[Fshare│1 Link]►♦ Tổng Hợp Games ♦◄[HDVN│G.Groups]

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Ðề: [Fshare.vn │ 1 Link] GAMES PC COLLECTION [By Weattseat]

cái Battlefield 3
các bác cho em hỏi máy em i3 2.2ghz, ram 2Gb, card GT540M 1Gb có kéo nổi em nó không ?

Ðề: [Fshare│1 Link]►♦ Tổng Hợp Games ♦◄[HDVN│G.Groups]

máy e toàn bị báo fail RAM nhưng vẫn chiến game ngọt :)) RAM có 2GB nhưng nó toàn nhận 1,9 :))

cuối năm hết game rồi thấy mấy topic game vắng vẻ wa chả bù cho đợt tháng 10 vs 11 :))

nqh2508

Member

Vấn đề mình không hiểu là sao list game cũng để ẩn là sao vậy? Chẳng lẽ lại cần thiết câu thanks đến thế sao?

weattseat

Active Member

Vấn đề mình không hiểu là sao list game cũng để ẩn là sao vậy? Chẳng lẽ lại cần thiết câu thanks đến thế sao?

Quả này là do trước đây làm bên V-Z để Hide của nó = spoiler của mình mà ngại edit.

Hơn nữa bác muốn tìm games nhanh bằng list thì thank 1 cái cũng có sao.

Nếu không thích sau khi thank xong bác remove đi, thế là ổn. :))

có bấm 1 cái nút thanks mà bác cũng ngại thế cơ a`:)) người ta có công up và edit bài.bấm thanks để cổ vũ bác ý còn tiếp tục up game cho ae chứ :D

weattseat

Active Member

Dội Bom xong rồi nhé các bác. :))

donvina

Bác chủ topic nếu có thể cho mình xin game Call of Juarez cả 2 phiên bản với, mình thèm mấy game kiểu cao bồi miền tây này quá mà không có link fshare để down
Thank :D

weattseat

Active Member

Bác chủ topic nếu có thể cho mình xin game Call of Juarez cả 2 phiên bản với, mình thèm mấy game kiểu cao bồi miền tây này quá mà không có link fshare để down
Thank :D

Sẽ có hàng cho bác, nhưng lần sau post vào mục yêu cầu nhé. ;)

hungdaiuy

Banned

Topic của mod đúng là Đỉnh ! 9,5 điểm. Còn 0,5 điểm kia là thiếu Game thể loại Đua Xe. Topic Khủng vậy mà có mỗi NFS The Run !
Phải chăng Mod Thiên Vị cho các thể loại kia! ???
Mong Mod sớm Cập Nhật Thể Loại Đua Xe cho Acc và Em Dc Nhờ !!! Rất Mong Chờ....!!! THANK MOD SO MUCH ....!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên