ESPN sẽ đổi tên thành Fox Sport ?

em_ne_anh

Member
Ðề: Re: Ðề: ESPN sẽ đổi tên thành Fox Sport ?

em cũng giống bác này, đang quan tâm vụ F1 trên ESPN và Starsport, không biết nó có tiếp tục trực tiếp kg ta, bác nào biết vụ này thì báo giúp

Ðề: ESPN sẽ đổi tên thành Fox Sport ?

e thấy nó chỉ đổi tên thôi còn nội dung theo như trailer giới thiệu thì đc giữ nguyên mà :)

tan_huy_93

Well-Known Member
Re: Ðề: Re: Ðề: ESPN sẽ đổi tên thành Fox Sport ?

Fox Sport continue broadcasting your favourite sporting events you currently enjoy on ESPN.
Có thể sẽ còn Live F1 bác ạ, nhưnh phải đợi đến tháng 3 xem có Live không mới an tâm, chủ nhật không xem được Premier League rồi, nay mà không xem được F1 nữa chắc nghỉ khỏi xem thể thao cuối tuần luôn.
em cũng giống bác này, đang quan tâm vụ F1 trên ESPN và Starsport, không biết nó có tiếp tục trực tiếp kg ta, bác nào biết vụ này thì báo giúp

tan_huy_93

Well-Known Member
Re: Ðề: ESPN sẽ đổi tên thành Fox Sport ?

Chỉ đổi tên chương trình trên ESPN|HD vẫn phát như bình thường, nhưng cái em lo là ESPN còn bản qyuyền phát sóng F1 hay không, vì có bác nói đến năm 2013 là ESPN hết bản quyền F1, em vẫn còn thắc mắc là đến năm 2013 ESPN hết bản quyền, hay đến hết mùa giải năm 2013 mới hết bản quyền.
Bác nào biết trả lời hộ em cái nha.
e thấy nó chỉ đổi tên thôi còn nội dung theo như trailer giới thiệu thì đc giữ nguyên mà :)

tan_huy_93

Well-Known Member
Em vừa xem xong đoạt giới thiệu các chương trình sẽ phát trên Fox Sport Châu Á, em thấy không có gì thay đổi, vẫn còn Live F1, MotoGP, 2 giải Tennis, 3 giải Golf, Bóng chày, Bóng bầu dục, Bóng rỗ, Bóng đá...
Nó làm nhanh quá em xem không kịp, còn F1 là ok con gà đen, Bóng đá thì Premier League mùa này thì không có phát ở Việt Nam rồi, còn mùa sau có phát hay không thì chưa biết, các giải bóng đá Châu Âu khác thì không có phát ở Việt Nam đến hết mùa giải năm 2015, còn mấy môn khác có Live thì xem cũng đỡ buồn.

Chỉnh sửa lần cuối:

thekop

Active Member

Ngày càng thấy ESPN càng mất chất..ngày trước khi chưa có K+1, ESPN là tất cả với dân ghiền thể thao..trước tiên là mất Laliga, rồi EPL, rồi sau đó là hệ thống các giải Pool-snooker ĐNA..riết rồi trên ESPN chỉ còn tennis Anh open, Uc open, F1..chấm hết! thì như vậy sự thay tên, đổi chương trình cũng có ảnh hưởng gì lắm đâu nhỉ??? Biết đâu Fox.sport lại có nhiều chương trình mới bổ sung như UFC chẳng hạn! (mình cực khoái môn này). Cho nên ESPN rút, Fox nhảy vào có khi lại hay...!

tan_huy_93

Well-Known Member

Ờ ờ em thấy trong đoạn giới thiệu có UFC nữa bác.
Mà ESPN ở Việt Nam xuống cấp thôi chứ ESPN các khu vực/Quốc gia khác vẫn còn ngon vì có bóng đá, ESPN phát ở Thái Lan cũng không hơn ESPN phát ở Việt Nam vì cũng không có bóng đá Châu Âu.
Ngày càng thấy ESPN càng mất chất..ngày trước khi chưa có K+1, ESPN là tất cả với dân ghiền thể thao..trước tiên là mất Laliga, rồi EPL, rồi sau đó là hệ thống các giải Pool-snooker ĐNA..riết rồi trên ESPN chỉ còn tennis Anh open, Uc open, F1..chấm hết! thì như vậy sự thay tên, đổi chương trình cũng có ảnh hưởng gì lắm đâu nhỉ??? Biết đâu Fox.sport lại có nhiều chương trình mới bổ sung như UFC chẳng hạn! (mình cực khoái môn này). Cho nên ESPN rút, Fox nhảy vào có khi lại hay...!

dhpaul

Well-Known Member

Xưa nay Fox vẫn góp vốn trong liên doanh này (chính xác hơn là bố của nó, News Corp). Còn cái bác mong muốn ít nhất 2 năm nữa nó mới có thể làm được, hoặc ngay bây giờ bác có thể dọn sang Ấn Độ ở, ESPN STAR vẫn là thiên đường thể thao của bác =))

Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: ESPN sẽ đổi tên thành Fox Sport ?

Fox Sport continue broadcasting your favourite sporting events you currently enjoy on ESPN.
Có thể sẽ còn Live F1 bác ạ, nhưnh phải đợi đến tháng 3 xem có Live không mới an tâm, chủ nhật không xem được Premier League rồi, nay mà không xem được F1 nữa chắc nghỉ khỏi xem thể thao cuối tuần luôn.
yên tâm đi anh, chuyển sang dùng K+ là có đầy đủ mà.

tan_huy_93

Well-Known Member

Dọn nhà qua Ấn Độ vậy dọn qua Anh luôn cho rồi, có SkySport lẫn ESPN UK, mà quan trọng vẫn là "Bác Hồ đi trước dẫn bước ta đi" :D
Xưa nay Fox vẫn góp vốn trong liên doanh này (chính xác hơn là bố của nó, News Corp). Còn cái bác mong muốn ít nhất 2 năm nữa nó mới có thể làm được, hoặc ngay bây giờ bác có thể dọn sang Ấn Độ ở, ESPN STAR vẫn là thiên đường thể thao của bác =))

duyen_pham

em thấy espn đổi sang foxsports quảng cáo có đầy đủ các môn thể thao, đặc biệt là EPL , nói chung là đủ món >-)

Bên trên