Galaxy Note 2 và Mini IPAD

Poplove

Chào các Bác,
Em đang định để dành tiền mua Mini Ipad. Nhưng em lăn tăn không biết là nên chọn Ipad mini hay Galaxy note 2.
Mục đích sử dụng: GHi chép công việc, email, văn bản...

Bác nào đã sử dụng qua thì tư vấn dùm em Galaxy Note 2 cho những công việc trên có tiện không ạ.
Cảm ơn nhiều.
Thân,

Hung082012

Mình chưa có Note II nhưng đang dùng Note I (tạm gọi thế). Nói chung với nhu cầu của bác chủ thì mình nghĩ nên chọn Note II. Tuy nhiên về đồ mượt mà của cảm ứng thì mình thấy Note ko bằng Iphone, IPad.

meocon

Well-Known Member
Ðề: Galaxy Note 2 và Mini IPAD

MÌnh hứng thú với Ipad , chứ ko thích Ipad MINI .

timbolac

Member

Vote cho SS Note II ..............................................

huyjack90

Member

ghi chép vẽ vời thì note 2 đi bác, còn ipad thì em nghĩ ghi chép ko sướng bằng note 2, ko có cảm giác thực khi viết. Theo ý em là vậy :D vả lại Note 2 làm luôn điện thoại, đỡ fải vừa vác mini ipad vừa vác thêm 1 đt nữa. =P~

ruanjin

mình đang dùng Note 2. chưa biết chê điểm gì ngoài cái vỏ nhựa hơi ọp ẹp sau lưng. nhưng chẳng sao nếu bác mua vỏ case. nếu chọn note bác ko phải thất vọng đâu.

thanhminh1963

Chào các Bác,
Em đang định để dành tiền mua Mini Ipad. Nhưng em lăn tăn không biết là nên chọn Ipad mini hay Galaxy note 2.

Bác nào đã sử dụng qua thì tư vấn dùm em Galaxy Note 2 cho những công việc trên có tiện không ạ.
Cảm ơn nhiều.
Thân,

bạn nên mua note 2. rất tuỵet vời và tiện ơ cay bút

---------- Post added 03-11-2012 at 02:24:23 AM ----------

đung không chê được

bxox0000

Member

IPAD có gọi điện được đâu, chưa kể là sản phẩm tầm thấp của Apple nữa, tính năng bị cắt giảm khá nhiều. Vote note 2.

dragonlee

Well-Known Member

Chào các Bác,

Cảm ơn nhiều.
Thân,

Bác chủ cứ làm em Surface là chuẩn nhất.

Poplove

Re: Ðề: Galaxy Note 2 và Mini IPAD

Cảm ơn các Bác đã nhiệt tình chia sẽ kinh nghiệm. Khi nào có hàng trong tay em sẽ thông báo các Bác nhé.

emloveyou92

Well-Known Member

Vote note 2 cái Ipad mini vừa đắt mà ko hợp lý .Nó ko đáng đến mức giá cao như thế :)

cat_lovely

là tín đồ của Apple, tuy nhiên em khuyên bác nên chọn Note 2 ạ :)
tính năng khá độc đáo :)

Bên trên