[Fshare│1Link]►♦Grand Theft Auto IV: Episodes From Liberty City RELOADED♦◄[HDVN│G.Groups]

duynguyena3win

Ðề: [Fshare│1Link]►♦Grand Theft Auto IV: Episodes From Liberty City RELOADED♦◄[HDVN│G.Groups]

VÌ đây là bản GTA 4 nên crack là file "razoz 1911" (không rõ tên) nằm trong CD 1 nhé! nếu đã delete thì nói tui up

vytxynk

Ðề: [Fshare│1Link]►♦Grand Theft Auto IV: Episodes From Liberty City RELOADED♦◄[HDVN│G

Chủ topic hướng dẫn crack như nào đi bạn ? Thanks

skydeath

Ðề: [Fshare│1Link]►♦Grand Theft Auto IV: Episodes From Liberty City RELOADED♦◄[HDVN│G

Quá Đããããããããããããããããããããããããããã .. thank chủ thơt nhiều nha ♥

shppero

game hay nhưng mà đòi hỏi cấu hình ghê quá

nukunkun

Member

up lại dow sau, để dành mua cái card màn hình đã, ko biết CPU dual core 6500 2.93ghz chơi nổi ko ta?

nukunkun

Member
Ðề: [Fshare│1Link]►♦Grand Theft Auto IV: Episodes From Liberty City RELOADED♦◄[HDVN│G.Groups]

cấu hình chơi game này tạm ổn giống máy mình thì đc nè:
Core2duo 7500 2.93ghz hoặc dual core 6500 2.93ghz (Game này muốn chơi mượt mà hơn fải từ 3.0ghz trở lên)
Nếu chạy hệ điều hành win 7 64bit ram phải 4G, 2G vào game bị giựt lắm
HDD thì ko nói vì là hiển nhiên rồi, nếu có SSD sata 2 thì càng tốt.
VGA mình đang xài:HD 6570 1g 128bit
Có thể chơi bằng 5570, có tiền thì wất em 9800GT 256bit 1g
Cài thêm cái game booster vào nữa chơi rất sướng.

Vừa chơi thấy ok nên cmt cho ae tham khảo cấu hình

đây là bản GTA 4 mà đâu phải GTA IV EPISODES FROM LIBERTY CITY đâu chủ thớt làm down về xong cài mới phát hiện

hackerry

Active Member

càng ngày càng khủng
chơi phê lòi :">

nukunkun

Member

patch và mod xe, HD nữa chơi mới sướng, tình hình đã mod xong chơi rất tê

đây là bản GTA 4 mà đâu phải GTA IV EPISODES FROM LIBERTY CITY đâu chủ thớt làm down về xong cài mới phát hiện

Patch lên bản 1.0.7.0 sẽ thấy phần mở rộng nha!

duynguyena3win

patch và mod xe, HD nữa chơi mới sướng, tình hình đã mod xong chơi rất tê

Patch lên bản 1.0.7.0 sẽ thấy phần mở rộng nha!

Bạn ơi cho link luôn đi! Tìm nữa thì mệt quá bạn à!

BiRD

Cái này "Không Phải Gta Episodes From Liberty City" Em Vừa Test xong

babygol_lk

many thanks all !!!!!!!!!!!

---------- Bài trên gởi vào lúc 01:44:24 PM ---------- Bài dưới được thêm vào lúc 01:43:34 PM ----------

many thanks all !!!!!!!!!

leequan2009

Cho mình hỏi ngu tí. Mình có con Laptop chip Intel Core i5 và đồ họa nVidia Gefore 610M 2Gb không biết chơi nổi game này không?
Và cách game này đuôi iso cài kiểu gì thế?

nukunkun

Member

Cho mình hỏi ngu tí. Mình có con Laptop chip Intel Core i5 và đồ họa nVidia Gefore 610M 2Gb không biết chơi nổi game này không?
Và cách game này đuôi iso cài kiểu gì thế?

Chip thì chạy đc rồi đó, còn GPU thì hên xui, ko biết hiệu năng nó thế nào, vì bản thân game này nó dở cái FPS thấp lắm. Đuôi iso thì dùng untralISO mount ra đĩa ảo mà cài

emvaanhlaga

sao vào game chơi đc mà cứ tầm 2s quay góc nhìn là bị giật 1 phát nhỉ ai biết cách fix không :(

Bên trên