[Fshare| 1 Link] Adobe Photoshop CS6 Full - Phần mềm chỉnh sửa ảnh tốt nhất hiện nay

nlsinh

Active Member
Re: Ðề: [Fshare| 1 Link] Adobe Photoshop CS6 Full - Phần mềm chỉnh sửa ảnh tốt nhất hiện nay

Thiếu phần crack rồi ông ơi
Vào file crack làm gì có gì thì lấy đâu file "cs6.patch.exe" mà cop, xem giúp tôi với

Không cần file đó đâu bạn, cứ crack đúng với như file Huong Dan.txt trong thư mục Crack Adobe Master Collection CS6 sẽ thành công thôi!

ngoisaosang

Active Member
Ðề: [Fshare| 1 Link] Adobe Photoshop CS6 Full - Phần mềm chỉnh sửa ảnh tốt nhất hiện nay

thank you bạn đã chia sẽ.

vu_vantien

Well-Known Member
Nghe nói CS6 này có tính năng Deblur làm nét ảnh mờ cực kỳ hiệu quả

Nhìn thì hơi khó tin, để làm thử xem sao.

Cái này là "chữa cháy" ảnh chụp bị rung tay (các nét trộn vào nhau) thì mới được chủ thớt ợ, còn làm ảnh mờ thành ảnh nét thì còn lâu lắm :)

thaotienvinhan

Active Member
Ðề: [Fshare| 1 Link] Adobe Photoshop CS6 Full - Phần mềm chỉnh sửa ảnh tốt nhất hiện nay

Đang kéo về, hy vọng crack được , thanks Bác !

lam hung

Member

Hy vọng crack được , thanks Bác !

Hunghang

Làm sao biết là crack thành công hay chưa, ko muốn đợi 30 ngày mới biết đâu, cảm ơn bạn

bombo007

Member

thank chủ top nhiều.... :D

anbinhdo

Well-Known Member

Tập tò với em nó tý :D
thanks Bác.

hungdola

Cám ơn bạn nhiều. Đang tải :)

tudotuong

Well-Known Member

Cám ơn bác,
topic này post đã lâu, nhưng hôm nay mới thấy, hy vọng là links còn sống nhé.

tonytruong

Super Moderators

Sau khi cài đặt lên Win10 mình bị lỗi photoshop CS5 không xài được,may quá link này vẫn còn sống,kéo về cài đặt thành công và xài tốt trên Win10,cảm ơn bác chủ nhiều nhé. :)

P/s Trong bản Photoshop CS6 này có tính năng Deblur khá hay và nhiếu tính năng hay khác nữa thích thật. :)

[video=youtube;QfD3KDxwCYM]https://www.youtube.com/watch?v=QfD3KDxwCYM[/video]​

viewsat2

Member

mở file patch lên có thấy chữ Patch đâu mà nhấn?

Bên trên