[Fshare│1 Link]►♦│Grand Theft Auto IV: Episodes From Liberty City RELOADED (Hàng thật)

nukunkun

Member
Ðề: Re: [Fshare│1 Link]►♦│Grand Theft Auto IV: Episodes From Liberty City RELOADED (Hàng thật)

ừ nếu hok dc nữa thì lựa game khác vậy......
Mà theo mình đánh giá lúc chơi gta eflc thì thấy cũng đc, nhưng chỉ thuộc dạng chơi đở cho sự thèm muốn gta thôi chứ ko hay bằng bản gốc gta IV đâu, chẳng qua cũng là 1 nội dung 1 bối cảnh thời điểm chỉ khác nhân vật!
Nói cho dễ hiểu thì ví dụ bản gốc là niko đi với tonny ( điều khiển niko) thì bản eflc điều khiển tonny trong cùng 1 nhiệm vụ cái khác là eflc đi sâu hơn vào nhân vật phụ mình điều khiển thôi!

vivoteams

Member
Cấu hình game cao quá....e có mỗi 1gb vga 512 chip dual 3.0 được không ? sợ down xong đem cho recycle bin quá...

nukunkun

Member
Ðề: Re: [Fshare│1 Link]►♦│Grand Theft Auto IV: Episodes From Liberty City RELOADED (Hàng thật)

Cấu hình game cao quá....e có mỗi 1gb vga 512 chip dual 3.0 được không ? sợ down xong đem cho recycle bin quá...

Cấu hình này nói chung ko rõ ràng lắm, nhưng chắc là ko thể đánh GTA IV EFLC đc rồi, low cũng còn fải suy nghĩ huống chi medium hay cao hơn là high! Nhưng cứ thử biết đâu low lại có thể chơi được, vì bản này mở rộng mình cũng ko chắc low chơi được ko nhưng GTA IV gốc chắc chắn là ko đc!

Ðề: [Fshare│1 Link]►♦│Grand Theft Auto IV: Episodes From Liberty City RELOADED (Hàng thật)

hàng chính chủ @@. bản này nặng wa chơi ko nổi

nukunkun

Member
Ðề: [Fshare│1 Link]►♦│Grand Theft Auto IV: Episodes From Liberty City RELOADED (Hàng thật)

hàng chính chủ @@. bản này nặng wa chơi ko nổi

Giờ game nào cũng nặng ngang ngữa hoặc hơn hết bạn ơi, nhất là game offline đỉnh thì ko có chuyện dung lượng thấp, mà thấy vậy chứ bạn bỏ tiền ra mua mấy cái DVD ngoài tiệm về cài nó cũng thế thôi, 1 DVD 4.7gb rồi 4 cái DVD là nhiêu Gb rồi, download về lành tiền hơn nhiều, có internet để làm gì! Chưa kể ngoài tiệm ko có update thường như trên các diễn đàn game, vì game có nhiều bản, nếu là bạn gốc thì dung lượng má ơi luôn, nên fải download mấy bản reloaded, repack thì dung lượng tốt hơn! (mấy cái này thì bạn tìm hiểu google thêm để biết, nếu ko biết)
Muốn nhẹ thì làm game này đi http://www.hdvietnam.com/diendan/13...ink-fshare-alan-wakes-american-nightmare.html

quanghieubr

Mình down về rồi giải nén ra, chạy file setup thì báo lỗi này. Ai biết thì giúp mình với nhé. Thank

nukunkun

Member

Mình down về rồi giải nén ra, chạy file setup thì báo lỗi này. Ai biết thì giúp mình với nhé. Thank

Tình trạng của bạn cũng giống 1 bạn đã hỏi trước bạn, cũng bảo là bị thế. Mình cũng google biết được lỗi đó do registry hệ thống của bạn có vấn đề, bạn chỉ cần:
1: Tải về một trình dọn dẹp registry và cài đặt nó.
2: Mở dọn dẹp registry và quét máy tính của bạn miễn phí.
3: Click vào nút sửa chữa và bạn đã thực hiện.

1 phần mềm gợi ý là Auslogics BoostSpeed mình hay dùng cái này để phục hồi và sửa chữa registry của hệ thống!
AusLogics BoostSpeed 5.4.0.5 (18/08/2012)

longbk06

mình bị thế này
X5tnfcATCiRHdeEBdZ9rlYf0un9x6uqAjVYflpyuKQ1ft18shQw7Ak--5GV7l2yLjt0K2A=s170
báo lỗi eror number:0x8004040 DLL function call crashed : KERNEL32.CreateProcess :(( help me

MagicRed

mình cũng bị lỗi giống bạn này và thử cách fix ở trên rồi nhưng không được.
P/s mình k thấy cái HKEY_LOCAL_MACHINE > Software > Wow6432Node > Etc "Etc" nằm ở đâu cả ai biết giúp mình với

pmqcondeo

Member

thôi dpej, tải trúng toàn bản gốc GTA IV, bây giờ mới thấy GTA ELC chính chủ (vì có post hình ảnh)....lại kéo nữa...nản thật, tốn kém tiền bạc công sức thời giờ donw

quycmf8

Thanks bác nhiều lắm......................

lundethuong1

mình mê GTA lắm đang kéo. 2 bửa nay kéo GTA IV gốc về update bản 1.07 gì đó mà chơi đến lúc chở thằng xỉn về mansion xong nó loading hoài luôn.(gần như chưa choi được gì ngoài test xe)

lundethuong1

Bác nukunkun có bản RIP của game này không?

babyboy3110

Bản này down về cài đặt ko đc nhé mọi người. Cẩn thận down về lại tốn công.
Mình bị lỗi setup ko dc, luôn báo lỗi error 5001...

nukunkun

Member

Bản này down về cài đặt ko đc nhé mọi người. Cẩn thận down về lại tốn công.
Mình bị lỗi setup ko dc, luôn báo lỗi error 5001...

Vớ vẫn ko biết cài nói nhăn nói cuội, máy có vấn đề mà ko biết nguyên nhân là gì lên phán tầm bậy tầm bạ. Bản này mình chơi ngon lành rồi up lên host chứ chẳng phải mấy bản linh tinh kiếm trên mạng đâu! Cài ứ có error gì hết, error hay ko là do win có vấn đề.

babyboy3110

Vớ vẫn ko biết cài nói nhăn nói cuội, máy có vấn đề mà ko biết nguyên nhân là gì lên phán tầm bậy tầm bạ. Bản này mình chơi ngon lành rồi up lên host chứ chẳng phải mấy bản linh tinh kiếm trên mạng đâu! Cài ứ có error gì hết, error hay ko là do win có vấn đề.
Trước hết là mình cảm ơn bạn đã up game cho mọi người, mình ko cố ý j cả.
Thứ 1: lỗi này có vài người bị rồi, ko fai riêng mình
Thứ 2: Bạn bảo lỗi hệ thống, win có vấn đề và đưa ra phần mềm để sử dụng, mình đã làm theo và ko đc

Nhưng mà liệu có fai đây là lỗi win ko????
Nếu đc bạn hướng dẫn mọi người cách fix lỗi này thì tốt quá, công down về cũng khá lâu

nukunkun

Member

Trước hết là mình cảm ơn bạn đã up game cho mọi người, mình ko cố ý j cả.
Thứ 1: lỗi này có vài người bị rồi, ko fai riêng mình
Thứ 2: Bạn bảo lỗi hệ thống, win có vấn đề và đưa ra phần mềm để sử dụng, mình đã làm theo và ko đc

Nhưng mà liệu có fai đây là lỗi win ko????
Nếu đc bạn hướng dẫn mọi người cách fix lỗi này thì tốt quá, công down về cũng khá lâu

How to fix GTA IV error -5001 : 0xffffec75? - Yahoo Answers

Nếu ko fix đc thì để up bản khác nhẹ hơn....

Đã thay link download mới! Setup ko lỗi nữa, đã test!

Chỉnh sửa lần cuối:

giangnam0991

cho mình hỏi là file crack lấy ở đâu và thư mục xliveless-0.999b1 để save game nữa mình ko tìm ra bạn ah. Mình down về 2 file dvd của bạn và cài đặt ok hết rùi but ko thấy crack và thư mục đó ở chỗ nào hết. THank

Bên trên