E đang ở US tư vấn mua thiết bị âm thanh

e đang công tác ở new york. tính mua ampli trước sau sẽ đầu tư loa. mình tính nhắm revel concernta F12. không biết nên mua ampli gi các bác nhỉ? trong tầm dưới 2000, ngoài F12 nên chọn e nào ?
thank các bác trước nhé. chúc cả nhà vui vẻ

lehoang40

Ðề: E đang ở US tư vấn mua thiết bị âm thanh

Để nghe nhạc hay xem phim bác?

onggia

Well-Known Member

e đang công tác ở new york. tính mua ampli trước sau sẽ đầu tư loa. mình tính nhắm revel concernta F12. không biết nên mua ampli gi các bác nhỉ? trong tầm dưới 2000, ngoài F12 nên chọn e nào ?
thank các bác trước nhé. chúc cả nhà vui vẻ

EM đang chơi con này thấy ghép với Krell S300I ổn đấy bác ạ.COn 400XI h ko còn hàng mới chỉ còn hàng second hand giá tầm 1500USD thui,tìm được con này thì tuyệt hơn S300i.
Mấy hình mod NAM post sao cọc loa nó trông lởm thế nhỉ,em nhớ con này cọc WBT mới đúng chứ.

Chỉnh sửa lần cuối:

cam on may bac. bac ong gia oi con F12 nghe the nao bac nhi? gu nhac e la pop country, hoa tau, dance thinh thoang

onggia

Well-Known Member

cam on may bac. bac ong gia oi con F12 nghe the nao bac nhi? gu nhac e la pop country, hoa tau, dance thinh thoang

Đúng chất mẽo luôn đó bác,chi tiết và mạnh mẽ,không hề nịnh tai,sân khấu sinh động,bass rất tốt,Về độ tinh tế và sâu lắng thì còn thiếu 1chút.Cần âm ly công suất tương đối lớn và kiểm soát tốt dải tần dưới,krell 400xi em mua hụt 4 lần nên đành từ bỏ.Bác tìm được em này thì sẽ phát huy hết nội lực của em nó.CDP thì có thể chọn hàng của anh nếu muốn em nó mềm mại tinh tế hơn.Kính bác.

Bên trên