GIÚP ĐỠ THẮC MẮC TẤT CẢ VỀ ĐIỆN THOẠI TỪ GỌI VÀ NGHE ĐẾN SMART PHONE

1984kute

Active Member
Ðề: GIÚP ĐỠ THẮC MẮC TẤT CẢ VỀ ĐIỆN THOẠI TỪ GỌI VÀ NGHE ĐẾN SMART PHONE

nó là 2 cái đánh dấu,bác vệ sinh và khi lắp bắt chặt ốc vào xem,khả năng công suất sóng của bác kém nhìu vì nhìn em nó sạch sẽ thế

1984kute

Active Member
Ðề: Re: Ðề: GIÚP ĐỠ THẮC MẮC TẤT CẢ VỀ ĐIỆN THOẠI TỪ GỌI VÀ NGHE ĐẾN SMART PHONE

vệ sinh không đc nữa thì bác tháo cái này{bóc cái angten ra vì nó dán lên miếng nhựa},chế vào

,cách chế thế nào bác tự mày mò nhé vì bác hiểu đơn giản là nó cũng như angten tivi ấy,bác lắp xong dùng thử xem cái tivi nét không?
còn do công suất phát sóng kém thì thay thôi.cái đó thì công việc của bọn em
chúc bác thành công

VThanhgtvt

Well-Known Member
Re: Ðề: Re: Ðề: GIÚP ĐỠ THẮC MẮC TẤT CẢ VỀ ĐIỆN THOẠI TỪ GỌI VÀ NGHE ĐẾN SMART PHONE

nó là 2 cái đánh dấu,bác vệ sinh và khi lắp bắt chặt ốc vào xem,khả năng công suất sóng của bác kém nhìu vì nhìn em nó sạch sẽ thế

Hjc. Vậy, Em nghĩ chắc không phải do bẩn roài...

vệ sinh không đc nữa thì bác tháo cái này{bóc cái angten ra vì nó dán lên miếng nhựa},chế vào
,cách chế thế nào bác tự mày mò nhé vì bác hiểu đơn giản là nó cũng như angten tivi ấy,bác lắp xong dùng thử xem cái tivi nét không?
còn do công suất phát sóng kém thì thay thôi.cái đó thì công việc của bọn em
chúc bác thành công

Hjhj. Tức là lấy của em đó, ráp vô em này ah bác? Giờ kiếm đâu được em này đây. Liệu mình có thể chế thêm cho nó cái sợi dây đồng vô đó được không bác nhỉ?

1984kute

Active Member
Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: GIÚP ĐỠ THẮC MẮC TẤT CẢ VỀ ĐIỆN THOẠI TỪ GỌI VÀ NGHE ĐẾN SMART PHONE

kinh nghiệm của mình là dây đồng bắt sóng không tốt,bác thử xem
còn cái đó ra quán sửa chữa mua đầy,đắt là 50k
Hjc. Vậy, Em nghĩ chắc không phải do bẩn roài...

Hjhj. Tức là lấy của em đó, ráp vô em này ah bác? Giờ kiếm đâu được em này đây. Liệu mình có thể chế thêm cho nó cái sợi dây đồng vô đó được không bác nhỉ?

VThanhgtvt

Well-Known Member
Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: GIÚP ĐỠ THẮC MẮC TẤT CẢ VỀ ĐIỆN THOẠI TỪ GỌI VÀ NGHE ĐẾN SMART PHONE

kinh nghiệm của mình là dây đồng bắt sóng không tốt,bác thử xem
còn cái đó ra quán sửa chữa mua đầy,đắt là 50k

Mình chỉ lấy 2 cái điểm nối đó thui, hay cả tấm bác khoanh thế ah?

1984kute

Active Member
Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: GIÚP ĐỠ THẮC MẮC TẤT CẢ VỀ ĐIỆN THOẠI TỪ GỌI VÀ NGHE ĐẾN SMART PHONE

lấy cả tấm khoanh màu tím bên trong ấy,nhưng bóc ra vì nó dán vào cái nhựa.bóc ra thì nó mỏng như tờ giấy.có j bác alo chứ nói bác cứ mù mờ thì làm sao đc
Mình chỉ lấy 2 cái điểm nối đó thui, hay cả tấm bác khoanh thế ah?

VThanhgtvt

Well-Known Member
Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: GIÚP ĐỠ THẮC MẮC TẤT CẢ VỀ ĐIỆN THOẠI TỪ GỌI VÀ NGHE ĐẾN SMART PHONE

lấy cả tấm khoanh màu tím bên trong ấy,nhưng bóc ra vì nó dán vào cái nhựa.bóc ra thì nó mỏng như tờ giấy.có j bác alo chứ nói bác cứ mù mờ thì làm sao đc

Hjc. Vâng, để em về vọc coi sao, không được thì sẽ ới bác ah! ;;)

maxpay

Member
Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: GIÚP ĐỠ THẮC MẮC TẤT CẢ VỀ ĐIỆN THOẠI TỪ GỌI VÀ NGHE ĐẾN SMART PHONE

Bác cứ mang ra cho ông 1984kute khám đi. Bác ấy tay nghề cao sợ gì không trị được bệnh

VThanhgtvt

Well-Known Member
Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: GIÚP ĐỠ THẮC MẮC TẤT CẢ VỀ ĐIỆN THOẠI TỪ GỌI VÀ NGHE ĐẾN SMART PHONE

Bác cứ mang ra cho ông 1984kute khám đi. Bác ấy tay nghề cao sợ gì không trị được bệnh

Hjc hjc. Em mà mang được, em đã mang ngay ra cho bác ấy "bắt bệnh" rùi ah! ;;)

1984kute

Active Member

vấn đề sóng này thì miên man lắm.em cũng 50/50 thôi

1984kute

Active Member
Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: GIÚP ĐỠ THẮC MẮC TẤT CẢ VỀ ĐIỆN THOẠI TỪ GỌI VÀ NGHE ĐẾN SMART PHONE

anh maxpay có thắc mắc j khi ăn roi không?ra em cài app và game cho:))

Đôrêmi

Moderator

Em có thắc mắc chút, hiện tại em có con máy tính bảng Tàu chạy Android 2.3.4 có cách nào root máy để chạy lên 4.0 được không hả bác? Nếu được em mang lên Hải Dương nhờ bác.

Đang có con IP5 nhưng pin thì ngốn kinh quá có cách nào khắc phục không nhỉ? OS 6.1.2 cứ đến 17h còn lại 30% khiếp quá.

leesang

Well-Known Member

Lão Thànhgtvt: Máy không có sóng khi vào phòng cấm theo cái anten Tv cho nó bắt phụ đi :))

Sẵn đây các bác xem có cach nào trị được bệnh này không? Máy em cứ nạp card vô là gọi phà phà, cứ hết tiền hay hết hạn là mỗi lần gọi gặp con ghệ nào nó nói nói gì gì đâu không à. Các bác có cách nào để không gặp con ghệ đó không :))

cafemau

Active Member

Đang có con IP5 nhưng pin thì ngốn kinh quá có cách nào khắc phục không nhỉ? OS 6.1.2 cứ đến 17h còn lại 30% khiếp quá.

Hiện tại ̉ 6.1.2 bị lỗi tốn pin là đúng rồi bác hãy chờ chuẩn bị lên 6.1.3 đi sửa lỗi hao pin đó ...

1984kute

Active Member

bác gõ google xem nó có room 4.0 cho model máy đó không???còn root máy để can thiệp sâu vào hệ thống cài app cho dễ thôi.chứ không phải root máy để lên os.kinh nghiệm em thấy máy tàu ít room vì ít cao nhân vọc vẹch
Em có thắc mắc chút, hiện tại em có con máy tính bảng Tàu chạy Android 2.3.4 có cách nào root máy để chạy lên 4.0 được không hả bác? Nếu được em mang lên Hải Dương nhờ bác.

1984kute

Active Member

chờ nhà mạng vá lỗi thôi bác ạ.os chỉ có lên chứ có ai xuống đâu

1984kute

Active Member

bác dùng ios,androi cài viber+wifi thì con ghệ đó chạy đâu mất
Lão Thànhgtvt: Máy không có sóng khi vào phòng cấm theo cái anten Tv cho nó bắt phụ đi :))

Sẵn đây các bác xem có cach nào trị được bệnh này không? Máy em cứ nạp card vô là gọi phà phà, cứ hết tiền hay hết hạn là mỗi lần gọi gặp con ghệ nào nó nói nói gì gì đâu không à. Các bác có cách nào để không gặp con ghệ đó không :))

Bên trên