GAME SHOW mừng sinh nhật HD BIÊN HOÀ

optoma-hd

Ðề: GAME SHOW mừng sinh nhật HD BIÊN HOÀ

Bóng bàn thật là môn thể thao đam mê của em (tương đương bóng đá), biết chơi khá goodi, lúc trước còn có cả thời gian tập tành cùng đội bóng bàn thiếu niên/nhi đồng và đội trẻ của Tiền Giang, đi thi đấu giải cũng vài lần, bóng bàn game thì chưa chơi bao giờ và k có điều kiện để test mới đau chứ ... :-SS.

Nhưng cái quan trọng nhất là có lọt vào 1 trong bốn lá thăm hay k thôi, cờ đến tai ai người đó phất, bác nào bốc thăm trúng mà k muốn chơi thì mình sung phong thay thế, giải thưởng chúng chia đôi nhá :))

Ôi sinh Nhật HD Biên Hòa lần này hoành tráng thiệt ,anh em nào chưa đăng ký thì lẹ lên .Giờ G đã điểm rồi .........
Các bác còn lại thì ráng tập thể lực ,tập kỹ thuật nhiều vào .Em không giỏi môn bóng bàn này nhưng bỏ nhỏ là chuyện nhỏ nhé ,1 lời cảnh báo đến các bác nhé .......hi hi ......:D:D:D

Em đã không dám đưa game F1 lên rồi,vậy mà vẫn gặp toàn các bác cao thủ.Nắm được kỹ thuật thì 99% là dinh giải nhất rồi,quan trọng là lọt qua vòng loại thôi.

optoma-hd

hơ hơ, thế là ko có xíu hy vọng rùi, :(((
Bốc thăm lọt qua vòng loại là có giải rồi mà bác minhthong1981.
Nghe tới vụ này máu quá, lúc trước đi học cũng một thời oanh liệt bida, bóng bàn. Giờ có bác Optoma tổ chức lại ...
Mong bác andrian có mặt trong buổi SN này nhé.
môn này em yếu.có búng thun ,gảy hình thì còn kha khá các bác ạ.b-(
Hôm đó có mấy nhóc nhà mình và của mấy bác nứa tiếp bác môn này,vậy là yên trí có người chơi cùng rồi nhé.

hoangtq

Well-Known Member

Nghe tới vụ này máu quá, lúc trước đi học cũng một thời oanh liệt bida, bóng bàn. Giờ có bác Optoma tổ chức lại ...

Bác optoma tổ chức theo kiểu game nên k biết nó sẽ ntn bác ạ, ở dưới bác mà có bàn thì bữa nào em cho bác mượn cây vợt yêu quý của em ("cốt" cùng loại với vợt của Đoàn Kiến Quốc nhá :)), chỉ có mút là bèo hơn xíu thôi :)); hồi năm 2007 hay 2008 gì đó em đi xem giải cây vợt vàng ở NTĐ Phan Đình Phùng, có chụp hình + giao lưu với mấy chú Kiến Quốc, Nam Hải, Tuấn Quỳnh ... nên mới biết Kiến Quốc dùng cây vợt giống của em)

Em đã không dám đưa game F1 lên rồi,vậy mà vẫn gặp toàn các bác cao thủ.Nắm được kỹ thuật thì 99% là dinh giải nhất rồi,quan trọng là lọt qua vòng loại thôi.

Món game này có khi bác daiyou là cao thủ đấy, nó giống bi nhiêu % so với thực tế hả bác ?

tommyvu

Mong bác andrian có mặt trong buổi SN này nhé

Anh Thảo sắp xếp được đến cùng anh em nhé. Gday

Ráng hết sức có thể để có mặt ... vì 1 năm mới có 1 lần mà. Thanks all

Bác optoma tổ chức theo kiểu game nên k biết nó sẽ ntn bác ạ, ở dưới bác mà có bàn thì bữa nào em cho bác mượn cây vợt yêu quý của em ("cốt" cùng loại với vợt của Đoàn Kiến Quốc nhá :)), chỉ có mút là bèo hơn xíu thôi :)); hồi năm 2007 hay 2008 gì đó em đi xem giải cây vợt vàng ở NTĐ Phan Đình Phùng, có chụp hình + giao lưu với mấy chú Kiến Quốc, Nam Hải, Tuấn Quỳnh ... nên mới biết Kiến Quốc dùng cây vợt giống của em) Món game này có khi bác daiyou là cao thủ đấy, nó giống bi nhiêu % so với thực tế hả bác ?

Chú Hoangtq có nhiều món giỏi nhỉ.
Văn ko ôn võ ko luyện ... giờ chắc có chịu nổi 1 sec ko đây.

hoangtq

Well-Known Member

Chú Hoangtq có nhiều món giỏi nhỉ.
Văn ko ôn võ ko luyện ... giờ chắc có chịu nổi 1 sec ko đây.

Chính xác là từ tháng 04/2008 đến giờ k đụng tới bóng bàn do chuyển về Dĩ An ở, k có chỗ chơi. Vợt để lâu có khi cũng hư 2 miếng mút rồi ấy chứ.
Nếu thi đấu với bác và các anh em HDBH thì bác thích bao nhiêu sec em chiều bấy nhiêu ....... khi nào mệt thì xin nghỉ giải lao thôi .........:))

bao0102

Active Member

em chả thích F1.em chỉ thích mấy cái xe mà bữa trước đi qua BH mình ý.B-)

optoma-hd

Bác optoma tổ chức theo kiểu game nên k biết nó sẽ ntn bác ạ, ở dưới bác mà có bàn thì bữa nào em cho bác mượn cây vợt yêu quý của em ("cốt" cùng loại với vợt của Đoàn Kiến Quốc nhá :)), chỉ có mút là bèo hơn xíu thôi :)); hồi năm 2007 hay 2008 gì đó em đi xem giải cây vợt vàng ở NTĐ Phan Đình Phùng, có chụp hình + giao lưu với mấy chú Kiến Quốc, Nam Hải, Tuấn Quỳnh ... nên mới biết Kiến Quốc dùng cây vợt giống của em)

Món game này có khi bác daiyou là cao thủ đấy, nó giống bi nhiêu % so với thực tế hả bác ?
Vào sâu vòng trong nó khá giống bác Hoàng a,cúng lip ve xoáy y như thật.Chơi với pu vài hiệp cúng vã mồ hôi.

optoma-hd

em chả thích F1.em chỉ thích mấy cái xe mà bữa trước đi qua BH mình ý.B-)

Cái này đúng không. N
http:// ghe tụi nó rú tưởng động đất.

optoma-hd

Sắp tới ngày rồi,phòng ốc đã xong sắn sàng chào đón các bác

tuanaiai

Active Member

Banner đẹp quá anh optoma-hd ơi. Rất tiếc nút thanks chỉ được 1.

bao0102

Active Member

các bác chuẩn bị đồ thui,sắp sửa vác lên đường rùi nào.có bác nào cần thuê xe container chở thì báo trước hen.B-)

libekey

đc nghía bộ loa với dàn chỉnh âm nhà bác optoma đúng là mở rộng tầm mắt :-*

libekey

mèn ơi, với cái dàn âm thanh của bác, em đầu tư đc 5 dàn 5.1 B-)

optoma-hd

Các bác hôm bữa SN dinh các giải thưởng show hàng lên kệ cho anh em ngắm tý nào.Bác khoi@ trưởng ban ăn nhậu từ hôm đó đến giờ lặn đâu mất tăm,không thấy khởi động lại giải bóng đá nhỉ?.Hình kệ em đây
. Và đây giải nhì bác lenamtrung tặng em
Anh chàng Châu Âu da trắng có nàng chân dài da vàng châu á,và 1em da đen châu phi hâm mộ kè 2 bên.Anh chàng da trắng này nhìn vậy mà phong độ king lắm đấy (bác lenamtrung quảng cáo vậy mà...!!!>:)>:):)).

tuanaiai

Active Member

Em kết nhất cái DADI kia, anh tuananh order ở đâu? Giúp em với.Tks

Bên trên