Game thủ chơi Kiếm Thế 2 ở quán net mình rộn ràng quá @@

crayonhp

Ðề: Game thủ chơi Kiếm Thế 2 ở quán net mình rộn ràng quá @@

mình ở huế muốn chơi quá mà không biết chỗ mô test cả

greatmylife

đồng cảnh ngộ với bạn, muốn chơi mà ko được test, buồn quá. thích kiếm thế từ ngày mới ra tê

23thang5

nhiều nguwoif không được chơi bản alpha mà bạn, mình may mắn được chơi thử, hấp dẫn hơn hẳn, tính nawg thì giống như cũ ấy

vipboy6101992

tính năng giống bản cũ vậy là được rồi, có nhiều phái ko bạn ơi

crayonhp

ukm, có 10 chuẩn đó bạn, đổi mới cái đó nên muốn chơi thử xem sao đó

greatmylife

nghe đâu có 10 phái mà, mỗi phái 1 hướng đi thôi

23thang5

mình chơi thì có 10 phái, mỗi phái chỉ duy nhất 1 hướng nên không phải phân vân chi hết, định hướng từ đầu

kimanh1705

Vui ghê...CŨng muốn như vậy mà không được :((

crayonhp

Có mấy acc nè :U ai muốn không pm fb mình đưa cho mà test thử =)) Hận ĐỜi Vô Đối nhá :v

pato2110

Chuyện bây giờ mới kể :v gamer họ bây jờ tải game về máy nhà chơi hết rồi :v

kimanh1705

Cầu 1 accc :v check ib đi bạn

crayonhp

Khác nhiều lắm chứ ^^ thấy đơn giản hơn KT1 nhiều, nhìn qua thì thấy giống thôi

KennyLuz

Mình thấy giống y chang ==! Lại còn môn phái có mỗi một đường tu nữa chứ.

0906 97 95 77 DỰ ÁN VINHOME CENTRAL PARK

Căn hộ Vinhomes Central Park giữa cái ồn ào náo nhiệt của chốn đô thị sau những dòng xe tấp nập một không gian xanh tươi hòa quyện cùng thiên nhiên. Căn hộ Vinhomes Central Park tràn ngập hương của nắng và gió hòa quyện cùng dòng sông Sài Gòn thơ mộng là chốn dừng chân lý tưởng, một điểm đến cho bạn và gia đình xây dựng tổ ấm tương lai.

Căn hộ Vinhomes Central Park bao gồm tổ hợp biệt thự và căn hộ cao cấp bao quanh bờ sông Sài Gòn tạo nên một không gian thoáng mát, mang lại cho cư dân ở đây một không gian sống thanh bình bên dòng sông Sài Gòn. Ngay tại đây, khách hàng có thể dễ tận hưởng những tiện ích đa dạng, phong phú nhằm mang đến cho cư dân một cuộc sống hiện đại và đậm chất thiên nhiên thơ mộng ven sông Sài Gòn.

Căn Hộ Vinhomes Central Park - 0906 97 95 77 Phòng Kinh Doanh để được cung cấp thông tin chính xác, mới nhất về giá và lịch mở bán các biệt thự & căn hộ hạng sang Vinhomes Central Park của chủ đầu tư Tập đoàn Vingroup.

Vị trí: Căn hộ Vinhomes Central Park tọa lạc tại khu Tân Cảng Sài Gòn, là điểm giao nhau của 3 quận 1, 2 và Bình Thạnh. Khu vực có sông Sài Gòn uống quanh, các căn hộ sẽ có view sông. Cạnh đó là tuyến metro số 1 sắp được hình thành. Bạn chỉ mất 5′ để đi các quận trung tâm Sài Gòn, mất 10′ để ra sân bay quốc tế Tân Sơn Nhất.

Tiện ích: Được xây dựng như một thành phố thu nhỏ, biệt lập và cao cấp, Vinhomes Central Park tạo nên diện mạo mới cho trung tâm Thành phố Hồ Chí Minh bên bờ Tây sông Sài Gòn, xác lập nên một chuẩn mực khác biệt về phong cách sống cho cư dân thành thị.

Tiếp nối thành công rực rỡ của hệ thống trung tâm thương mại Vincom Retail tại các đô thị lớn trong cả nước, Vincom Center được thiết kế theo mô hình “tất cả trong 1” với các khu mua sắm – ẩm thực – vui chơi giải trí trên diện tích 59.000 m2.

Cư dân Vinhomes Central Park được chia sẻ niềm vui lan tỏa với sân trượt băng trong nhà hiện đại, khu giải trí Vinpearlland Games, rạp chiếu phim tiêu chuẩn mới nhất và khu vui chơi trẻ em ngoài trời với nhiều hạng mục đa dạng.

Vinschool Central Park – Nơi ươm mầm tinh hoa Trường liên cấp Vinschool có diện tích 22.500 m2 với mô hình giáo dục ưu việt, chương trình giảng dạy tiên tiến, đội ngũ giáo viên có trình độ và nhiệt huyết cùng với cơ sở vật chất hiện đại sẽ giúp các em học sinh phát triển toàn diện về trí tuệ, thể chất và tinh thần. tien ich 5 Tiện ích Hình chụp thực tế tại Bệnh viện Vinmec Vinmec Central Park – Tiêu chuẩn y khoa quốc tế ngay tại Việt Nam

Với đội ngũ y bác sĩ chuyên môn cao, hệ thống trang thiết bị tối tân và dịch vụ tiêu chuẩn, bệnh viện – khách sạn đa khoa quốc tế Vinmec Sài Gòn được kỳ vọng sẽ trở thành địa chỉ chăm sóc y tế đẳng cấp mới của người dân Sài Gòn.

Hotline PKD: 0906 97 95 77

Nguồn: https://vinhomescentralcanhopark.wordpress.com

pato2110

Tụi nó chơi lên cấp nhanh dã mman =)) cày ngày cày đêm mất

KennyLuz

2 ngày cấp 99 :v trâu vàng VN đó

kimanh1705

do bản test nên lên cấp nhanh thôi nhỉ? chứ vào chính thức như thế này chắc game tàn sớm mất @@

crayonhp

chắc là vậy, chắc cho lên cấp nhanh để trải nghiệm mấy cái hd 9x. mình thấy còn nhiều tính năng chưa được mở lắm!

KennyLuz

Săn boss vui lắm :v Boss trâu bò thì thôi rồi :v

kimanh1705

Ở đây có ngày hộc máu mà chết ==~ ko đc test mà mấy thánh cứ ngồi khoe....

Bên trên