Đánh giá Galaxy Grand 2: Người khổng lồ trong phân khúc tầm trung

hoangluan90

Ðề: Galaxy Grand 2: Người khổng lồ trong phân khúc tầm trung

Tất cả đều okie duy chỉ có cái giá là hơi quá cao so với mặt bằng chung... Đắt thế này thì ít ai chọn con này lắm, chắc chắn sẽ dòm qua mấy con smartphone của các hãng khác giá rẻ hơn nhưng chất lượng chẳng thua kém gì. Thời buổi giờ cạnh tranh khốc liệt lắm mà bác Samsung treo giá cao như vậy thì bố đứa nào dám mua!!!

jaychau

Bài viết hay quá. Kết em Grand 2 này rồi đó nha!!!!

khoinguyen89

Đẹp đấy! Con Grang 2 này bạn gái em đang xài. Thấy cũng khá tốt. Hôm trước có trải nghiệm thử thì em thấy cũng okie lắm đó bác. Nhưng mà có cái nó cứ nhái nhái theo kiểu của Note 3 làm gì không biết nữa ><

tinhyeumaunang

Giá chót là 7 triệu em xúc con này ngay và luôn!! 8 triệu rưỡi đắt quá!!!

khoinguyen89

Nếu thế thì bác phải mua hàng xách tay hay chờ thêm vài ba tháng nữa thì họa may giá của của nó mới xuống chừng đó. Cơ mà còn thiếu gì các loại smartphone khác tầm giá tiền xài bao ngon. Tưởng bác có tầm vài ba triệu thì khó mua, chứ 7 8 triệu thì dư xăng mua một con xịn rồi!!!!

tinhyeumaunang

Nếu thế thì bác phải mua hàng xách tay hay chờ thêm vài ba tháng nữa thì họa may giá của của nó mới xuống chừng đó. Cơ mà còn thiếu gì các loại smartphone khác tầm giá tiền xài bao ngon. Tưởng bác có tầm vài ba triệu thì khó mua, chứ 7 8 triệu thì dư xăng mua một con xịn rồi!!!!

Em thích với tin tưởng samsung thôi. Không thì apple. Mà apple thì mắc quá em không mua nổi! hix hix

khoinguyen89

Giờ con 4s 99% còn tầm chừng 6 7 triệu thôi à. Bác tìm mua xem sao!!! =))

tinhyeumaunang

Thôi, mua mới không mua thì thôi chứ ai đi mua đồ cũ làm gì hả bác???

tranlongthanh

Em đang dùng con này! Mới mua hồi trước tết luôn. Xài khá okie đó các bác ạ!!! :3

khoinguyen89

Thôi, mua mới không mua thì thôi chứ ai đi mua đồ cũ làm gì hả bác???

Iphone dù cũ nhưng nếu hàng zin và không bị lỗi gì thì vẫn xài rất tốt nhé. Apple được cái vậy, không hư thì thôi chứ mỗi lần hư phải hư cho đáng. Ít bị lỗi vặt lắm!

guyloveintel

Rất thích con Grand 2 này. Giá thì có vẻ hơi đắt hơn một chút so với các dòng điện thoại cùng loại, nhưng tất nhiên, Samsung vẫn đẳng cấp và uy tín hơn nhiều. Em nói có đúng không hả các bác???

gapinus

Thích con này quá làm sao giờ!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

gapinus

Rất thích con Grand 2 này. Giá thì có vẻ hơi đắt hơn một chút so với các dòng điện thoại cùng loại, nhưng tất nhiên, Samsung vẫn đẳng cấp và uy tín hơn nhiều. Em nói có đúng không hả các bác???

Bác nói hơi bị chuẩn đấy!!

mecongnghe123

Hôm trước em có test con này ở Thế Giới di động... Thấy cũng tạm được thôi chứ không thực sự xuất sắc lắm. Cấu hình thì cũng bình thường. Duy chỉ có nắp lưng thì thiết kế na ná giống như của Note 3. Giá thì khá đắt!!!

mecongnghe123

Nếu cho em chừng đó tiền thì em đi mua thằng Vega Iron của Sky nhìn nó bảnh tỏn hơn đó...

jackson90

Vốn dĩ không thích hàng của Samsung lắm nên cũng chẳng có gì mấy ấn tượng. Chị em phụ nữ chắc khoái con này hơn nhỉ!!!

hoangtran41

Vốn dĩ không thích hàng của Samsung lắm nên cũng chẳng có gì mấy ấn tượng. Chị em phụ nữ chắc khoái con này hơn nhỉ!!!

Cũng tùy người thôi. Em thì em thích con Note 3 và hiện cũng đang xài con này. Xài cực sướng luôn. Công nhận kiểu dáng của Samsung không thực sự ấn tượng lắm nhưng bù lại chất lượng luôn luôn tốt!! Uy tín nữa chứ!

mecongnghe123

Cũng tùy người thôi. Em thì em thích con Note 3 và hiện cũng đang xài con này. Xài cực sướng luôn. Công nhận kiểu dáng của Samsung không thực sự ấn tượng lắm nhưng bù lại chất lượng luôn luôn tốt!! Uy tín nữa chứ!

Bác có vẻ thần tượng Samsung nhở !!

Bên trên