Em cần tìm bộ loa nghe nhạc tích hợp DJ và Karaoke ạ

Em đang săn 1 bộ loa hịn hịn kiểu loa kéo có tính năng Karaoke, chỉnh được DJ các kiểu, đèn đóm nhấp nháy lập lòe luôn để hát hò, tạo bar khi có tiệc tùng với bạn bè đó mà (Các bác yên tâm tư vấn nhé vì em hứa chỉ mở loa vừa đủ nghe, không phiền hàng xóm láng giềng đâu ạ). Em cảm ơn trước nhé.

ongtamtang

Member
Nghe nói XBOOM OL55D LG nó dùng công nghệ âm thanh của hãng Meridian Anh Quốc, hàng hiệu khá tốt, bass sâu chắc lắm.

janosida

Member
Được thì làm bộ LG XBOOM OL55D khá hợp lý đó bác. Công suất 600W khủng lắm, có cả 2 bàn chà đĩa, cần gạt Party Acceleration gấu lắm. Có thêm 2 cổng gắn mic dùng hát karaoke cũng OK luôn.

Ginô Tùng

Member
Về loại loa thì tầm giá hiện tại con LG XBOOM OL55D bỏ xa các thể loại loa kéo của các hãng, đập chết hoàn toàn mấy anh loa kéo Nhật Tảo hay Tung Của.

ongtamtang

Member
Tuy con XBOOM OL55D nhỏ gọn nhưng cs khủng 600w. Tích hợp nhiều công nghệ âm thanh đỉnh như Hi-Res Audio, Dolby Audio, Bass Blast+ ...

nainaa

Member
Cũng serch tìm thử xem cái loa DJ ra sao thấy trên lazada , tiki bán đầy ra .

Vừa làm con LG XBOOM OL55D rồi . Quá hài lòng luôn, âm thanh nghe hay lắm, hát hò karaoke và chỉnh DJ đủ kiểu. Nhiều loại kết nối không dây và có dây, có cả ổ đọc DVD, HDMI, nghe FM… thanks mn

buqadi

Member
Mua loa đáng tiền bát gạo thì thớt xem thử 2 con này nè: XBOOM OL55D công suất 600W công suất lớn, nhiều tính năng, cho chỉnh DJ, hát hò karaoke... Còn cần cơ động, di chuyển nhiều thì làm con XBOOM RL2 50W cũng của LG vì con này gọn nhẹ hơn, dùng pin tích hợp xài gần 15 tiếng

Bên trên