Giải đáp thắc mắc về sản phẩm thương hiệu Jarguar - Guinness - Music Wave

bonghongtra

Active Member
Ðề: Giải đáp thắc mắc về sản phẩm thương hiệu Jarguar - Guinness - Music Wave

Bác CuongPhan_Sn cho em hỏi ở Thanh Hóa có nhà phân phối chính thức của Sóng nhạc nào không :D.

ASAP

Well-Known Member
Mới mua nguyên bộ cho bà chị :Amply Musicwave 2000 digital 5,3 tr + Đầu KOK Music core TS-8 Plus 4tr + Micro MW 1000i 4tr + loa Musicwave 303 3,2tr... hát nghe hay... Đầu KOK TS 8 Plus hay hơn arirang 3600 Deluxe A nhiều.

pettomax

Active Member
Ðề: Re: Giải đáp thắc mắc về sản phẩm thương hiệu Jarguar - Guinness - Music Wave

Mới mua nguyên bộ cho bà chị :Amply Musicwave 2000 digital 5,3 tr + Đầu KOK Music core TS-8 Plus 4tr + Micro MW 1000i 4tr + loa Musicwave 303 3,2tr... hát nghe hay... Đầu KOK TS 8 Plus hay hơn arirang 3600 Deluxe A nhiều.

bác mua mấy thứ đó ở tiệm nào thế?cái ts8 có cái tem của songnhac k bạn?cái mình mua k có tem của songnhac mà có tem của greenteck gì đó.chả biết thế nào

tayduc

Member
Re: Ðề: Re: Giải đáp thắc mắc về sản phẩm thương hiệu Jarguar - Guinness - Music Wave

Hàng sóng nhạc thì phải có tem , nếu như ko có thì coi như đóng tiền học phí , dạo này toàn lừa đảo ko à . lơ tơ mơ là dính chưởng liền

pettomax

Active Member

mình k biết nữa.nhưng âm thanh khá hay,chẳng biết là hàng giả hay hàng tút lại,hay sao nữa.cũng bh 1 năm.,âm thanh hay hơn arirang đang xài ở nhà nhiều

ASAP

Well-Known Member
Re: Ðề: Re: Giải đáp thắc mắc về sản phẩm thương hiệu Jarguar - Guinness - Music Wave

bác mua mấy thứ đó ở tiệm nào thế?cái ts8 có cái tem của songnhac k bạn?cái mình mua k có tem của songnhac mà có tem của greenteck gì đó.chả biết thế nào

Mình không để ý TS-8 Plus có tem Sóng Nhạc không nữa, mình mua ở showroom 32 Lê Lợi, Q1.

pettomax

Active Member

vậy bác coi lại giùm em coi có cái tem của songnhac không?hay có tem của greenteck.thanks bác,

Dorillin

Member
Re: Ðề: Giải đáp thắc mắc về sản phẩm thương hiệu Jarguar - Guinness - Music Wave

mua showroom sóng nhạc thì tem của nó chứ, có phiếu bảo hành nữa
vậy bác coi lại giùm em coi có cái tem của songnhac không?hay có tem của greenteck.thanks bác,

ASAP

Well-Known Member
Re: Ðề: Giải đáp thắc mắc về sản phẩm thương hiệu Jarguar - Guinness - Music Wave

Trọn bộ KOK mình mua ở Sóng Nhạc nhưng đầu Music core TS-8 Plus không có tem Sóng Nhạc, mình đã kiểm tra kỹ rồi...

pettomax

Active Member

vậy là có cái tem của greentech phải không bạn?bạn coi lại thử giùm mình cái,cảm ơn bạn nhiều

HD_HUNGYEN

Well-Known Member

Trọn bộ KOK mình mua ở Sóng Nhạc nhưng đầu Music core TS-8 Plus không có tem Sóng Nhạc, mình đã kiểm tra kỹ rồi...

xin hỏi bác dòng đầu phát này đầu Music core TS-8 Plus chất nhạc ra thế nào .bác cho em vài cảm nhận ,chưa dc test nữa mà cũng chưa nhìn thấy thực tế

pettomax

Active Member
Ðề: Re: Ðề: Giải đáp thắc mắc về sản phẩm thương hiệu Jarguar - Guinness - Music Wave

xin hỏi bác dòng đầu phát này đầu Music core TS-8 Plus chất nhạc ra thế nào .bác cho em vài cảm nhận ,chưa dc test nữa mà cũng chưa nhìn thấy thực tế
mình đang xài con này,âm thanh hay.đúng như quảng cáo phần đệm nhạc nghe giống cd của ca sĩ hát,âm thanh theo mình cảm nhận thì hay hơn arirang ar 3600s.Nhạc thì rất nhiều bài,arirang không nhiều bằng.Hôm qua mới đi đổi cái đĩa vol 49 mới ra,miễn phí luôn.nói chung hài lòng với cái giá 3.9 tr bỏ ra.TS-8 thì rẻ hơn,trên mạng là 3.2tr.

gacon_vn

Active Member
Ðề: Re: Ðề: Giải đáp thắc mắc về sản phẩm thương hiệu Jarguar - Guinness - Music Wave

mình đang xài con này,âm thanh hay.đúng như quảng cáo phần đệm nhạc nghe giống cd của ca sĩ hát,âm thanh theo mình cảm nhận thì hay hơn arirang ar 3600s.Nhạc thì rất nhiều bài,arirang không nhiều bằng.Hôm qua mới đi đổi cái đĩa vol 49 mới ra,miễn phí luôn.nói chung hài lòng với cái giá 3.9 tr bỏ ra.TS-8 thì rẻ hơn,trên mạng là 3.2tr.

Sao trên web của sóngnhac mới có đến Vol11 nhỉ? mà giờ đầu Music core do 1 cty khác phân phối chứ ko phải songnhac thì phải.

Chỉnh sửa lần cuối:

SuperDreamII

Bác chủ thớt và mọi người cho em hỏi chút đang muốn mua MIXER GUINNESS F-330 về nghe nhạc và hát kakaok hàng chính hãng của sóng nhạc mà em ở Hà Nội ko biết mua được ở đâu thì có hàng bác nhỉ đang cần quá tết hát karaoke :

Chỉnh sửa lần cuối:
Ðề: Re: Giải đáp thắc mắc về sản phẩm thương hiệu Jarguar - Guinness - Music Wave

Cảm ơn bác và mọi người đã tin tưởng và ủng hộ sản phẩm của công ty Sóng Nhạc @};-

Đầu MusicCore có tem Greentech, bác hoàn toàn yên tâm sử dụng bởi sản phẩm MusicCore được phát triển & phân phối, chăm sóc & bảo hành trên toàn hệ thống Sóng Nhạc. Đầu MusicCore không có hàng giả bác à.

Để ghi nhận ý kiến của các bác, Cường đã đề nghị công ty dán tem Sóng Nhạc cho đợt hàng mới để các bác yên tâm hơn.

Thân !

hazu

Member

Bác chủ thớt và mọi người cho em hỏi chút đang muốn mua MIXER GUINNESS F-330 về nghe nhạc và hát kakaok hàng chính hãng của sóng nhạc mà em ở Hà Nội ko biết mua được ở đâu thì có hàng bác nhỉ đang cần quá tết hát karaoke :

Còn này hôm mình đi mua thấy Hoànghải audio có bán, mình cũng test thử nhưng không thấy hay :)

Binh2012

Bác chủ thớt cho em hỏi mua amli Jarguar PA-203N ở siêu thị điện máy HC ở Hà Nội có phải hàng của Sóng Nhạc phân phối ko?
Cảm ơn bác nhiều

Bên trên