Ghost Windows 8.1 Pro (32bit + 64bit) no soft

allway

Well-Known Member
Ðề: Ghost Windows 8.1 Pro (32bit + 64bit) no soft

Nếu không active được, các bác nhờ các cao thủ active by phone giúp, mình cũng đang dùng bản kiểu này, update thoải mái con gà mái luôn.

trungdzu

Active Member

Làm bản full soft đi allway ơi, đã ghost mà còn cài từng soft thì lười quá :)

hoasimtim

Well-Known Member

Ghost thử bản này cho thằng bạn xài ok lắm, các bác cứ thoải con gà mái mà phang =)))

toyosg

Member
Chủ thớt up lại dùm phần 8.1_Pro_32bit_active.part1.rar vì dung lượng khi download chỉ có 177.59 M .Thanks a lot

toyosg

Member
Re: Ðề: Ghost Windows 8.1 Pro (32bit + 64bit) no soft

Chủ thớt up lại dùm phần 8.1_Pro_32bit_active.part1.rar vì dung lượng khi download chỉ có 177.89 M .Thanks a lot

king_of_mar1311

Active Member
em mới update win lên 8.1, xài lâu lâu vẫn bị lỗi tự khởi động lại, không hiểu nguyên nhân. Thôi thì kéo thêm 1 bản ghost về lỡ có gì thì ghost :)

Sao thế, mình xài 8.1 hơn 2 tháng rồi mà chưa găp lỗi gì, chỉ hơi ứ chế một số phần mềm cũ nó không tương thích không xài được thôi. :)

allway

Well-Known Member
Ðề: Re: Ghost Windows 8.1 Pro (32bit + 64bit) no soft

Sao thế, mình xài 8.1 hơn 2 tháng rồi mà chưa găp lỗi gì, chỉ hơi ứ chế một số phần mềm cũ nó không tương thích không xài được thôi. :)

Mình cũng vậy, cài Corel nói nói là không được hơi xầu một chút, không biết bản x6 nó có hỗ trợ không, đang down.

hoanggiadaklak

thiếu part 5 mới chán chứ .
thớt làm ăn chán quá.
dù sao cũng thanks thớt

dvtdress

Đang xài 8.1 rồi nên chỉ cập nhật cái Desktop Background của bạn :), bạn nào thích thì có thể cập nhật cùng:

Mã:
http://74211.com/wallpaper/picture_big/Wallpaper-for-the-Computer-Green-Grape-Leaves-Prosperous-Scene.jpg

Bên trên