Dùng thử Zing TV trên Dune HD và Zappiti

Bik

Member
Ðề: Dùng thử Zing TV trên Dune HD và Zappiti

Em tải được về mà cái Dune H1 chẳng đọc được cái file tải về ( đã giải nén), nó cứ trơ ra. May mà không treo ngược máy lên. Chẳng hiểu sao

rua bo

Well-Known Member

Em kích hoạt rồi bác ạ. Vào được trang chính, trang thể loại, phim, hài, tin tức, v.v.... nhưng ( quan trọng chữ nhưng ) ko chạy mà treo máy! Ko bấm phím nào được đành phải tắt máy thôi.
zing phải kích hoạt tk nữa , nhiều khâu lắm , mà hiện test model 3D thui . model cũ chưa test nhưng nhiều người test nói ko dc

vodanh70

Active Member
Re: Ðề: Dùng thử Zing TV trên Dune HD và Zappiti

App này ko dành cho H1, D1 nha các bác. Lỡ cài vào còn tức thêm chứ có xem được cái quái gì đâu ( máy bị treo luôn ).

bác này vui tính quá! Nhà tui cài vào H1 chạy rầm rầm mà. Cái tivi SONY EX650 nhà tui cắm cáp mạng vào cũng chạy bình thường (tivi nó có sẵn chức năng này)

vinasa

App này hay qua mấy bác ơi! tải về dùng thử thôi

Omega3

Toàn mấy cái nick bên nhà phân phối vào ca cho Dune, thớt Hd player bây giờ như lãnh địa của DUNE /:)

sicola

Ðề: Re: Ðề: Dùng thử Zing TV trên Dune HD và Zappiti

Bác này xạo quá, H1 chạy được chết liền!
H1: cài hayhay TV.VyuhaTV,zing TV bình thường ,riêng zingtv chưa kích hoạt được còn lại : hayhay TV.VyuhaTV thì coi bình thường.

vodanh70

Active Member
Re: Ðề: Re: Ðề: Dùng thử Zing TV trên Dune HD và Zappiti

Bác này xạo quá, H1 chạy được chết liền!

Bác xem đây không phải H1 hay sao? (hay còn có H1 khác)

Chỉ có HDVIET là H1 chưa dùng được thôi. hayhay TV.VyuhaTV,zing TV chạy rầm rầm nhé!

Chỉnh sửa lần cuối:

meocon

Well-Known Member

Vậy rút lại hdviet chỉ xài chip 3D mới nhất thui .....

locnan

Cái Zing TV này hay quá. có thể coi video của zing trong mục MV nữa

smilegirl

Active Member
Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Dùng thử Zing TV trên Dune HD và Zappiti

Bác xem đây không phải H1 hay sao? (hay còn có H1 khác)
Chỉ có HDVIET là H1 chưa dùng được thôi. hayhay TV.VyuhaTV,zing TV chạy rầm rầm nhé!

Em cũng xài H1, cũng vào được menu zingTV giống như hình bác đã post nhưng khi bấm play thì chỉ hiện thanh trượt trên màn hình đen thui rồi đứng im luôn.

pana800

Active Member

Zing trên Base 3D chỉ ra màn hình đen thui thôi, bấm stop thì nó hỏi bạn có muốn thoát khỏi ứng dung. Đang dung firmware V5. Dune Duo cũng bó tay.

Top of mind

Zing trên Base 3D chỉ ra màn hình đen thui thôi, bấm stop thì nó hỏi bạn có muốn thoát khỏi ứng dung. Đang dung firmware V5. Dune Duo cũng bó tay.

Tắt máy khởi động lại sẽ xài được. Dune Duo không xài được với Zing

nokian9x

Well-Known Member

Quan trọng các ứng dụng đều là phim. Cần 1 cái chạy ổn định là oke rồi. Mấy cái mới chưa support kênh tivi nên chưa khoái.

tanda

Mình đang sữ dụng con Dune Base 3D sữ dụng ok rồi mấy bác ơi !

Mình dùng Dune Tv 101, đã cài đặt thành công ZingTV, muốn chỉnh volume ấn cái nào vậy?

TomHCM

Member

Thì cứ Play 1 phim thử xem,chứ như thế này thì ai chả vào được.

Hien nay chi xài được trên Dune HD base 3D, Dune Tv 101, 301, Dune TV 303D Dune Tv 102...các dòng cũ H1 chưa xài được

Bên trên