[Fshare│Full ISO]►♦Freedom Fighters♦◄[HDVN│G.Groups]

Publisher: EA Games
Developer: Io Interactive
Genre: Modern Tactical Shooter
Gamespot chấm: 9.3
Một số thông tin :
Luôn là một trong những nhân vật cỡ bự của ngành công nghiệp sản xuất game, trò chơi của Electronic Arts được giới chơi game đánh giá rất cao không chỉ ở lĩnh vực game thể thao mà ngay cả trong mặt game hành động. Một Generade với thể loại hành động “3D first person” chuẩn mực, những pha hành động đầy lôi cuốn trong Battle Field và bây giờ là sự kết hợp với IO Interactive, nhà phát triển game kỳ cựu với Hitman2- Silent Assassin là một minh chứng hùng hồn để cho ra đời Freedom Fighter, một sự phá cách đầy táo bạo của thể loại hành động “3D third person”.

Giới thiệu đôi nét :
Đây là câu chuyện kể về cuộc chiến của Christopher Stone cùng những người bạn của mình chống lại những kẻ chiếm đóng New York. Trong lần vào một ngôi nhà bỏ hoang để sửa chữa đường ống bị rò rỉ, Stone cùng anh trai mình vô tình lọt vào căn cứ của những kẻ chiếm đóng. Hậu quả anh trai Stone bị bắt nhưng Stone thì may mắn hơn đã thoát được cuộc truy đuổi. Với quyết tâm cứu bằng được anh trai mình, Stone lao vào cuộc dù trong tay chỉ có duy nhất một .... cái ống nước rỉ sét. Và với cú đánh mà bất kỳ một tuyển thủ bóng chày nào cũng mơ ước Stone đã hạ gục được tên lính gác và .... trò chơi bắt đầu.

Khó khăn gấp đôi và hấp dẫn gấp bốn
Rất nhiều các hành động mới đã được các nhà lập trình đưa vào Freedom Fighter, không chỉ chiến đấu với những khẩu súng mà phải chiến đấu với tất cả những gì bạn có, ví dụ như bằng... tay không chẳng hạn, rất nhiều các động tác cận chiến sẽ được sử dụng khi .... hết đạn. Với rất nhiều những chướng ngại vật được dựng lên trong suốt trò chơi như những bức tường đổ nát, xác những xe bị phá hủy... bạn có thể lợi dụng những điểm đó làm chỗ ẩn nấp và đánh trả những đợt tấn công. Nhưng đừng mừng vội nhé! Bạn có thể làm được cũng có nghĩa là kẻ thù của bạn cũng làm được. Không mắc phải sai lầm mà rất nhiều “vị tiền bối” đi truớc gặp phải, IO đã tạo cho các nhân vật của mình một tính logic khá tốt trong hành động. Bạn sẽ gặp phải những đối thủ rất “khó xơi”. Không chỉ biết ẩn nấp mà kẻ địch có thể tổ chức tấn công bạn theo ít nhất là 20 cách khác nhau. Một kinh nghiệm khi chơi là đừng có núp quá lâu, bạn sẽ không đoán được ai đang ở sau lưng mình đâu. Tất nhiên, bạn sẽ nhận được sự hỗ trợ từ các đồng đội. Nhưng chẳng có cái gì tự chạy đến đâu, muốn có những người bạn thì việc phải giải cứu và “thu phục” là điều không thể tránh khỏi.

Chỉ cần với 10 phút ngồi bên PC là bạn có thể nắm vững được cách điều khiển nhân vật cùng với các nút chức năng trong Freedom Fighter rồi. Với các chức năng điều khiển đơn giản và menu quản lý đồ vật (item) dễ hiểu, bạn sẽ không phải mất nhiều thời gian làm quen cách chơi, và chỉ cần một động tác nhấn chuột là bạn có thể trang bị cho mình những món đồ cần thiết. 10 phút để làm quen, nhưng sẽ phải mất tới 30 tiếng đồng hồ để hoàn thành trò chơi đấy.

Một số hình ảnh

freedomfighters2

Trailer:

[video=youtube;i2Mzdbhf31Q]http://www.youtube.com/watch?v=i2Mzdbhf31Q[/video]​

Cấu hình tối thiểu:

Windows 98/ME/2000/XP
Pentium III 755MHz
Ram 128MB (nên có Ram 256MB)
VGA 32MB hỗ trợ 3D Accelerator
HDD 650MB
DirectX: DirectX v8.1

Link tải phim
Link die

Pass download: nhox_crazy​

Chỉnh sửa lần cuối:
Ðề: [Fshare│Full ISO]►♦Freedom Fighters♦◄[HDVN│G.Groups]

óe anh đừng ban em tội em lắm xD

:| game lỳ nhìn hình xấu thế kja mà đc 9.3 điểm á. Bão rồi :-@

:| game lỳ nhìn hình xấu thế kja mà đc 9.3 điểm á. Bão rồi :-@

chưa chơi mà nói thế thì cẩn thận bị fan ném gạch đấy :))

biết nó ra thời nào ko? thời hitman 2 đấy! hình đc vậy là ngon lắm rồi, vô game nhìn thấy mượt lắm, hơn hình chụp nhiều

gimpvn

Member

Hi, down về cho con máy ọp ẹp

Hi, down về cho con máy ọp ẹp

gamespot chấm 9 điểm ko phải chuyện đùa đâu, cứ yên tâm mà chơi

game này đã có 1 thời vang bóng đấy, biết bao anh bỏ học vì mê cái thằng này :))

chỉ có cái ông kia chơi game mới riết nên chê thế thôi :))

Bên trên