[Funny Review] Taken 3: Kịch tính, gọn gẽ, nhưng vẫn thiếu ...

pnv quang

Active Member
Ðề: [Funny Review] Taken 3: Kịch tính, gọn gẽ, nhưng vẫn thiếu ...

Mình rất ít xem phim. Phim hành động mà coi đi coi lại không chán là terminator 2 Justmentday và Deathrace . Thời gian rỗi quá ít, từ ngày có internet hình như ngày sao ngắn quá nhỉ.

bombk

Đi xem phim này từ hôm công chiếu và khá thất vọng vì mình là fan của Taken :(

conheomap

Member

Taken 3 có cái tựa tiếng Việt "Dứt Điểm" rất phù hợp. Xong phần này là bái bai luôn.

echdien87

Member

:D bác Poly quyền lực ^^ have a new day everyone

Orez

Active Member

Review chỉ đơn thuần là để chia sẻ quan điểm cá nhân với những người xem khác. Ko hiểu Poly nghĩ gì mà phải hide phần review cá nhân để người khác "Click thanks to see hidden content". Phải thanks to see nhưng thông tin đc xem lại là những cảm nhận hoàn toàn mang tính chủ quan và phiến diện. Có rất nhiều bạn trên đây chia sẻ những thông tin rất bổ ích liên quan đến phim cũng ko thèm dùng chức năng này. Trừ những bạn share link (xứng đáng đc nhận thanks) thì Poly có lẽ là người lạm dụng chức năng này nhất, ngay cả trong những topic review đậm chất cá nhân, cần thanks?

P/S: Bài này có thể bị xóa hoặc quote lại và "Bạn bị cảnh cáo vì Dùng từ ngữ quá khích, gây mất hòa khí"

kinhphuong

Well-Known Member
Mình thấy có mất hòa khí gì đâu, mình theo topic từ đầu tới đuôi thấy nhiều anh em có ý kiến khá thú vị, anh em coi phim thích hay không thích bình luận cho vui thể hiên quan điểm cá nhân cũng giúp cho người khác biết đường chọn phim để coi cho khỏi phí thời gian cho topic sinh động thôi mà... Tự dưng làm topic mất hay.. hô hô . Hi vọng không nhận được thông báo "Bạn bị cảnh cáo vì Dùng từ ngữ quá khích, gây mất hòa khí"..

culacvang

Well-Known Member
mấy pha bắn nhau ảo thật..tên boss đặc nhiệm Seal tưởng ghê thế nào, lại chết lãng nhách :)
chú cảnh sát thông minh nhưng lại thành phá game...thủ phạm thì ko đuổi, toàn nhè nv chính đuổi :))

sexyca

Well-Known Member

Chưa thấy bác nào review phim Run all Night của Liam Neeson đang chiếu rạp nhỉ :D

echdien87

Member

Để em ... để em xem đã. .. :D

Karaokek1

Banned

Nếu bạn không thể nâng gánh nặng lên khỏi lưng người khác, đừng rời khỏi. Hãy cố gắng làm nhẹ nó.

Bên trên