[Giới Thiệu] Phần mềm xem File BLuray ISO + 3D chuyên nghiệp

litinh

Ðề: Re: PHẦN MỀM XEM FILE BLURAY ISO + 3D CHUYÊN NGHIỆP :

Xem HD chuẩn nhất là MPC-HC + AVCcore + AC3 filter

1. Nếu CPU yếu thì mua VGA HD series 6000 trở lên-->cho VGA decode để giảm tải CPU
2. Nếu CPU mạnh (CPU Generation 2, 3 rd) thì thôi + VGA onboard cũng được (tốt nhất là ATI)

Phần mềm này chuẩn nhất. Gọn nhất, nhanh nhất, nhẹ nhất.

totorauxom

Well-Known Member
Ðề: PHẦN MỀM XEM FILE BLURAY ISO + 3D CHUYÊN NGHIỆP :

em chơi 2d được mà sao chơi máy chiếu
k dc nhỉ? máy chiếu em là vivitek 1086 3d ạ vga là his 7750

tuanreb

Active Member

---------------

Chỉnh sửa lần cuối:

hoangcuong_0525

Well-Known Member
Re: PHẦN MỀM XEM FILE BLURAY ISO + 3D CHUYÊN NGHIỆP :

chạy phần mềm này có nặng máy lắm k nhỉ :|

tranhungpm

Active Member

Xin hỏi Window Media và K-lite Code Pack có hộ đĩa bru-ray và 3D ko ???

coolpix8700

Well-Known Member

Cho em hỏi chút: Dùng phần mềm gì để chụp được hình như thế này ạ?

Chẳng cần phần mềm nào cả bác ạh!
Trên bàn phím, sau dẫy phím F (chắc năng), có 3 cái phím, trong đó phím đầu tiên là Print Screen. Bác thích màn hình lúc nào thì bấm cái phím đó sau đó past vào bất kỳ phần mền soạn thảo, hay vẽ, chỉnh sửa hình ảnh là có ngay ảnh của cái màn hình!

davidbeckham_nd

Well-Known Member

Phần mềm này hiện đang có phiên bản TMT 6 rùi, có điều xem bằng phần mềm này cái súp nó nhỏ tí, không xem nổi, dù em đang sài TV LED 40'' vẫn không ăn thua. Bác nào có phần mềm nào chạy nuột mà không lỗi súp không ?

hongminhftu

Bác nào chỉ giúp em cân chỉnh TMT 6 để cho chất lượng hình ảnh cao nhất giúp với đồng thời em thử dùng để coi 3d iso mà vẫn chưa được (mặc dù đã để ở chế độ 3d và đưa màn hình về 24hz). em xuất hình bằng cổng DVI lên máy chiếu optoma hd25 bằng bộ chuyển dvi-hdmi và dây hdmi 1.4 từ card his 6670, cổng hdmi xuất âm thành ra receiver.
Cám ơn các bác

hongminhftu

Bác nào chỉ giúp em cân chỉnh TMT 6 để cho chất lượng hình ảnh cao nhất giúp với đồng thời em thử dùng để coi 3d iso mà vẫn chưa được (mặc dù đã để ở chế độ 3d và đưa màn hình về 24hz). em xuất hình bằng cổng DVI lên máy chiếu optoma hd25 bằng bộ chuyển dvi-hdmi và dây hdmi 1.4 từ card his 6670, cổng hdmi xuất âm thành ra receiver.
Cám ơn các bác

tigermvn

Đã cài đặt, Phần mềm Arcsoft.TotalMedia.Theatre.Platinum không xem trực tiếp được file. iso

mayxanh60

Active Member

Đã cài đặt, Phần mềm Arcsoft.TotalMedia.Theatre.Platinum không xem trực tiếp được file. iso

Đâu có phần mềm nào coi file ISO trực tiếp được đâu bạn. Bạn phải dùng phần mềm tạo ổ đĩa ảo mount file ISO lên mới coi được.

coolpix8700

Well-Known Member
Ðề: Re: PHẦN MỀM XEM FILE BLURAY ISO + 3D CHUYÊN NGHIỆP :

Cám ơn các bác
Sao bác không dùng luôn cả dây HDMI nối tiếp từ reciever lên optoma hd25? Vì khi chuyển đổi DVI2HDMI thì máy chiếu sẽ không nhận được tín hiệu điều khiển đầy đủ từ máy tính nên không nhận được film 3D!

saslynguyen

Member

Đâu có phần mềm nào coi file ISO trực tiếp được đâu bạn. Bạn phải dùng phần mềm tạo ổ đĩa ảo mount file ISO lên mới coi được.

Ai bảo bác không có? Các bác lên mạng search VSO Media Player - Xem 3D Bluray ISO trực tiếp không cần mount ổ. Có cả tinh chỉnh phụ đề to nhỏ, màu phụ đề luôn. Phần mềm hoàn toàn miễn phí và an toàn tuyệt đối
http://www.vso-software.fr/products/...dia-player.php

win123vn

Active Member

Ai bảo bác không có? Các bác lên mạng search VSO Media Player - Xem 3D Bluray ISO trực tiếp không cần mount ổ. Có cả tinh chỉnh phụ đề to nhỏ, màu phụ đề luôn. Phần mềm hoàn toàn miễn phí và an toàn tuyệt đối
http://www.vso-software.fr/products/...dia-player.php

mình mới thử pm này, nhưng ko biết có phải ko biết dùng ko mà nó chạy file iso 3D blueray chỉ ra 2D thôi :(

Bên trên