Egreat A10 - "đại bàng" bao phủ "bầu trời" 4K HDPlayer và Android TV Box

Flatland

Well-Known Member
Hôm qua mình test lại với nhiều kiểu file, chọn phát phim ngay và phát menu, thay đổi các loại cài đặt, kể cả thay đổi độ phân giải từ 4k xuống 1080p. Kết quả nó vẫn chạy lại từ đầu (trong khi anh bạn cũng mới lấy 1 cái thì chưa thiết lập gì nhưng nó vẫn chạy tiếp - phiên bản fw là giống nhau)
Bác vào phần backup & reset trong phần cài đặt thêm reset xóa sạch sẽ thông tin (tắt chức năng back up data) đi xem sao.

binhhc

Moderator
Tại mua về ko rửa đó,xuống xác 3tr đi hốt lun nè :p:D
Ầy dà, có rửa mà, hơn 1 két Sài Gòn xanh không cao nhưng người khác cũng phải ngước nhìn đó. kkk

Bác vào phần backup & reset trong phần cài đặt thêm reset xóa sạch sẽ thông tin (tắt chức năng back up data) đi xem sao.
Reset nó lại đi sạch các app và các thông tin TK trong app thi sao đây?

Flatland

Well-Known Member
Ầy dà, có rửa mà, hơn 1 két Sài Gòn xanh không cao nhưng người khác cũng phải ngước nhìn đó. kkk

Tiếc gì nhỉ? Tiếc gì ít tháng vip của mấy ứng dụng đc tặng đó, nhà bác giàu mà. Còn các app thì cài lại vô tư mà.

Hieuhienvn

Member

Con của bác lạ nhỉ, em cũng mới thấy lần đầu, bác cứ thử reset hết đi, cần app gì thì cài vào, tài khoản nếu cần thì cứ hú em một tiếng là em gửi qua cho, yên tâm mà thử ạ

quanglh73bg

Active Member
Con của bác lạ nhỉ, em cũng mới thấy lần đầu, bác cứ thử reset hết đi, cần app gì thì cài vào, tài khoản nếu cần thì cứ hú em một tiếng là em gửi qua cho, yên tâm mà thử ạ
Con egreat a5 mình mua của Hiếu Hiền hồi tháng 3. Mình cũng reset cào lại mấy lần, mấy tk vip của ứng dụng mất hết. Nếu đc Hiếu Hiền gửi tớ tkvip cua HDviet nhé. Xin cảm ơn!

binhhc

Moderator
Tiếc gì nhỉ? Tiếc gì ít tháng vip của mấy ứng dụng đc tặng đó, nhà bác giàu mà. Còn các app thì cài lại vô tư mà.
thích nhất câu này nhé bác @binhhc =))
Ồ mình cũng thấy mình giàu, nhưng chắc chắn không phải giàu xèng mà là giàu tình cảm. kkk

Mai ngày nghỉ rỗi mới nghịch được.
App đối với tớ cũng chả quan trọng lắm, vì phần android hầu như không đụng đến (có chăng thì cũng chỉ cần hdviet thôi)

Chắc chờ Egreat ra A13 có tích hợp luôn ổ đọc đĩa Bluray thì lúc đó sẽ có khá nhiều bác xuống xác em A10 giá 3tr :p
Nó mà lại có giá như em Dune duo 2k thi anh em lại chả dạt hết :p

vanninhthuan119

Well-Known Member
Ké bác trên hỏi thêm, bác nào dùng thì các app xem thể thao Mỹ như: Sling TV, NBC Sport, Direct TV, ESPN,..chạy ngon không các bác? (tất nhiên phải có đủ đk)

Football9x

Active Member
Xem bóng đá trực tiếp trên acestream thì chủ yếu là mạng nhà bác như thế nào bác ơi, phần cứng chủ chiếm 1 phần nhỏ, nếu có thì là liệu hình ảnh có đẹp, âm thanh có hay không mà thôi.
Phàn cứng cũng vô cùng quan trọng bác ah. Mình thấy con egreat a5 xem bóng đá online acestream độ nét cao hình ảnh mượt hơn hẳn mấy box trc mình từng dùng. Xem bóng đá mấy box cũ nó cứ giật giật hình dù mạng mượt. Kể cả con vinabox x10 chip s912 cũng bị. Giờ xài egreat thì ngon, xem kênh nào cũng mượt. K bị khựng hình nữa. K phải do mạng đâu các bác nhé

kodiitvplus

Well-Known Member
Hi. Nói thật với các bác từ trước đến nay e xem bóng đá ACE trên box cùi hay box cao cấp chưa bao giờ phân biệt được âm thanh của box nào ngon hơn. Hay tại tai em có vấn đề nhủ. Hình ảnh thì chắc chắn phải khác. Chứ âm thanh khác nghe nó vô lý thế nào ấy nhỉ o_O
Mà ACE là giao thức Torrent, xem có mượt hay không phụ thuộc rất nhiều và0 chia sẻ của cộng đồng ( seed ). Mạng có cao cỡ bao nhiêu mà không có seed thì cũng như không, chấp cả mở port :mad:

Bên trên