[Fshare]UEFA Champions League : Real - Man City 19/09/2012 [720p-HDTV] BL Tiếng Việt

Thao tran

Link tải phim
[HIDE]Real - Man city[/HIDE]

roughsoul

Member
Ðề: [Fshare]UEFA Champions League : Real - Man City 19/09/2012 [720p-HDTV] BL Tiếng Việt

Đa tạ bác Thảo Trần! Trận này em kết quá mà không dám thức vì sáng còn đi làm. Thanks alot

Alomovie

Member
Ðề: [Fshare]UEFA Champions League : Real - Man City 19/09/2012 [720p-HDTV] BL Tiếng Việt

em cũng tranh thủ còn ấm down về xem... thanks

File bị xóa rồi à bác ?? :(

therain

Well-Known Member

down bình thường mà bác .

davidbeckham_nd

Well-Known Member
Sao bác có bản này nhanh vậy ta? Bác có trận nào đá đêm qua không chia sẻ cho mọi người với. Tui là fan của MU, bác có trận nào của MU không, vui lòng chia sẻ cho tui với. Cảm ơn bác nhiều

Chào bác Thảo Trần.

Rất may cho em là hôm nay lò dò thế nào mà vào được topic này của bác. Bác không biết em mừng thế nào đâu. Rất cám ơn bác.

Em đang rất cần những trận cầu hay có bình luận tiếng Việt như thế này, không biết bác giúp em được không?. Chả là em không ở VN, bố em lại sắp sang chơi vài tháng. Em đang sưu tầm giải EPL với C1 để ít bữa cụ sang có mà xem. Ở đây em down toàn tiếng Anh, nên nếu có tiếng Việt thì chắc ông cụ rất thích.

Xin chân thành cảm ơn bác.

rooney_hq82

Bác này có những trận BLTV hay thật. Mong bác sẽ cập nhật nhiều trận có BLTV nữa. Nhất là các trận của MU ở mùa giải này. Thanks

suthat

Member

Hàng của bác lúc nào anh em cũng trông ngóng =D>

nhokshok237

Active Member

Ai có link trận Man City 1-1 Dortmund ko bà con?

Bên trên