Giao lưu Đà Lạt - Đà Nẵng: Anh em tham gia chém gió chém thớt.

HDDL

BĐH HD Đà Lạt
Ðề: Giao lưu Đà Lạt - Đà Nẵng: Anh em tham gia chém gió chém thớt.

2 ngày nay tiết trời Dalat buồn quá Bác Bình ơi - mưa ngày, rồi lại đêm mưa!
Không biết ngoài Đà Nẵng thế nào, nếu có mong Bác gửi cho ACE Dalat chút nắng bên cầu sông Hàn thơ mộng nha.
Thank Bác!

anbinhdo

Well-Known Member

2 ngày nay tiết trời Dalat buồn quá Bác Bình ơi - mưa ngày, rồi lại đêm mưa!
Không biết ngoài Đà Nẵng thế nào, nếu có mong Bác gửi cho ACE Dalat chút nắng bên cầu sông Hàn thơ mộng nha.
Thank Bác!

Mấy hôm nay trời cũng mưa dưới Đà nẵng các Bác !
Chà hôm nay được các bác cho xem mấy tấm hình oFfline của Hội lên thấy khí thế hẳn...cứ như vầy Đà Lạt có khi sẽ theo và qua mặt các Hội khác ấy chứ...Đà Lạt cố lên :)>- :)>- \m/

HDCP

Super Moderators

Mấy hôm nay trời cũng mưa dưới Đà nẵng các Bác !
Chà hôm nay được các bác cho xem mấy tấm hình oFfline của Hội lên thấy khí thế hẳn...cứ như vầy Đà Lạt có khi sẽ theo và qua mặt các Hội khác ấy chứ...Đà Lạt cố lên :)>- :)>- \m/

Khiếp quá, đêm hôm mà bác la cà lọ mọ ghê. Xin lỗi HDDL em mạo muội vào nhà mà chưa xin phép

anbinhdo

Well-Known Member

Khiếp quá, đêm hôm mà bác la cà lọ mọ ghê. Xin lỗi HDDL em mạo muội vào nhà mà chưa xin phép

ặc ặc sao Bác biết em ở đây mà cũng lên vậy...lên Đà Lạt thăm anh em tý ấy mà,có Bác đi cùng xe cho vui luôn chuyến \m/ \m/

HDCP

Super Moderators

ặc ặc sao Bác biết em ở đây mà cũng lên vậy...lên Đà Lạt thăm anh em tý ấy mà,có Bác đi cùng xe cho vui luôn chuyến \m/ \m/

Thôi bác ạ, đi đêm đi hôm mọi người lại nghĩ ta đi bậy bạ. Em ở nhà cho lành. Bác đi một mình đi

anbinhdo

Well-Known Member

Thôi bác ạ, đi đêm đi hôm mọi người lại nghĩ ta đi bậy bạ. Em ở nhà cho lành. Bác đi một mình đi

Ủa Bác CP ơi ! đang đi tự nhiên nhảy xuống xe leo qua Đồi Thông làm gì ấy nhỉ...xuống đây đi tiếp Bác CP ơi....8-} 8-}

HDDL

BĐH HD Đà Lạt

Ủa Bác CP ơi ! đang đi tự nhiên nhảy xuống xe leo qua Đồi Thông làm gì ấy nhỉ...xuống đây đi tiếp Bác CP ơi....8-} 8-}
Cẩn thận nhé, xem chừng Bác HDCP đang ở tọa độ Phường 9 - khu vực "Đồi thông 2 mộ" >:) >:)
ALO ALO :)]
Yêu cầu HDCP mở GPS để nhóm Even Team HD Dalat xác định điểm X...
ALO ALO :)]
115 chuẩn bị ứng cứu khi có sự cố...
...vấn đề là Dalat - Lâm Đồng rất chi là nguy hiểm với địa hình trùng trùng điệp điệp, nào là núi voi, thác hang cọp...nghe thôi là muốn chùn chân bước >:)
Cho nên, các Bác ở xa khi nào có dịp thăm Dalat nhớ báo trước để Hội chuẩn bị chu đáo hơn. :D

anbinhdo

Well-Known Member

Tặng các Bác bài này nghe để nhớ về Người Yêu nhé : hi hi hi

[YT]http://www.youtube.com/watch_popup?v=wwQadLzVtNg&vq=large#t=28[/YT]​

Phù Du

Active Member

Bài nhạc hay quá anh Bình ơi :D

nguyen70

Well-Known Member
Ðề: GIAO LƯU ĐÀ LẠT - ĐÀ NẴNG : ANH EM THAM GIA - CHÉM GIÓ, CHÉM THỚT

Cứ tham gia, khi nào đông họ mới tham gia vào...giống như đi xem phim chẳng hạn.phim đông họ coi đông hơn...potay.chan

mình tham gia cho đông vui.......nhưng không haooooooooooo.........8-}

HDDL

BĐH HD Đà Lạt

Chúc mừng Thành công "Hội thảo và giới thiệu công nghệ nghe nhìn HD tại Đà Nẵng", gửi lới chúc sức khỏe & thành đạt đến toàn thể ACE Hội HD Đà Nẵng.
Nhìn khí thế quá Bác Bình ơi! tiếc quá - e không biết sớm để ra vui chung với Hội...

anbinhdo

Well-Known Member

Chúc mừng Thành công "Hội thảo và giới thiệu công nghệ nghe nhìn HD tại Đà Nẵng", gửi lới chúc sức khỏe & thành đạt đến toàn thể ACE Hội HD Đà Nẵng.
Nhìn khí thế quá Bác Bình ơi! tiếc quá - e không biết sớm để ra vui chung với Hội...

Để ít bữa em tổ chức đợt hai sẽ alo Bác và mời Bác nhé. Bác cứ bố trí thời gian Em sẽ alo Bác trước 1 tuần \:D/ :))

HDDL

BĐH HD Đà Lạt

Để ít bữa em tổ chức đợt hai sẽ alo Bác và mời Bác nhé. Bác cứ bố trí thời gian Em sẽ alo Bác trước 1 tuần \:D/ :))
Olala ,,, cám ơn Bác trước. \:D/

T_rapper

Nhát quá hông dám tham gia, hixhix, trên này mình quen ai hông ta

hbinhlove2003

Well-Known Member

Bên trên