GAME BẮN SÚNG, ĐUA XE, BÓNG ĐÁ VÀO ĐÂY NHÉ.

duongha1

Member
Ðề: GAME BẮN SÚNG, ĐUA XE, BÓNG ĐÁ VÀO ĐÂY NHÉ.

vấn đề của bf 3 em đã ggiar quyết song giò đến Ghost Recon Future Soldier mình cài song vào play nó hiện lên cái bản này mọi người xem hộ em nó bị làm sao vs ạ.

tronghang

Bác đang dùng card Ati đúng ko? tên card là gì? ati thường hay gặp lỗi này nếu như card yếu. Nguyên nhân do driver của amd có thể phiên bản cũ thì ngon mà phiên bản mới thì ko đc, 2 là có thể do windows cài bản khác lại ok. ngoài ra còn 1 số phần mềm khác nữa nhất là thiếu PhysyX, DirectX cái này down từ trang chủ của MS về vẫn ko đủ mà phải lấy từ nhiều bộ game khác nhau rồi dồn vào cài mới đầy đủ, game for window live, dotnetfx Bác ở đâu hôm nào e đến e xem cho. máy của kute1984 cũng bị bệnh như của bác. nói chung card yếu rất hay bị lỗi đó.

1984kute

Active Member

bác lại lấy maý em ra ví dụ cho sự yếu kém:">
lên 64bit win chấm điểm toàn 6.5 thôi,mượt mà vô cùng8-X

duongha1

Member

Bác đang dùng card Ati đúng ko? tên card là gì? ati thường hay gặp lỗi này nếu như card yếu. Nguyên nhân do driver của amd có thể phiên bản cũ thì ngon mà phiên bản mới thì ko đc, 2 là có thể do windows cài bản khác lại ok. ngoài ra còn 1 số phần mềm khác nữa nhất là thiếu PhysyX, DirectX cái này down từ trang chủ của MS về vẫn ko đủ mà phải lấy từ nhiều bộ game khác nhau rồi dồn vào cài mới đầy đủ, game for window live, dotnetfx Bác ở đâu hôm nào e đến e xem cho. máy của kute1984 cũng bị bệnh như của bác. nói chung card yếu rất hay bị lỗi đó.

mnhf tận thái nguyên ban ơi vga mình dung his hd 5570 bạn à

tronghang

Bây giờ bác cài lại win 7 64bit home premium hay ultimate xem nếu vẫn còn tình trạng trên thì có lẽ bác thay card thôi, giống máy của kute1984 đó, cài lại win thì chạy ngon. Card ati mình có kinh nghiệm chơi rất nhiều rồi, bác phải chơi từ tầm 4850, 4870 hoặc 5850, 6850 trở lên thì mới chơi đc nhưng game hiện nay ngon mà ko bị bật ra. Còn 1 cách nữa chắc chắn cho con card của bác là quay về winXP thì ok ngay, nhưng giờ mà nhìn giao diện xp muốn vứt máy đi quá. À mà một số game mới lại ko hỗ trợ XP nữa rồi. Còn trường hợp đầu tiên bác vẫn chơi đc nhưng sau 1 vài màn lại bật ra đó cũng là do card yếu đấy.

duongha1

Member

con vga mình mới mua tết kiểu này chác nhịn thôi thanhk các bác HD em quên chứa giới thiệu em ở HD THÁI NGUYÊN có bác BINHHC hay vào đây chém ý. hôm nào có time anh em HD vs TN giao liu tý nhể.

anhatnhoa

Well-Known Member

Bác Trọng nói chuẩn rồi. Những nguyên nhân này là chủ yếu.

tronghang

Chơi chưa? có hay ko? anh lại bán con card 5850 rồi, đang chờ kiếm con khác.

anhatnhoa

Well-Known Member

Chơi chưa? có hay ko? anh lại bán con card 5850 rồi, đang chờ kiếm con khác.

Nói chung cũng bình thường bác ạ! Cũng không tạo dấu ấn đáng nhớ, nói chung là cũng kiểu xịt như mấy bản Sniper trước. :|
bác dạo này cứ thay đồ liên tục. Phục bác dần rồi đấy.

Chỉnh sửa lần cuối:

1984kute

Active Member

game này máy mình play đc không nhỉ?????
cũng đú đởn tí

tronghang

game này máy mình play đc không nhỉ?????
cũng đú đởn tí

Máy chú chắc ko đú đc vì bắn tỉa khó phết, rung tay tí nó đọp cho mình phát rồi mà súng ngắm đòi hỏi độ chính xác cao máy mà lag thì ko bắn nổi. chú chơi thử bản sniper Elite đấy, có tình huống bắn đứt cuống tim, rồi rụng cả 2 quả cà nhìn tởm lắm. hoặc chú chơi bản 1 khả năng nhẹ hơn bản này, bản 1 bắn cũng khó lắm, ko dễ xơi tí nào.

tronghang

Nói chung cũng bình thường bác ạ! Cũng không tạo dấu ấn đáng nhớ, nói chung là cũng kiểu xịt như mấy bản Sniper trước. :|
bác dạo này cứ thay đồ liên tục. Phục bác dần rồi đấy.

Chơi cũng phải chịu khó thay đổi nó mới vui, chịu lùng sục trên mạng sẽ kiếm đc hàng ngon, chơi chán bán lại vẫn ko bị lỗ. Anh đã chơi ai hỏi bán bất cứ thứ gì anh cũng bán, bán để đc chơi nhiều chủng loại khác nhau. Mà chú có máu chơi máy ảnh ko? bạn bè toàn em xinh tươi có máy chụp cũng sướng. Con D300s ở cơ quan chú là con máy làm nên tên tuổi cho Nikon đấy. chụp cực đỉnh, mỗi tội giá cũng hơi chát chứ tầm dưới 20 củ là anh cũng làm 1 con bắn cho sướng tay.

anhatnhoa

Well-Known Member

Chơi cũng phải chịu khó thay đổi nó mới vui, chịu lùng sục trên mạng sẽ kiếm đc hàng ngon, chơi chán bán lại vẫn ko bị lỗ. Anh đã chơi ai hỏi bán bất cứ thứ gì anh cũng bán, bán để đc chơi nhiều chủng loại khác nhau. Mà chú có máu chơi máy ảnh ko? bạn bè toàn em xinh tươi có máy chụp cũng sướng. Con D300s ở cơ quan chú là con máy làm nên tên tuổi cho Nikon đấy. chụp cực đỉnh, mỗi tội giá cũng hơi chát chứ tầm dưới 20 củ là anh cũng làm 1 con bắn cho sướng tay.

Gì em chẳng máu bác ơi. :( Chỉ tội hầu bao không rủng rỉnh. :(
Con này thì đỉnh rồi, 18-105 góc rộng miên man :D

Đôrêmi

Moderator

Gì em chẳng máu bác ơi. :( Chỉ tội hầu bao không rủng rỉnh. :(
Con này thì đỉnh rồi, 18-105 góc rộng miên man :D

Chú anh đúng thấy là cái gì cũng máu, nhưng máu nhất là .... gái! :D:D:D Có đúng vậy không hả các bác?

1984kute

Active Member

gái mà không thích thành gì hả bác{sư cũng thích nữa là}

Bên trên