[Fshare] Champions League 2008 Final | Manchester Utd - Chelsea (Blu-ray)

7522565

Member
Ðề: [Fshare] Champions League 2008 Final | Manchester Utd - Chelsea (Blu-ray)

Sao không up 1 link bạn ơi, cách up đơn giản lắm, bạn up file lớn nhất 1 link, còn folder nguyên của nó thì rar lại up link thứ 2 là ngon. Thanks.

vietevn

Banned

Mình đang reup lại bản Bluray cho một người bạn ở nước ngoài.
Mọi người ai quan tranh thủ down nhanh kẻo lại die nhé. Em đổi điểm được VIP để lưu trữ có 28 ngày thôi àh

Andylove

Member
bạn up 1 link down cho tiện nhé. Thanks again.

Bạn có trận Manu và Man City tỷ số 3-2 1080i không up luôn giúp mình với?

Andylove

Member
Mình đã down về nhưng giải nén báo lỗi, báo lỗi ngay từ part1, xóa part1--> tại lại, giải nén vẫn thấy báo lỗi --> thử repair --> found recovery nhưng cannot repair. Thử các part khác khi giải nén cũng thấy báo lỗi. Bạn thử check lại giúp mình với.

Andylove

Member
Mình đã down về nhưng giải nén báo lỗi, báo lỗi ngay từ part1, xóa part1--> tại lại, giải nén vẫn thấy báo lỗi --> thử repair --> found recovery nhưng cannot repair. Thử các part khác khi giải nén cũng thấy báo lỗi. Bạn thử check lại giúp mình với. Nếu có thể bạn up 2 link file .m2ts thôi, không cần menu đâu. Thanks.

DMTD

Member
xÁC nhận là lỗi nhé chủ topic, mình cũng tải lại mấy lần rồi nhưng đều báo lỗi. Bạn chỉ cần up file 9 và 10 thôi, đừng up kiểu rar zip mệt lắm. Thanks.

Andylove

Member
Theo thông báo của bạn, mình đã down lại part1 và thử test xem vấn đề gì không trước khi down tiếp các part còn lại thì vẫn báo thế này:
! C:\Users\Downloads\Compressed\UCL Final 2008 MU-CHE Bluray.part01.rar: Checksum error in UCL Final 2008 MU-CHE Bluray\Manchester United - Champions League Final [Blu-ray]\BDMV\STREAM\00009.m2ts. The file is corrupt
! C:\Users\Downloads\Compressed\UCL Final 2008 MU-CHE Bluray.part02.rar: The required volume is absent

Bạn làm ơn up lại cho mình, chỉ cần up lại 2 file 00009.m2ts và 00010.m2ts thôi, up 1 link thôi. Đừng zip, rar down khổ lắm, sau lại giải nén mà hay lỗi tùm lum. Thanks.

21mcstore

Member

Giá như có file ISO khủng nằm ở Fshare thì em coi trực tiếp trên đó luôn. Khỏi mất công down về

Andylove

Member
Mới down lại lần nữa rồi, vẫn bị hỏng mất mấy part, sau khi repair thì còn part 3 và part 7 báo hoàn thành nhưng khi giải nén vẫn báo lỗi file 0009 ở part 3 và part7. Bạn giúp mình up lại hai part này nhé. THanks.

Ai có bản này bình luận VTV3 k nhỉ, chắc hiếm lắm

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:

vietevn

Banned

Hôm nay là tròn 7 năm trận đấu này rồi, nhanh quá mọi người nhỉ... nhưng quá lâu cho một chiếc cup tiếp theo cho MU.

visaothe

%-( 38G %-:)-?;))

Bên trên