member
Hên ghê em cũng đang tìm kiếm cái topic này :) Bây giờ ra ngân hàng nào cũng thu phí hết :) Em phải nghiên cứu cái OCB OMNI mà các bác tư vấn mới được :)

damerland

Member
Trước do công việc buôn bán mình chuyển 100k 200k là bị mất hết 10 mấy ngàn tiền phí, nhiều lần chuyển cũng tốn không ít. Nghe ông bạn chỉ đăng ký mở tài khoản OCB Omni và xài luôn tới h. Mình chỉ quan tấm đến khoản miễn phí hết các dịch vụ thanh toán chuyển tiền của nó, phí duy trì mỗi năm cũng không luôn. Bạn nên tham khảo nha.

nabuna

Member
cho mình ké xíu mình muốn sử dụng cái OCB OMNI này thì phải làm sao?

Đăng ký OCB Omni mà xài cho tiết kiệm bạn ơi. Đăng ký online cũng được, mở thẻ, chuyển tiền, duy trì hàng năm,...tất cả Free hết nhe. Bác nên xài vì tiết kiệm được kha kha các khoản phí lặt vặt.

2chungta

Member
Mình nghĩ bạn có thể tìm hiểu về ngân hàng OCB nhé :) Mình đang gừi tiền bên đó và cảm thấy vô cùng hài lòng về dịch vụ :) Mới đây còn ra mắt OCB OMNI bảo mật cao nữa :)

batistaa

Member
cái OCB OMNI phải cái nền tảng hợp kênh mà Tóc Tiên hay giới thiệu không mn?

quangt75

Member
Được nhiều bạn ở đây nói về ngân hàng OCB nên mình cũng thử tìm hiểu OCB OMNI và thực sự em thấy rất hài lòng về sự tiện lợi và tính bảo mật cao của hệ thống :) Bác thớt có thể nghiên cứu thử xem nhé :D

Bên trên