Em đang cần mua màn hình Ultrawide 21:9, loại đa dụng, chiến game ngon?

ducmannguyen111

Em đang nghía được 2 em màn 29WK600 hay 29WK500 đều 29" của LG model 2018. Em thì dùng màn kiểu đa năng, vừa chơi mấy game MOBA nhẹ nhẹ như DOTA hay LMHT, vừa lướt web, xem phim và cả coding nữa… Theo các bác thì em nên chọn mua model nào ạ?

nabuna

Member
Nhà mình đang xài con LG 29WK500 thấy cũng ổn, hình ảnh cũng sắc nét, chuẩn 21:9 nữa nên xài sướng lắm. Còn con 29WK600 thì chưa xài nên không biết sao.

damerland

Member
Hiện tại mình có đang bán 2 con màn LG mà bác chủ quan tâm nhé ! Con 29WK600 thì có thêm HDR10 dùng xem phim khá đẹp, quét 75hz ! Con 29WK500 thì không có HDR nhưng hình ảnh chất lượng không thue kém nhé mà giá rẻ hơn 1 chút ! Còn tùy túi tiền mà bác có thể chọn 1 trong 2 nhé vì hình ảnh chất lượng đều rất tốt , thiết kế đẹp , kiểu 21:9 này để phim hay game đều ok hết nhé :)

joncena

Member
mình thấy con 29WK600 ở nước ngoài được khen quá trời luôn, chắc co nó có HDR cộng thên Freesync.

Chỉnh sửa lần cuối:

2chungta

Member
cách đây 2 tháng e cũng tậu con này , công nhận đang mua lắm luôn, game hay phim đều ok hết.

sautatca

Member
Xem 2 con model này ở Phong Vũ rồi nhé, 29WK600 hay 29WK500 có thiết kế chân đế cũng khá đẹp, có thêm meiéng đệm cao su nữa nên bám bàn chắc hơn mấy mẫu 2017.

Bên trên